Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
boy91_dhhp

xin tư vấn cài đặt autocad 2004

Các bài được khuyến nghị

ae ơi giúp tớ với . tớ cài autocad2004 nhung mà bản crack toàn báo lỗi registry editing has been disable by yuor administrator !!!!!!!ko hiểu sao nữa. mong ae giúp đỡ. thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
ae ơi giúp tớ với . tớ cài autocad2004 nhung mà bản crack toàn báo lỗi registry editing has been disable by yuor administrator !!!!!!!ko hiểu sao nữa. mong ae giúp đỡ. thanks

Tài khoản win bạn đang sử dụng không phải là admin, Bạn phải vào tài khoản này mới chạy được file ấy, Lỗi này cũng báo khi bạn crack game đế chế :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tài khoản win bạn đang sử dụng không phải là admin, Bạn phải vào tài khoản này mới chạy được file ấy, Lỗi này cũng báo khi bạn crack game đế chế :lol:

Chắc máy bạn bị vi rớt nó đít bồ cái "đó" rồi, bác lấy cái này về Fix nó rồi Crack:

link: http://www.mediafire.com/?jo1q1pkm31l3bcl

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn vào gpedit.msc ở cửa sổ run -> adiministrative templates -> system -> prevent access to editing tools -> not configure la ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

link nao ha ban

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chắc bạn đang cài autocad trên Win 7 à? nếu đúng nhu vậy thì bán tắt cái change user account control settings đi là được. việc tiếp theo là crack thì bạn nhớ dùng phương pháp crack bằng key thì mới đc, chứ bạn copy file vào thư mục autocad trong program files thì không được đâu. (đối với bản Win 7 ultimate x86 thì làm như vậy còn bản khác thì mình chưa thử)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chắc bạn đang cài autocad trên Win 7 à? nếu đúng nhu vậy thì bán tắt cái change user account control settings đi là được. việc tiếp theo là crack thì bạn nhớ dùng phương pháp crack bằng key thì mới đc, chứ bạn copy file vào thư mục autocad trong program files thì không được đâu. (đối với bản Win 7 ultimate x86 thì làm như vậy còn bản khác thì mình chưa thử)

Bạn cài cad trên Win7 64bit với bản cad 32bit chắc chắn sẽ ko bao giờ cài đặt được.

Có 2 cách để cài:

1.Cài lại Win 7 32 bit

2.Cài Cad 64 bit.(ra ngoài hàng mua 1 cái đĩa 15k tha hồ cài :lol::lol::D:D)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn cài cad trên Win7 64bit với bản cad 32bit chắc chắn sẽ ko bao giờ cài đặt được.

Có 2 cách để cài:

1.Cài lại Win 7 32 bit

2.Cài Cad 64 bit.(ra ngoài hàng mua 1 cái đĩa 15k tha hồ cài :lol::lol::D:D)

Mình có bảo là cài được autocad 32bit trên win 64bit đâu nhỉ?

Bạn kia đã cài autocad đến đoạn crack rồi thì chứng tỏ autocad đó phù hợp vs OS còn gì.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo