Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyenducvi

Autocad không cho in

Các bài được khuyến nghị

Không biết cad mình bị lỗi gì mà khi ta in(ctrl+p) thì cad báo là không biết lệnh in hãy nhấn F1. Minh cũng thử vào rồi nhưng không tìm ra dược vấn đề. Các pro ai gặp rồi thì chỉ giúp mình với. thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn hiền dính virus acad.lsp rồi nhé.Bạn down CADVIET antivirus hoặc vacxin trên diễn đàn về sử dụng nhé :lol:

CHữa cháy tạm để in thì bạn cứ nhấn chuột phải vào chữ Model rồi chọn Plot cũng được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn hiền dính virus acad.lsp rồi nhé.Bạn down CADVIET antivirus hoặc vacxin trên diễn đàn về sử dụng nhé :lol:

CHữa cháy tạm để in thì bạn cứ nhấn chuột phải vào chữ Model rồi chọn Plot cũng được

thế các anh cho em hỏi là: khi nhấp lệnh Plot thì nó đóng luôn lệnh, nó k chạy file in, cad lỗi thì phải làm sao ạ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sorry bạn ketxu vì sự chậm trễ. Trước hết cảm ơn bạn rất nhiều vì minh đã in được. nhưng bây giờ cad chi cho in từng tờ 1 thôi không cho in 1 lần nhiều tờ. Mỗi lần xuất nhiều tờ là báo lỗi (Press ESC or ENTER to exit, or right-click to display shortcut menu.). Ketxu hướng dẫn thêm cho cho mình nhé. thanks ketxu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đã thử giải pháp diệt acad.lsp mình nói chưa?Trên diễn đàn có khá nhiều bài nói về vấn đề này rồi đó bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn đã thử giải pháp diệt acad.lsp mình nói chưa?Trên diễn đàn có khá nhiều bài nói về vấn đề này rồi đó bạn

Mình đã làm như trong diễn đàn hướng dẫn nhưng cad của mình vẫn còn hiện tượng như vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tốt nhất cài lại cad, mất nhiêu thời gian đâu :lol:

Mình cài cad lai nhiều lần rồi nhưng không hiệu quả.

Ketxu nói "cad vacxin" sao mình tìm trong cadviet không có nhỉ. Bạn chỉ rõ hơn được không?

Thanks ..!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo