Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
duongsatdn

Đà Nẵng: Gặp gỡ uống cafe sáng chủ nhật cuối tháng

Các bài được khuyến nghị

Hôm qua, không biết anh Tuệ bận gì mà không đến, liên lạc điện thoại cũng không được.

Còn cái bác "ba cái lăng nhăng" thì đang trao quà tặng cho thành viên mới đấy bạn!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Một số hình ảnh:

Các thành viên có mặt:

thankinhthepxd3, trinhvqh, baggiotung, Nightm00n (còn duongsatdn thì đi đâu mất rồi? :( )

Hề hề hề,

Phen này Bác bé Mũn có đối thủ rồi đây. Thần kinh thép miền Trung liệu có đủ khả năng không nhể????? Hãy đợi đấy!!!! Hề hề hề....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em có nhận được tin nhắn Off cafe Đà Nẵng từ bác duongsatdn!

Thật sự không có gì vui hơn khi thấy phong trào cadviet tại miền trung có định hướng phát triển và bước đầu khởi sắc!

Rất mong UCF CV Đà Nẵng sẽ là điểm hội tụ thu hút được ngày càng nhiều các thành viên Cadviet miền trung đăng ký tham gia nhằm tạo dựng nên một đội ngũ Off hùng hậu để cùng Cadviet 3 miền tổ chức hoạt động Offline truyền thống diễn đàn cadviet ta ngày một đông vui, đầm ấm...

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thế bữa nào anh em miền Nam ra uống cafe với anh em miền Trung nào. Theo mình tính thì vé máy bay giá rẽ Jet độ khoản 1T (đi và về), chi phí ăn uống , giao lưu, tham quan khoản gần 1T nữa, chổ ngũ thì mình có nhà bà con tại ĐN, có thể ở được 5-6 người. Vậy chi phí cho việc du lịch họp mặt vào khoản 2T / 1 người. Bác nào có muốn đi lên tiếng nào

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế bữa nào anh em miền Nam ra uống cafe với anh em miền Trung nào. Theo mình tính thì vé máy bay giá rẽ Jet độ khoản 1T (đi và về), chi phí ăn uống , giao lưu, tham quan khoản gần 1T nữa, chổ ngũ thì mình có nhà bà con tại ĐN, có thể ở được 5-6 người. Vậy chi phí cho việc du lịch họp mặt vào khoản 2T / 1 người. Bác nào có muốn đi lên tiếng nào

Ới bác Leolas ới,

Cho mình xin một vé nha, hề hề hề, chỗ ngủ đã có cái sân Ga, tha hồ mà thoải mái. Bác chớ có "no" , Hề hề hề

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hy vọng chúng ta sẽ sớm tổ chức cuộc gặp mặt 03 miền tại Đà Nẵng.

Về phía miền Trung sẽ tiếp tục duy trì hoạt động và nâng cấp số lượng thành viên để mà "cụng ly" với 02 miền

Hôm trước, tôi có bàn với bác duongsatdn: "Có lẽ, dịp Đà Nẵng bắn pháo hoa 30/4" là thích hợp để các thành viên ở xa ghé ĐN vừa gặp mặt và du lịch

Tính thì tính như vậy, nhưng mọi thứ đều chưa có cơ sở hoặc tiềm năng để tin tưởng là thành công.

Sau đó, được các thành viên khác đính chính "Pháo hoa 02 năm 01 lần. Năm ngoái bắn rồi, năm nay không có"

...

Do vậy, kế hoạch này xem ra phụ thuộc nhiều yếu tố chủ quan và khách quan, nội bộ cũng như bên ngoài.

Có một điều dễ dàng thực hiện hơn trong khi chờ cuộc gặp mặt chính thức đó là:

Bất cứ khi nào các thành viên của Cadviet có cơ hội ghé Đà Nẵng. Cadviet miền Trung sẽ rất hân hạnh được đón tiếp

(vụ này đánh lẻ có vẻ hiệu quả hơn :(

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hy vọng chúng ta sẽ sớm tổ chức cuộc gặp mặt 03 miền tại Đà Nẵng.

Về phía miền Trung sẽ tiếp tục duy trì hoạt động và nâng cấp số lượng thành viên để mà "cụng ly" với 02 miền

Hôm trước, tôi có bàn với bác duongsatdn: "Có lẽ, dịp Đà Nẵng bắn pháo hoa 30/4" là thích hợp để các thành viên ở xa ghé ĐN vừa gặp mặt và du lịch

Tính thì tính như vậy, nhưng mọi thứ đều chưa có cơ sở hoặc tiềm năng để tin tưởng là thành công.

Sau đó, được các thành viên khác đính chính "Pháo hoa 02 năm 01 lần. Năm ngoái bắn rồi, năm nay không có"

...

Do vậy, kế hoạch này xem ra phụ thuộc nhiều yếu tố chủ quan và khách quan, nội bộ cũng như bên ngoài.

Có một điều dễ dàng thực hiện hơn trong khi chờ cuộc gặp mặt chính thức đó là:

Bất cứ khi nào các thành viên của Cadviet có cơ hội ghé Đà Nẵng. Cadviet miền Trung sẽ rất hân hạnh được đón tiếp

(vụ này đánh lẻ có vẻ hiệu quả hơn :(

Tránh ngày lễ lớn ra bác ạ. Lúc đó ko có chổ chen chân đâu, đám Q Ngãi đi coi bắn pháo hoa về trông như quân thất trận.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lại đến cuối tháng rồi nhưng chẳng có động tĩnh gì

Ngày mai, e có việc bận rồi bác duongsatdn à.

Thống nhất dời sang chủ nhật tuần sau nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lại đến cuối tháng rồi nhưng chẳng có động tĩnh gì

Ngày mai, e có việc bận rồi bác duongsatdn à.

Thống nhất dời sang chủ nhật tuần sau nhé!

Chào các bác!

Cũng đang lo lắng, e rằng cuộc hẹn sáng chủ nhật cuối tháng có thể trục trặc. Chiều nay mình có việc đột xuất, tuy nhiên ráng sắp xếp công việc để sáng chủ nhật có mặt ở ĐN.

Nếu sáng mai bác trinhvqh bận thì hẹn bác với mình sẽ gặp nhau vào chủ nhật tuần tới. Cả baggiotung hiện cũng đang ở Nha Trang rồi.

Sáng mai, anh em ta vẫn gặp nhau bình thường. Tuy nhiên địa điểm sẽ dời đến quán cafe KATINAT - Số 51S Nguyễn Chí Thanh (Ngay ngã 4 Nguyễn Chí Thanh - Lý Tự Trọng) - TP. Đà Nẵng (ở Tầng 2) (Quán này đặc biệt thích hợp với ... bác trinhvqh, vì ở trong phòng hình như không được hút thuốc lá! :) )

Mình sẽ nhắn tin đến các bạn ở Đà Nẵng theo "danh bạ" mà mình đang có!

Chào tạm biệt và hẹn gặp lại!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vui ghê ^^ sáng mai sắp xếp đi mới được.địa điểm Quán cafe KATINAT - số 51S Nguyễn Chí Thanh (Ngay ngã 4 Nguyễn Chí Thanh - Lý Tự Trọng) - TP. Đà Nẵng (ở Tầng 2) phải không ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vui ghê ^^ sáng mai sắp xếp đi mới được.địa điểm Quán cafe KATINAT - số 51S Nguyễn Chí Thanh (Ngay ngã 4 Nguyễn Chí Thanh - Lý Tự Trọng) - TP. Đà Nẵng (ở Tầng 2) phải không ạ

Bạn cho mình SĐT liên lạc nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
the u la thanh vien trong ucf à.gặp ở đâu vậy u!

Mình và babicool90 đang ucf ở cafe Katynas đây! Bạn có thể cho SĐT liên lạc không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thân mời anh chị em UCF vào Chủ nhật, ngày 28 tháng 11 năm 2010 lúc 8h00.

Địa điểm: Quán cafe KATINAT - số 51S Nguyễn Chí Thanh (Ngay ngã 4 Nguyễn Chí Thanh - Lý Tự Trọng) - TP. Đà Nẵng (ở Tầng 2)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác rành công nghệ thông tin, nhất là bên viễn thông cho em hỏi chút: Khi mình gửi tin nhắn mà nhận được tin phản hồi của tổng đài là Tin nhắn không gửi được, có thể hiểu là người được gửi tin dùng sim rác phải không ạ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tháng trước hội cafe Đà nẵng có: 31/10/2010

Tháng 11+12/2010 hội này chỉ "Còn ta với nồng nàn" :cheers:

Tháng 11 bác duongsatdn còn nhắn tin nhắc nhở. Tháng 12 buồn chẳng muốn nhắc nữa :undecided:

Thời tiết cuối năm ở Đà Nẵng đẹp hơn bao giờ hết.

Đọc dantri.com có bài so sánh Hà Nội với Đà Nẵng mới thấy cái hạnh phúc của người Đn.

Đâu có ngờ rằng Cadviet miền Trung sau bao nhiêu nỗ lực kích hoạt tổ chức nhưng chẳng thể cứu vãn nổi! :leluoi:

Nay có việc đi Buôn mê. Mình nhất định phải ún cà phê!

Không biết Cadviet Tây nguyên như thế nào?

Nếu chưa có chi nhánh thì lần này mình lên đặt Trụ sở lun :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu ở Quảng Ngãi thì bạn rủ bác duy782006 UCF

Lúc nào rãnh, 02 bác cùng chạy ra ĐN giao lưu nhé!

Còn các thành viên khác ở ĐN, Quảng Nam, Huế, ...

Sự góp mặt của mỗi người góp phần làm hội Cadviet miền Trung thêm lớn mạnh.

Sau khi ổn định được số lượng chúng ta mới tính đến việc giao lưu 03 miền tại ĐN được

anh nói em nghe ok liền ah

em mới tham gia ngôi nhà cadviet nên chưa rõ thông tin nhiều

anh ji đó chỉ giúp em nha

mà tháng 1/2011 này co gặp mă không vậy anh?

nếu có địa điểm là đâu hả anh?

thông tin giúp em nhá

mail em là: vietcool89@gmail.com

em o quảng nam anh ạ!

cũng thích giao lưu với các anh nhưng chưa có dịp

thanks a nhá!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
anh nói em nghe ok liền ah

em mới tham gia ngôi nhà cadviet nên chưa rõ thông tin nhiều

anh ji đó chỉ giúp em nha

mà tháng 1/2011 này co gặp mă không vậy anh?

nếu có địa điểm là đâu hả anh?

thông tin giúp em nhá

mail em là: vietcool89@gmail.com

em o quảng nam anh ạ!

cũng thích giao lưu với các anh nhưng chưa có dịp

thanks a nhá!!!!!

Riêng tháng 1/2011 chuyển sang offline toàn 4r luôn bạn ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Riêng tháng 1/2011 chuyển sang offline toàn 4r luôn bạn ạ!

tình hình lần này không bít có nhìu thành viên không bác duongsatdn nhễ!

hi vọng anh em tham gia nhiệt tình cho the dong zui chu'!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tình hình lần này không bít có nhìu thành viên không bác duongsatdn nhễ!

hi vọng anh em tham gia nhiệt tình cho the dong zui chu'!

Ngày chủ nhật cuối tháng hai nhằm ngày 27.

Thường thì ngày nào cũng UCF ở cơ quan, thứ 7 cũng vậy. Riêng chủ nhật thì UCF ở gần nhà hoặc với mấy ông bạn (không cùng cơ quan), dành sáng chủ nhật cuối tháng gặp nhau UCF với anh em CV. Quá đơn giản, không phải lăn tăn!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay