Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
gicad

Download AutoCAD 2025 Full Link Google drive mới nhất

Các bài được khuyến nghị

Autodesk AutoCAD 2025 có các công cụ CAD 2D và 3D hàng đầu thế giới. Nó sẽ cho phép bạn thiết kế và định hình thế giới xung quanh bạn bằng các tính năng mạnh mẽ và linh hoạt của nó. Tăng tốc độ ghi tài liệu, chia sẻ ý tưởng một cách liền mạch và khám phá các ý tưởng một cách trực quan hơn ở chế độ 3D. Với hàng nghìn tiện ích bổ sung có sẵn, phần mềm AutoCAD mang đến sự linh hoạt tối ưu, được tùy chỉnh cho các nhu cầu cụ thể của bạn. Đã đến lúc phải đưa thiết kế đi xa hơn.

AutoCAD 2025 cho phép bạn tạo và khám phá những ý tưởng chưa từng có trước đây. Đó là tất cả những gì bạn cần để tạo, hình dung, ghi lại và chia sẻ ý tưởng của mình. Từ thiết kế ý tưởng đến phác thảo và chi tiết.
Nhập nhiều định dạng khác bao gồm SolidWorks, Pro/ENGINEER, CATIA, Rhino và NX. Chế độ xem bản vẽ, hiển thị cạnh và vị trí được cập nhật ngay lập tức khi thực hiện thay đổi kỹ thuật.

Tính năng mới trong AutoCAD 2025

Nhanh chóng tìm kiếm các đối tượng trong bản vẽ của bạn để chuyển đổi thành các phiên bản của khối mới được xác định, khối hiện có hoặc được sử dụng gần đây hoặc khối được đề xuất từ Thư viện khối của bạn với sự trợ giúp của Autodesk AI

Nâng cao hiệu quả thiết kế và tiết kiệm thời gian khi dọn dẹp bản vẽ bằng cách tự động nhận dạng đối tượng để chuyển đổi thành khối với sự trợ giúp của Autodesk AI. Tính năng này là bản xem trước công nghệ vẫn đang được phát triển và sẽ tiếp tục phát triển và cải thiện theo thời gian

Bây giờ bạn có thể nhập và kết nối các đánh dấu PDF từ Autodesk Docs. Sau khi được đồng bộ hóa, các đánh dấu được tạo trong Autodesk Docs sẽ tiếp tục cập nhật trong lớp Dấu vết trong AutoCAD để bạn có thể xem lại và kết hợp phản hồi mà không cần phải chuyển đổi giữa các ứng dụng.

Căn cứ kế hoạch địa điểm của bạn với thông tin địa lý trong thế giới thực bằng cách sử dụng Bản đồ cơ sở ArcGIS của Esri. Truy cập năm Bản đồ cơ sở dưới dạng hình ảnh vệ tinh và trên không có độ phân giải cao, OpenStreetMaps và Streets, cùng với các kiểu bản đồ đơn sắc màu xám đậm và sáng

Yêu cầu hệ thống

• Hệ điều hành: 64-bit Windows 11 hoặc Windows 10 version 1809 hoặc mới hơn
  • Bộ nhớ tối thiểu 8GB
  • Đĩa trống: 10 GB

Download AutoCAD 2025 Full

Kích thước: 2.6 GB

Link tải Google drive: DOWNLOAD

Hướng dẫn cài đặt

• Chạy file Setup, chọn I agree… rồi nhấn Next như hình dưới

• Chọn các thành phần bổ sung tùy ý rồi nhấn Install như hình dưới

• Chờ cho cài hoàn tất
  • Vào thư mục Cr4ck, nhấn chuột phải vào file AdskNLM chọn Run as administrator, chờ ra thông báo “Cracking complete. Enjoy!”
  • Mở AutoCAD 2025 lên, chọn “Use a network license”

• Xong

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Vào lúc 28/3/2024 tại 10:23, tannguyen291 đã nói:

bác test chưa. Em nhìn cái txt nó khác lắm. Có crack được k ạ

https://we. tl/t-Q9m2Ur10wN

chưa test ai cần sử dụng máy ảo kiểm tra. Nhưng trên 4rum xác nhận chạy đc. dùng cái này nhé, ổn định. Nhưng khuyên bác nếu đang dùng fonst tcvn3 hay vni thì ko lên cài bản 2025 do bị lỗi fonts. nên đợi bản 2025.1 xem thế nào

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 30/3/2024 tại 07:41, Xuân Lộc đã nói:

https://we. tl/t-Q9m2Ur10wN

chưa test ai cần sử dụng máy ảo kiểm tra. Nhưng trên 4rum xác nhận chạy đc. dùng cái này nhé, ổn định. Nhưng khuyên bác nếu đang dùng fonst tcvn3 hay vni thì ko lên cài bản 2025 do bị lỗi fonts. nên đợi bản 2025.1 xem thế nào

Bản này dùng chưa ổn định. mở file toàn BUG, lỗi express tool. đợi thêm thôi anh em

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay