Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tacongthang

lỗi khi khởi động CAD 2008

Các bài được khuyến nghị

không biết sao ma minh cài đi cài lại CAD mà vẫn không hết, CAD cứ báo là không tìm thấy file: acad_acg.chm; ISYS.FLD; ISYS.NET. ai có file đó, vui lòng post lên cho mình nhé. cám ơn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
không biết sao ma minh cài đi cài lại CAD mà vẫn không hết, CAD cứ báo là không tìm thấy file: acad_acg.chm; ISYS.FLD; ISYS.NET. ai có file đó, vui lòng post lên cho mình nhé. cám ơn nhiều

Đó là file help mà.Chắc khi cài bạn có sai sót gì đó.Còn mà cùng cực lắm ra mua cái đĩa khác. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin hỏi ban cài lại cad từ đĩa CD hay từ bộ cài trong máy. Nếu bộ cài trong máy thì bạn nên lưu ý thêm trường hợp bị vius tấn công vào bộ cài. Thời gian qua mình gặp nhiều máy bi virus phá hỏng bộ cài, mà chính máy mình cũng bị. mình đã phải đi copy lại các bộ cài.Hy vọng ban không bị thế này.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin hỏi ban cài lại cad từ đĩa CD hay từ bộ cài trong máy. Nếu bộ cài trong máy thì bạn nên lưu ý thêm trường hợp bị vius tấn công vào bộ cài. Thời gian qua mình gặp nhiều máy bi virus phá hỏng bộ cài, mà chính máy mình cũng bị. mình đã phải đi copy lại các bộ cài.Hy vọng ban không bị thế này.

chắc mình bị virus phá rồi, đau lòng quá, minh dang không muốn cài lại tí nào. vì nhiều dữ liệu đang rất cần. minh cài AVG mà không anti đc hay sao? cài thêm thằng Kaspersky nhé, không biết có chỏi nhau không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn không nên cài AVG làm gì, mang tiếng là Soft đứng thứ mấy về diệt virut , mà từ lúc mình down về share cho bọn bạn dùng thằng nào cũng chửi , bởi vì nó hay làm khởi động lại máy.Kaspersky thì thường diệt luôn cả macco nên các file dự toán die luôn, tôi khuyên bạn nên dùng BitDifender phần mềm nhỏ gọn đứng đầu về sự hiệu quả diệt virut do 1 tạp chí của mỹ bình chọn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em dang su dung cad2008 thi tu dung mat dien khi mo lai thi mat het tat ca cac thanh cong cu ,may chu may anh oi lam on giup em voi!

Chỉnh sửa theo lehung90

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay