Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vanduong

World Cup2010 + CADViet và Beer

Các bài được khuyến nghị

Còn hơn 2 giờ nữa là đến trận Brazil và CHND Triều tiên, các Bác Cacviet ngũ hết rồi sao? Khà khà..

Ui càng xem càng thấy dở quá, chẳng trận nào ra hồn ngoài Hàn Quốc ra,..

Các đội giữ miếng quá, ko đá hết sức và lối đá rất bí bách ( ngoài Đức)

Còn mỗi Tây Ban Nha ứng viên Vô Địch hy vọng một trận đấu hay

Em đoán kết quả: Tây 2 - 0 Sỹ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Còn hơn 2 giờ nữa là đến trận Brazil và CHND Triều tiên, các Bác Cacviet ngũ hết rồi sao? Khà khà..

Hề hề hề,

Rất xin lỗi bác tuannguyen314169 vì không thể gặp bác cà phê sáng được. Số là sau khi kết thúc hiệp một của trận Braxin- Triều tiên, mình gọi điện thông báo kết quả cho bác Soncad thì nghe bác ấy than to một tiếng: "Chết em rồi bác ơi." Mình chả hiểu bác ấy mắc bệnh chi nên vội vàng gọi xe cấp cứu, khổ nỗi các bác sỹ đều đang bận xem WC nên tới giờ vẫn chưa cấp cứu cho bác Soncad được nên đành phải mắc lỗi với bác . Rất mong bác thông cảm tha lỗi cho cái vụ cứu bồ này.....

Thành thật kính xin....

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mấy bữa nay kèo trên tả tơi, ra ngô ra khoai hết cả. Các đội chiếu dưới cố sống cố chết đá thế này thì khối anh em còn bị mệt mỏi các Bác nhỉ... :s_big:

Vừa lướt qua 1 loạt các trận sắp tới. Trận máu lửa và ngon lành nhất mà các anh em ta đã từng tham gia buổi khai mạc có dịp gặp nhau chơi tiếp là :

Trận Brazil - Bồ Đào Nha được diễn ra vào lúc 21h ngày thứ 6 tuần tới (25/6) cũng cùng giờ với Trận Bờ Biển Ngà và Bắc Triều Tiên. :cheers:

Anh em đã từng chiến đấu trận khai mạc đăng ký tham gia cho đông vui xôm tụ nhé!

Địa điểm vẫn như cũ! Món mới về hấp dẫn...Hiện đã có 10 anh em reply tham gia rồi đó... :lol2:

Anh em vào reply lại để mình lập danh sách gặp mặt trận này nhé! :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đáng buồn khi Tây Ban Nha thua :s_big: , đúng là bóng đá. Cứ đá kiểu này chắc chả buồn coi WC nữa :cheers: .

Mai bắt Hàn Quốc thôi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đáng buồn khi Tây Ban Nha thua :s_big: , đúng là bóng đá. Cứ đá kiểu này chắc chả buồn coi WC nữa :cheers: .

Mai bắt Hàn Quốc thôi

Tây Ban Nha nhà đương kim vô địch EURO, ứng cử viên sáng giá của chức vô đình địch WC là một đội bóng mạnh , có cầu thủ giỏi và huấn luyện viên giỏi. Sự thiếu chính xác đã khiến các chân sút của họ mất bản năng ghi bàn. Các cú sút đều đi sát khung thành và kết quả . Tây Ban Nha với đôi sừng bò tót nóng bỏng đã không thể làm tan chảy bức tường băng giá lạnh lùng của hàng phòng ngự Thuỵ sĩ

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,

Rất xin lỗi bác tuannguyen314169 vì không thể gặp bác cà phê sáng được. Số là sau khi kết thúc hiệp một của trận Braxin- Triều tiên, mình gọi điện thông báo kết quả cho bác Soncad thì nghe bác ấy than to một tiếng: "Chết em rồi bác ơi." Mình chả hiểu bác ấy mắc bệnh chi nên vội vàng gọi xe cấp cứu, khổ nỗi các bác sỹ đều đang bận xem WC nên tới giờ vẫn chưa cấp cứu cho bác Soncad được nên đành phải mắc lỗi với bác . Rất mong bác thông cảm tha lỗi cho cái vụ cứu bồ này.....

Thành thật kính xin....

Bác đừng nói thế, hôm ấy là tớ gặp may rồi. 9h,00 là lên máy bay chứ không phải là làm thủ tục. Tớ đã xem nhằm mà hẹn với các Bác. May mà các Bác đến tớ lỡ việc chắc phen này tiêu tán đường luôn.

À mà vụ WC chúng ta ghi nhận nhé. Để đợt sau tớ vào hoặc các Bác có điều kiện ra miền Trung giải quyết việc này nhé. Khà khà.

Mấy bữa nay kèo trên tả tơi, ra ngô ra khoai hết cả. Các đội chiếu dưới cố sống cố chết đá thế này thì khối anh em còn bị mệt mỏi các Bác nhỉ...

Vừa lướt qua 1 loạt các trận sắp tới. Trận máu lửa và ngon lành nhất mà các anh em ta đã từng tham gia buổi khai mạc có dịp gặp nhau chơi tiếp là :

Trận Brazil - Bồ Đào Nha được diễn ra vào lúc 21h ngày thứ 6 tuần tới (25/6) cũng cùng giờ với Trận Bờ Biển Ngà và Bắc Triều Tiên.

Anh em đã từng chiến đấu trận khai mạc đăng ký tham gia cho đông vui xôm tụ nhé!

Địa điểm vẫn như cũ! Món mới về hấp dẫn...Hiện đã có 10 anh em reply tham gia rồi đó...

Anh em vào reply lại để mình lập danh sách gặp mặt trận này nhé!

Hãy đợi đấy Bác phải hô hào mạnh lên, không thì "xung phong" nó thành "xung phòng" đấy nhé. Khà khà

Hôm ấy qúa đã. Thank you very much

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mấy bữa nay kèo trên tả tơi, ra ngô ra khoai hết cả. Các đội chiếu dưới cố sống cố chết đá thế này thì khối anh em còn bị mệt mỏi các Bác nhỉ... :s_big:

Trận Brazil - Bồ Đào Nha được diễn ra vào lúc 21h ngày thứ 6 tuần tới (25/6) cũng cùng giờ với Trận Bờ Biển Ngà và Bắc Triều Tiên. :cheers:

Địa điểm vẫn như cũ! Món mới về hấp dẫn...Hiện đã có 10 anh em reply tham gia rồi đó... :lol2:

Anh em vào reply lại để mình lập danh sách gặp mặt trận này nhé! :s_big:

Hề hề hề,

Vậy là bác Son tỉnh rồi, chả biết cái độ này bác còn dám chấp nữa hay không nhỉ???

Và bác chọn kèo trên hay dưới, bác tính món tài hay món xỉu vậy???

Hề hề hề .......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,

Vậy là bác Son tỉnh rồi, chả biết cái độ này bác còn dám chấp nữa hay không nhỉ???

Và bác chọn kèo trên hay dưới, bác tính món tài hay món xỉu vậy???

Hề hề hề .......

Mexico làm thịt gà trống goloa rất ngon, ngon hơn rắn hổ hôm trước rất nhiều. Bác Bình và Sơn thấy thế nào? Tiếp tục theo kèo trên hay dưới? Cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trận lượt 2 này cũng có quá nhiều bất ngờ, như trận Đức - Serbia xem cũng hay

Tối nay xem Hà Lan thế nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trận lượt 2 này cũng có quá nhiều bất ngờ, như trận Đức - Serbia xem cũng hay

Tối nay xem Hà Lan thế nào?

Hà lan thắng Nhật bản là cái chắc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,

Coi chừng "Cơn lốc màu da cam" sẽ bị chặn đứng bởi "Cơn bão từ" trên Mặt trời đỏ.

Khà khà, "Cơn lốc màu da cam" đẳng cấp là mãi mãi, phong độ là nhất thời. Các Bác nên nhớ điều này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khà khà, "Cơn lốc màu da cam" đẳng cấp là mãi mãi, phong độ là nhất thời. Các Bác nên nhớ điều này.

Chúc mừng bác Tuannguyen314169 đã trúng quả nhớn.

Các chiến binh Samurai cho dù đã chiến đấu hết mình, nhưng vẫn chưa ngăn chặn được cơn lốc đến từ những cánh hoa Tuy lip. Hề hề hề, quả là anh hùng khó thắng nổi mỹ nhân các bác nhể?????

Phen này tớ quyết buông kèo dưới.

Chả thắng thì thua chớ có buồn????

Hề hề hề ......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vòng 2 đi được nửa rồi, các đội đã thể hiện yếu mạnh phần nào rồi. WC năm nay chắc không thoát khỏi bàn tay của Nam Mỹ, ::cheers:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vòng 2 đi được nửa rồi, các đội đã thể hiện yếu mạnh phần nào rồi. WC năm nay chắc không thoát khỏi bàn tay của Nam Mỹ, ::cheers:)

Công nhận là Nam Mỹ chơi hay nhưng hãy nhìn vào World cup 2006, ai nói Pháp có thể vào tới trận trung kết. Mình vẫn tin vào bản lĩnh của người Đức (mặc dù trận gặp Serbia chơi tệ quá).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Công nhận là Nam Mỹ chơi hay nhưng hãy nhìn vào World cup 2006, ai nói Pháp có thể vào tới trận trung kết. Mình vẫn tin vào bản lĩnh của người Đức (mặc dù trận gặp Serbia chơi tệ quá).

Bản lĩnh Đức xin chờ dịp WC tới =))

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đức không thể vô địch năm nay đâu, hãy quên đi gp14 à! :s_big:

Argentina hoặc Brazil sẽ vô địch chứ ko phải là 1 đội bóng Châu Âu nào cả... :s_big:

Để tận hưởng trận đấu nảy lửa vào tối thứ 6 tuần này (25/6) là trận đấu giữa Brazil và Bồ Đào Nha, cùng giờ với trận Bờ Biển Ngà - Bắc Triều Tiên.

Sau khi đã liên lạc và nhận được hồi âm của 1 số anh em tình thương mến thương và được sự nhất trí của Trưởng hội World cup Phamthanhbinh cùng Ủy viên Vanduong... :lol2:

Nay mạo muội thành lập danh sách các anh em cùng tham gia ẩm thực và theo dõi 2 cặp đấu nảy lửa trên vào thứ 6 tuần này.

Các anh em khác trên diễn đàn muốn tham gia thì đăng ký sớm nhé! Thời gian lúc : 18h45 thứ 6 (25/6). Địa điểm vẫn như cũ, ẩm thực sẽ đổi mới... :cheers:

* Danh sách đăng ký tham gia "BUỔI HỌP MẶT VUI CÙNG WORLD CUP (11/06/2010)" :

1. Phamthanhbinh

2. Vanduong (0937025526)

3. Soncad (0918 144003)

4. Miennui_tomo3d

5. Nemo2004

6. Leolas

7. kisimaquai2001

8. Hiepquang

9. Cadviet244

10. nvtang85

11. kakaphong

12. Stressed out horse

13. Thangnhoc8888

14. Tiendungdn3000

15. Bạn Soncad

16. Bạn Soncad

17. Bạn Soncad

18. Bạn Soncad

19. .................

Sơ đồ vị trí đường đi ( Anh em vào hẻm chợ 520 QL13 đến ngã 3 đầu tiên rẽ trái, chạy thẳng 1 mạch đến Ụ nước rồi vòng qua Ụ đến Bờ Sông Quán thẳng tiến)

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như tỷ sổ vô địch World cup đang là 9-9 giữa châu Âu và Nam Mỹ, lần này Châu Âu sẽ vươn lên, yeah yeah.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hình như tỷ sổ vô địch World cup đang là 9-9 giữa châu Âu và Nam Mỹ, lần này Châu Âu sẽ vươn lên, yeah yeah.

Mình đoán năm nay Argentina hoặc Brazil sẽ vô địch

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình đoán năm nay Argentina hoặc Brazil sẽ vô địch

Đã đoán là không "hoặc" nhé! he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,...

Cái bác này tiền hậu bất nhất quá, bữa trước vừa túm thằng Nam Phi, nay lại quay sang ủng hộ cho Nam Mỹ là thế nào nhở..... Hay là bị dính kèo rồi nên bây giờ nhát chít. Bác có hứng thì làm quả thứ sáu này nữa đê. Bác định chấp mấy trái thì bảo để anh em còn tẩy ..... Run .... cho nó kịp bác nhé.....

Hề hề hề,....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,...

Cái bác này tiền hậu bất nhất quá, bữa trước vừa túm thằng Nam Phi, nay lại quay sang ủng hộ cho Nam Mỹ là thế nào nhở..... Hay là bị dính kèo rồi nên bây giờ nhát chít. Bác có hứng thì làm quả thứ sáu này nữa đê. Bác định chấp mấy trái thì bảo để anh em còn tẩy ..... Run .... cho nó kịp bác nhé.....

Hề hề hề,....

Bạn Đương bị sập kèo mấy vụ nên tính lật kèo ấy mà bác Bình.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn Đương bị sập kèo mấy vụ nên tính lật kèo ấy mà bác Bình.

Thôi chết rồi,

Chơi với bác GP14 thì thua là phải. Ô hô, ai tai cho cái nhà bác VanDuong này,.... Hu Hu Hu.....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Để lấy ý kiến anh em và đặt món cho chu đáo, ngon và giá cả hợp lý!

Đợt này anh em tham gia sẽ có 1 số món như sau :

+ Cặp Rắn ri cá rất to, 1 con khoảng 1.7kg : Nhiều thịt, có thể làm món gỏi, bằm xúc bánh tráng, cháo đậu xanh hay hầm xả.

Ngoài ra còn có hổ mèo, hổ hành... tùy theo số lượng anh em tham gia mà mình sẽ dự trù cho hợp lý...

+ Thịt Thỏ, heo rừng : Nướng, cà ri chấm bánh mì, xào lăn.

+ Gà nước : Các món nướng!

+ Gà sao, gà H'mong : Hấp hành, nướng muối ớt, Hầm Bí đao nguyên con...

+ Heo tộc : Món này phải đặt trước với số lượng anh em tham dự uy tín và chắc chắn trên 10 người, có thể làm các món hấp, giả cầy, nướng, lẩu...

+ Ba ba : Nướng mọi, rang muối, nấu chuối hay tiềm thuốc Bắc.

Cùng 1 số món đặc trưng của quán.

Anh em cho ý kiến để có thể book trước những món yêu thích để cùng ẩm thực và tham gia cổ vũ World cup nhé!

Các anh em chắc chắn tham gia bấm Thank hoặc reply bài cho mình biết để dự trù còn các anh em mới đăng ký tham gia tiếp tục ghi tên phía dưới danh sách nhé! :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo