Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
khunglong

Ai có phần mên Civil Tools Pro

Các bài được khuyến nghị

Anh em nào có phần mềm Civil Tools Pro ko? cho minh xin voi, minh tim nhiu cho roi ma ko có.

thanks anh em nhiu nhiu

Chúc 4rum ngày càng thịnh vượng.

:::KhungLong:::

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Anh em nào có phần mềm Civil Tools Pro ko? cho minh xin voi, minh tim nhiu cho roi ma ko có.

thanks anh em nhiu nhiu

Chúc 4rum ngày càng thịnh vượng.

:::KhungLong:::

Bạn có thông tin gì về phần mềm bạn yêu cầu không? Nó là phần mềm riêng hay chỉ là Plug-in cho phần mềm khác? Chức năng của nó nữa? Hiện nay đã có phần mềm Civil 3D 2008 nhưng chuyên phục vụ cho việc đo vẽ bản đồ , không rõ có liên quan đến yêu cầu của bạn không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn có thông tin gì về phần mềm bạn yêu cầu không? Nó là phần mềm riêng hay chỉ là Plug-in cho phần mềm khác? Chức năng của nó nữa? Hiện nay đã có phần mềm Civil 3D 2008 nhưng chuyên phục vụ cho việc đo vẽ bản đồ , không rõ có liên quan đến yêu cầu của bạn không

Phần mềm Civil Tool Pro là phần mền dùng cho Hạ tầng. nó dùng để hổ trợ tính toán thủy lực cho cấp thoát nước như tính toán lưu lượng trong ống, kênh...và bảng tính thoát nước mưa(Civil tools), bây giờ nó đả có bản Civil tool pro nó mở rông thêm rất nhiều hứ có ít cho dân làm Hạ tầng. phần mềm này rất đơn giản dể dùng mà hiệu quả thì rất cao cho việc thiết kế khong phức tạp như các phần mêm khác. Đây là 1 phần mềm hoàn chỉnh chứ không phải là 1 Plug-in. ban có thể xem tại đây http://www.hrcivil.com/civiltools/civiltools.html

Anh em nào tìm được thì cho minh với mình tìm khôn có trên mạng. Thanks rất nhìu :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo