Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
QUOCCAN.V3

ACAD báo không có lệnh TCOUNT

Các bài được khuyến nghị

vừa rùi Tui có đọc trên diễn đàn dc bít về lệnh Tcount. Tui thấy hay hay và làm thử, nhưng k dc. Tui đánh lệnh đều báo là cad k có lệnh đó. Thế nên nhờ các Anh Tài trên diễn đàn chỉ giáo.Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
vừa rùi Tui có đọc trên diễn đàn dc bít về lệnh Tcount. Tui thấy hay hay và làm thử, nhưng k dc. Tui đánh lệnh đều báo là cad k có lệnh đó. Thế nên nhờ các Anh Tài trên diễn đàn chỉ giáo.Thanks!

Bạn vào Express trên menu bar vào tools command vào thu muc add trong phần autocad commands ban tim đến lệnh T count, tìm được rùi thì phần trên alias thì tự đặt một ký tự chữ trên bàn phím sao cho không trùng với ký tự lệnh tắt khác, sau đó chọn ok, yes thế là bạn lấy được lệnh đó ra, và sử dụng..ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đã cài phần mở rộng Express chưa?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh đang dùng cad nào? anh thử reset lại xem? Từ cad2007 trở lên có liền cài đặt là thấy liền anh ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn vào Express trên menu bar vào tools command vào thu muc add trong phần autocad commands ban tim đến lệnh T count, tìm được rùi thì phần trên alias thì tự đặt một ký tự chữ trên bàn phím sao cho không trùng với ký tự lệnh tắt khác, sau đó chọn ok, yes thế là bạn lấy được lệnh đó ra, và sử dụng..ok

la o dau ban,,,co phai vao cho thiet lap lenh tat do ko,,minh lam rui ma ko dc,,manh nha minh lam dc,,ma may cty lam ko,,,vaiiii

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

la o dau ban,,,co phai vao cho thiet lap lenh tat do ko,,minh lam rui ma ko dc,,manh nha minh lam dc,,ma may cty lam ko,,,vaiiii

la o dau ban,,,co phai vao cho thiet lap lenh tat do ko,,minh lam rui ma ko dc,,may nha minh lam dc,,ma may cty lam ko,,,vaiiii

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay