Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
trungboss0608

Ai siêu về Nova

Các bài được khuyến nghị

Diễn đàn ai siêu về Nova mà hay online cho em xin ních chát để hỏi 1 số vấn đề mà viết lên diễn đàn không tiện lắm.Em đang làm đồ án mà cũng mới học về chương trình này nên là còn nhiều hạn chế.Mong các anh giúp đỡ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Diễn đàn ai siêu về Nova mà hay online cho em xin ních chát để hỏi 1 số vấn đề mà viết lên diễn đàn không tiện lắm.Em đang làm đồ án mà cũng mới học về chương trình này nên là còn nhiều hạn chế.Mong các anh giúp đỡ.

Tôi thì không siêu nhưng cũng đã làm TVTK hơn 3 năm, hơn 1 năm cho CIENCO1.

nếu ai thích trao đổi thì PM!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi thì không siêu nhưng cũng đã làm TVTK hơn 3 năm, hơn 1 năm cho CIENCO1.

nếu ai thích trao đổi thì PM!

Hay đấy, anh làm ơn pót nick yahoo cho em đi. Em làm bên Tư Vấn Tài Nguyên Môi Trường chuyên thiết kế Kênh Mươn và Khu Dân cư công trình công cộng, em cũng đang tìm hiểu Nova mong anh chỉ giáo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Diễn đàn là nơi mọi người trao đổi với nhau, có nhiều cao thủ mà cách giải quyết của họ có thể bạn chưa biết.Theo mình bạn nên trao đổi trên diễn đàn.Nhiều người cùng suy nghĩ thì có hướng giải quyết nhanh hơn đó bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo