Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Theghost

Alexa toolbar

Các bài được khuyến nghị

Các bác vào trang :

http://alexa.com/site/download/

Các bác down cái Alexa toolbar về ,nó sẽ thông báo cho bác biết trang web bác đang xem đứng thứ bao nhiêu trên bảng xếp hạng thế giới

Hiện tại mình thấy Cadviet đang đứng thư:76013 hơi khiêm tốn

Ở VN mình đứng đầu vẫn là vnexpress.net 77, tiếp đến là dantri.com,24h.com.vn,vietnamnet.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

nhiều toolbar cho làm việc này, vd như toolbar của MEGAUPLOAD chẳng hạn. ngoài việc xem RANK nó còn cho phép người dùng down file từ mega khi use ip vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhiều toolbar cho làm việc này, vd như toolbar của MEGAUPLOAD chẳng hạn. ngoài việc xem RANK nó còn cho phép người dùng down file từ mega khi use ip vn

Sao cái này em ko biết nhỉ,em vẫn đang sử dụng tool bar của MEGA mà có thấy gì đâu? Chỉ thấy khi down ở trang này thằng Mega nó bắt down cái này về thôi, tưởng nó chỉ có tác dụng download

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình là CadViet đã tăng 1192 bậc trên bảng xếp hạng(chỉ sau 1 tuần)

Vị trí hiện nay là 74821,hy vọng đên hết năm 2008, CadViet sẽ đứng trong top 10000

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hi vọng thế :)

--------

Choài, k0 biết thằng Alexa báo sai hay sao ý bác Ji ạ, mơi hôm qua với hôm nay đã tăng 1847 bậc rồi(72974)

Chết thật, hơn cả tuần trước cộng lại.Thé này thì" kế hoạch 5 năm "chắc vượt chỉ tiêu thôi, hehe :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trình duyệt FireFox (FF) có 1 Add-ons có tên Alexa Sparky Là sản phẩm hợp tác giữa Mozilla và Alexa, giúp bạn xem trực tiếp thứ hạng của trang Web bạn đang duyệt mà không tốn thêm 1 thao tác nào . Sau khi cài đặt Add-ons này từ địa chỉ https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/5362 . Bạn khởi động lại FF và nhìn xuống dưới góc phải màn hình ( Nơi có khay đồng hồ hệ thống của Windows) sẽ có biểu đồ cũng như thứ hạng của Website đó ,muốn có cái nhìn tổng quan hơn bạn nháy phải chuột vào thanh công cụ rồi chọn Site Overview hoặc Traffic Details.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trình duyệt FireFox (FF) có 1 Add-ons có tên Alexa Sparky Là sản phẩm hợp tác giữa Mozilla và Alexa, giúp bạn xem trực tiếp thứ hạng của trang Web bạn đang duyệt mà không tốn thêm 1 thao tác nào . Sau khi cài đặt Add-ons này từ địa chỉ https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/5362 . Bạn khởi động lại FF và nhìn xuống dưới góc phải màn hình ( Nơi có khay đồng hồ hệ thống của Windows) sẽ có biểu đồ cũng như thứ hạng của Website đó ,muốn có cái nhìn tổng quan hơn bạn nháy phải chuột vào thanh công cụ rồi chọn Site Overview hoặc Traffic Details.

------------

Cái này với cái trên có khác gì nhau đâu bác Lam :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo