Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thanhlamct

đồ án cấp thoát nước bể bơi

Các bài được khuyến nghị

Ai có đồ án cấp thát nước bể bơi ( trường Xây dựng) cho mình xin cái. có đứa em hỏi xin mình nhưng tài liệu học ngày xưa chẳng giữ lại cái nào, đành nhờ các bác trên này có ai còn lưu cho em xin cái. Cảm ơn các bác nhìu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Ai có đồ án cấp thát nước bể bơi ( trường Xây dựng) cho mình xin cái. có đứa em hỏi xin mình nhưng tài liệu học ngày xưa chẳng giữ lại cái nào, đành nhờ các bác trên này có ai còn lưu cho em xin cái. Cảm ơn các bác nhìu!

ô cái này em có .Nhưng sao up lên không được.a cho địa chỉ mail đi em gủi cho.he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ô cái này em có .Nhưng sao up lên không được.a cho địa chỉ mail đi em gủi cho.he

thế thì hay quá, cảm ơn 'binladen_mrp' nhé.

email: thanhlamct82@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em cũng đang cần một đồ án mẫu vể cấp thoát nước . May quá gặp được bác đây rồi . Bác cho em xin với nhé bac binladenmrp . Email của em nè thanhhai001@yahoo.com Cảm ơn bác nhiều lắm nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn binladen có thì up lên diễn đàn cho mội người luôn. Nếu không up được chuyển cho mình mình up lên, mail của mình: interwar1283@cadviet.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em cũng đang cần tài liệu về CTN bể bơi Bác làm ơn gửi cho em qua địa chỉ quanglong_th@yahoo.com Em xin chân thành cảm ơn

để mình về tìm lại đồ án cũ trong máy, có mình sẽ chia sẻ cho các bạn, cũng lâu quá rồi không biết còn không nhưng chắc chắn mình sẽ kiếm được và xin chia sẻ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
đồ án CTN bể bơi trường xd này các bác : http://myfreefilehosting.com/f/7277239ee9_1.41MB

Cám ơn bạn đã chia sẻ cùng mọi người. share lên thế này ai quan tâm sẽ down được chứ không phải xin qua mail.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cho mình hỏi có thuyết minh tính toán ko ? Nếu có cho mình xin với nha ! Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bạn ơi giúp mình với, mình đang làm đồ án xử lý nước ngầm, bạn nào có đồ án mẫu ko vậy gửi qua cho mình với, mình cảm ơn nhiều nha, sangtruongnguyenngoc@yahoo.com.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cám ơn bạn đã chia sẻ cùng mọi người. share lên thế này ai quan tâm sẽ down được chứ không phải xin qua mail.

Link die rồi, anh up lại được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay