Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
xaydung

không ghi lisp VTLW1 ra đĩa CD được!

Các bài được khuyến nghị

Các bác ơi cho em hỏi 1 chút, cái lisp vẽ tà luy trên diễn đàn nó lại bị mã hoác ở dạng AutoCAD PROTECTED LISP file

nên khi em ghi file mày ra đĩa thì không được( luôn báo lỗi). Như thế là sao ạ, mong bác bác giúp em với ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các bác ơi cho em hỏi 1 chút, cái lisp vẽ tà luy trên diễn đàn nó lại bị mã hoác ở dạng AutoCAD PROTECTED LISP file

nên khi em ghi file mày ra đĩa thì không được( luôn báo lỗi). Như thế là sao ạ, mong bác bác giúp em với ?

Bác nói thế nào ấy chứ tôi vẫn ghi ra CD được ầm ầm mà. Cái file đó tôi cũng đi xin được của người khác va up len day nên không hiểu họ mã hoá kiểu gì mà nó không đọc được thôi chứ apload thì cũng vẫn chay ầm ầm...hic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình thấy bạn nhiệt tình thật đấy nhưng mà sao bạn có nhiều câu hỏi ngốc nghếch quá vậy :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thấy bạn nhiệt tình thật đấy nhưng mà sao bạn có nhiều câu hỏi ngốc nghếch quá vậy :)

Sao đụng chạm đến tự ái của anh em thế Ji, dạo này mình thấy hình như bác Ji (thần tượng của rất nhiều fan) rất hay cáu. :) :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo