Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thanhlamct

Thiết kế vòi phun nước

Các bài được khuyến nghị

Có ai thiết kế vòi phun nước để làm tiều cảnh ấy cho em xin cái, cả thuyết minh và bản vẽ nữa thì tốt quá. Đang phải thiết kế cái này mà bí quá, chả biết tìm ở đâu. Cảm ơn mọi người!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Có ai thiết kế vòi phun nước để làm tiều cảnh ấy cho em xin cái, cả thuyết minh và bản vẽ nữa thì tốt quá. Đang phải thiết kế cái này mà bí quá, chả biết tìm ở đâu. Cảm ơn mọi người!

cái này đã đề cập đến rồi thì phải, bạn thử tìm kiếm xem sao.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cái này đã đề cập đến rồi thì phải, bạn thử tìm kiếm xem sao.

em biết bác đã post công thức lên, nhưng như thế vẫn thiếu các hệ số.. ko thiết kế được. Bác có bản vẽ nào về Đài phun nước cho em xin một bản tham khảo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em biết bác đã post công thức lên, nhưng như thế vẫn thiếu các hệ số.. ko thiết kế được. Bác có bản vẽ nào về Đài phun nước cho em xin một bản tham khảo.

Mình cũng không có bản vẽ mẫu nào ở đây cả. Mình nhớ không nhầm thì giáo trình cấp nước của thầy Nguyễn Văn Tín trường XD cũng đề cập đến vấn đề này, bạn xem lại giáo trình xem.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi có một bản vẽ muốn mail cho bạn hảy cho toi đia chỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi có một bản vẽ muốn mail cho bạn hảy cho toi đia chỉ

bạn có thể upload lên diễn đàn để chia sẻ với mọi người được không!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thanhlamct lên đây nhiều thế. chú lên đây nhiều vậy, hê hê làm việc đi! có phần tính toán đấy mà ko hỏi anh, anh có nè.

Chú đấy à? chú có mà không bảo anh, tiếc là bây giờ anh đã có rồi. Công trình đã làm xong rồi.

Cố gắng lên đây thường xuyên để học hỏi kinh nghiệm các anh. Chú còn phải học nhiều đấy. :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chú đấy à? chú có mà không bảo anh, tiếc là bây giờ anh đã có rồi. Công trình đã làm xong rồi.

Cố gắng lên đây thường xuyên để học hỏi kinh nghiệm các anh. Chú còn phải học nhiều đấy. :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo