Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tnmtpc

Land desktop

Các bài được khuyến nghị

Bạn ơi xem lại giúp mình file này với, sao down về file lại rỗng không có gì thế nhỉ. Thanks

Đúng là link die roài.Xem lại hộ cái đi bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Các anh ơi cứu em với!!!

Em đã đọc tài liệu hướng dẫn Land desktop bằng tiếng Việt trong mấy file down trên mạng nhưng đến lúc vẽ đường đỏ và xuất trắc dọc trắc ngang thì không nói hoặc là nói nhưng ko phải là phần mềm Land Desktop.A có thể hướng dẫn em vẽ đường đỏ và xuất trắc dọc trắc ngang được ko ạ.Nếu kèm hình vẽ càng tốt.Em đang dùng Land Desktop 2007.

Email của em: tuanvn1905@yahoo.com.vn

EM VÔ CÙNG CÁM ƠN CÁC ANH

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các anh ơi cứu em với!!!

Em đã đọc tài liệu hướng dẫn Land desktop bằng tiếng Việt trong mấy file down trên mạng nhưng đến lúc vẽ đường đỏ và xuất trắc dọc trắc ngang thì không nói hoặc là nói nhưng ko phải là phần mềm Land Desktop.A có thể hướng dẫn em vẽ đường đỏ và xuất trắc dọc trắc ngang được ko ạ.Nếu kèm hình vẽ càng tốt.Em đang dùng Land Desktop 2007.

Land Desktop 2007 hay 2004, cơ bản vẫn như nhau thôi, rất tiết không thể diễn giải chi tiết cho bạn được. Tài liệu mình đã upload không đề cập vấn đề này thì phải, đây là tài liệu do người khác viết có nói sâu vấn đề này, hãy đọc nó và nghiên cứu, chúc bạn thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các anh ơi cứu em với!!!

Đây là link

http://www.cadviet.com/upfiles/HDSDLandDesktop.rar

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ai có land desktop 2007 cho mình xin với, mình đang dùng cad 2007 nhưng lại dùng land desktop 2004, thế nên làm việc rất vất vả. Ai có share giúp mình với, Cám ơn nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay