Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tranvanquan

không biết lắp ghép các chi tiết 3d

Các bài được khuyến nghị

các anh ơi em đang học năm thứ 3 hiện em đang phải làm đồ án công nghệ chế tạo máy anh nao biết vẽ đồ gá 3d chỉ giúp em vơi em không biết lắp ghép các chi tiết vào với nhau các anh chỉ giúp em với nhá thank you các anh trước nhá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
các anh ơi em đang học năm thứ 3 hiện em đang phải làm đồ án công nghệ chế tạo máy anh nao biết vẽ đồ gá 3d chỉ giúp em vơi em không biết lắp ghép các chi tiết vào với nhau các anh chỉ giúp em với nhá thank you các anh trước nhá

chưa hiểu bạn cần gì? thử up một file lên anh em xem nào

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh nên đi từ đơn giản đến phức tạp. Vẽ cái chai rượu, vẽ cái nút chai sau rồi nút lại.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu bạn cần "lắp ghép các chi tiết máy vào với nhau " thì bạn nên sử dụng lệnh : Align

nhấn F1 ->>chọn command ->>click A->>Align (có hướng dẫn củ thể trong phần này đó bạn)

chúc bạn thành công !!!

Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay