Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
nguyenvanthe51mn1

xin bản vẽ bể SBR,mương oxy hóa

Các bài được khuyến nghị

Em chào anh(chị),

Em là sinh viên năm cuối trường Xây Dựng.Em đang làm đồ án tốt nghiệp về phần thoát nước.Trong đồ án em được thầy PGS.TS Trần Đức Hạ giao làm hai phương án có sử dụng bể SBR, mương oxy hóa trong dây chuyền xử lý nước thải.Em chưa biết rõ về cấu tạo của bể này,anh(chị) có thể cho em xin bản vẽ cấu tạo bể SBR được không ạ?

Em cảm ơn các anh(chị) rất nhiều và chúc anh(chị) luôn thành công.

Email của em: minhthe@rocketmail.comĐịa chỉ email này đang được bảo vệ khỏi chương trình thư rác, bạn cần bật Javascript để xem nó

Nickname: nguyenminhthehd2006

SDT: 0989127336

Mong anh(chị) sớm hồi âm ạ.

Thân,

Nguyễn Thể - Đại học Xây Dựng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em chào anh(chị),

Em là sinh viên năm cuối trường Xây Dựng.Em đang làm đồ án tốt nghiệp về phần thoát nước.Trong đồ án em được thầy PGS.TS Trần Đức Hạ giao làm hai phương án có sử dụng bể SBR, mương oxy hóa trong dây chuyền xử lý nước thải.Em chưa biết rõ về cấu tạo của bể này,anh(chị) có thể cho em xin bản vẽ cấu tạo bể SBR được không ạ?

Chào bạn!

Về bể SBR, mình xin gửi kèm tại đây file pdf bản vẽ bể SBR trong đồ án tốt nghiệp của mình. Tài liệu chỉ có tính chất tham khảo, bạn xem và góp ý cho mình.

Về mương oxy hóa, mình không có bản vẽ, nhưng bạn có thể search google với từ khóa "oxidation ditch", có rất nhiều hình ảnh để tham khảo, mặc dù các chú thích là bằng tiếng Anh, nhưng vì các từ rất đơn giản và rất ít nên bạn đều có thể tự dịch được bằng các công cụ trợ giúp.

Nói chung là làm đồ án thì phải tự cập nhật kiến thức thôi. Chúc bạn thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào bạn!

Về bể SBR, mình xin gửi kèm tại đây file pdf bản vẽ bể SBR trong đồ án tốt nghiệp của mình. Tài liệu chỉ có tính chất tham khảo, bạn xem và góp ý cho mình.

Về mương oxy hóa, mình không có bản vẽ, nhưng bạn có thể search google với từ khóa "oxidation ditch", có rất nhiều hình ảnh để tham khảo, mặc dù các chú thích là bằng tiếng Anh, nhưng vì các từ rất đơn giản và rất ít nên bạn đều có thể tự dịch được bằng các công cụ trợ giúp.

Nói chung là làm đồ án thì phải tự cập nhật kiến thức thôi. Chúc bạn thành công!

Chào anh!

hiện nay em là sinh viên năm cuối đang làm luận văn tốt nghiệp về xử lý nước thải công nghiệp nhà máy ghỗ.

THIẾT KẾ XỬ LÝ NƯỚC THẢI NHÀ MÁY GỒM NƯỚC PHUN SƠN GỖ 2M/3, VÀ NƯỚC SINH HOẠT LÀ 60M.3.

E làm về bể SBR mong anh gửi cho em xin file doc và cad được không ah, em thank anh nhìu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay