Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
NTH2024

[] Tool in bản vẽ Autocad hàng loạt ATP Plotter 4.2

Các bài được khuyến nghị

Vào lúc 1/2/2024 tại 19:40, Nguyễn Hà Huy đã nói:

Đã từng ủng hộ key của tác giả, lisp giờ hoàn thiện dùng khá ngon hầu như ko còn lỗi, giờ chắc chỉ còn cái gộp pdf không cần dùng máy in ảo nữa là hết tính năng nâng cấp rồi nhỉ

Rất cám ơn bạn Nguyễn Hà Huy đã đóng góp khá nhiều ý kiến để mình sửa lỗi và hoàn thiện tool. Mình sẽ cân nhắc ý kiến của bạn.

9 giờ trước, amateurday đã nói:

Cho tớ 1 suất: C95D-E6C3-A93D-7788-1140

Có vấn đề nữa khi in hàng loạt thì có khi mỗi file sẽ dùng block khác nhau. Có chăng nên bổ sung chọn khung in hàng loạt theo wildcards bạn nhé.

Và in hàng loạt khi đóng file là có auto save không bạn. Thường khi đóng, tớ sẽ not save, vì trong lúc vẽ đã save thường xuyên rồi.

Cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ cân nhắc tính năng này. Hiện tại bạn có thể chọn và lưu nhiều block hoặc pline để sử dụng cho các dự án. Nếu đã chọn đủ mẫu thì lần sau cứ click in mà không phải chọn lại nữa. 

Khi in các file thì tool chỉ mở file lên, in và đóng lại mà không lưu bạn à.

4 giờ trước, thanhdat9885 đã nói:

sử dụng như nào vậy bạn.... bạn hướng dẫn hộ với

Bạn sử dụng Cad 2013+, gõ Netload, tìm mở file ATP Plotter Free.dll, sau đó gõ ATP để mở tool và nhấn "Nâng cấp!" để lấy mã đăng ký bạn nhé. Bạn có thể xem thêm video demo để biết thêm cách dùng nhé.

@ALL: Mình sẽ gửi file kích hoạt cho các bạn sau ngày mai nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Kết thúc ngày 3.2.2024, mình đã nhận các mã đăng ký của các bạn sau:

Các bạn tải tool và file kích hoạt theo link dưới nhé:

Tool ATP Plotter 4.2: https://www.mediafire.com/file/h7xwklbkiipuzim/ATP_Plotter_v4.2.zip

File kích hoạt: https://www.mediafire.com/file/01y0cj05zhhrhbk/CadvietFree4.2.2024.zip

File kích hoạt gồm file của tất cả các bạn, mỗi người tải về chọn file theo tên của mình đặt cùng thư mục với tool là dùng được luôn nhé. (Nếu đang dùng bản free thì cần tắt tính năng tự động nạp ATP Plotter, xong đóng tool và Cad rồi mở lạ Cad và netload lại file ATP Plotter 4.2 để dùng nhé).

Rất mong nhận được ý kiến phản hồi của các bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 4/2/2024 tại 09:08, NTH2024 đã nói:

Kết thúc ngày 3.2.2024, mình đã nhận các mã đăng ký của các bạn sau:

Tool ATP Plotter 4.2: https://www.mediafire.com/file/h7xwklbkiipuzim/ATP_Plotter_v4.2.zip

File kích hoạt: https://www.mediafire.com/file/01y0cj05zhhrhbk/CadvietFree4.2.2024.zip

File kích hoạt gồm file của tất cả các bạn, mỗi người tải về chọn file theo tên của mình đặt cùng thư mục với tool là dùng được luôn nhé. (Nếu đang dùng bản free thì cần tắt tính năng tự động nạp ATP Plotter, xong đóng tool và Cad rồi mở lạ Cad và netload lại file ATP Plotter 4.2 để dùng nhé).

Rất mong nhận được ý kiến phản hồi của các bạn.

tiếc quá chậm chân rồi :( 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

********************************************************************************************************************************************************

Mình tiếp tục miễn phí kích hoạt ATP Plotter 4.2 pro cho ACE Cadviet từ nay cho đến hết ngày mai (8/3/2024). Chúc ACE 8/3 vui vẻ.

Các bạn tải bản free về lấy mã đăng ký post lên đây để mình gửi bản pro kèm file kích hoạt nhé.

Download bản free: ATP Plotter free

********************************************************************************************************************************************************

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Kết thúc ngày 8.3.2024, mình đã nhận các mã đăng ký của các bạn sau:

Tool ATP Plotter 4.2: ATP_Plotter_v4.2.zip

File kích hoạt: https://www.mediafire.com/file/e1m2ki03qhz1160/CadvietFree8.3.2024.zip

• Like 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn kiểm tra tool lại nhé, in ra vẫn có lỗi; nếu quét toàn bộ,mà khung bản vẽ dính khung liên tục thì thi thoảng vẫn có một số tờ in trắng bị dính tí nét viền khung. Còn nếu khung bản vẽ tách rời nhau thì không bị :D 

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 12/3/2024 tại 09:44, hoanggpt đã nói:

Xin trân trọng cám ơn bác NTH2024 nhé, lisp chạy tốt và rất tuyệt

21 giờ trước, gobycyclo đã nói:

Xin trân trọng cám ơn bác NTH2024, đã chạy và rất mượt. 

@hoanggpt  @gobycyclo  Cám ơn 2 bạn. Nick 2 bạn mới quá làm mình giống seeder.

3 giờ trước, thanhdat9885 đã nói:

Bạn kiểm tra tool lại nhé, in ra vẫn có lỗi; nếu quét toàn bộ,mà khung bản vẽ dính khung liên tục thì thi thoảng vẫn có một số tờ in trắng bị dính tí nét viền khung. Còn nếu khung bản vẽ tách rời nhau thì không bị :D 

@thanhdat9885 Cám ơn bạn đã góp ý. Bạn có thể gửi file cad của bạn cho mình check lại được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
46 phút trước, NTH2024 đã nói:

@thanhdat9885 Cám ơn bạn đã góp ý. Bạn có thể gửi file cad của bạn cho mình check lại được không?

https://drive.google.com/file/d/18aHRtaVD9CXG1Y0QpQOhplONirKbLR4N/view?usp=drive_link

đây bạn nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
1 giờ} trướ}c, NTH2024 đã nói:

Mình đã yêu cầu quyền truy cập file của bạn nhưng vẫn chưa nhận được phản hồi.

nó kg báo trong mail. mình cấp quyền rồi đó bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
24 phút trước, thanhdat9885 đã nói:

nó kg báo trong mail. mình cấp quyền rồi đó bạn

Mình vẫn không có quyền truy cập.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 13/3/2024 tại 12:41, NTH2024 đã nói:

@hoanggpt  @gobycyclo  Cám ơn 2 bạn. Nick 2 bạn mới quá làm mình giống seeder.

:) Người thic cũ và nick lâu rồi nhưng thường xuyên ở chế độ "read only" bạn à. Good luck!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
1 phút trước, NTH2024 đã nói:

Có lẽ do layer khung Pline của bạn có lẫn cả các nét vẽ phía trong bản vẽ. Bạn check lại xem nhé.

Bác cho hỏi em có bản  có nhiều block chồng lên nhau, thì lisp in của bác không nhận block. Có cách nào cho nó nhận block khung tên được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay