Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
gp14

Diễn đàn nên có 1 mục "câu hỏi tổng hợp"

Các bài được khuyến nghị

Theo mình diễn đàn nên có 1 mục "câu hỏi tổng hợp" để mọi người nhất là những thành viên mới chưa quen diễn đàn có thể post câu hỏi của mình vào đó, sau đó BQT sẽ sắp xếp lại các câu hỏi cho hợp lý. Bởi vì nhiều khi mình có một vài câu muốn hỏi nhưng chẳng biết lên post ở mục nào cho hợp lý vì câu hỏi chẳng liên quan gì đến autocad cả. Vì mục thảo luận vỉa hè nghe có gì đó chưa phù hợp. Mong BQT xem xét, thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Theo mình diễn đàn nên có 1 mục "câu hỏi tổng hợp" để mọi người nhất là những thành viên mới chưa quen diễn đàn có thể post câu hỏi của mình vào đó, sau đó BQT sẽ sắp xếp lại các câu hỏi cho hợp lý. Bởi vì nhiều khi mình có một vài câu muốn hỏi nhưng chẳng biết lên post ở mục nào cho hợp lý vì câu hỏi chẳng liên quan gì đến autocad cả. Vì mục thảo luận vỉa hè nghe có gì đó chưa phù hợp. Mong BQT xem xét, thanks

Em nghĩ thế là đủ rồi Bác GP14 ạ, nhiều Box quá lại đâm ra rối rắm :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em nghĩ thế là đủ rồi Bác GP14 ạ, nhiều Box quá lại đâm ra rối rắm :)

Nhưng mục Thảo luận vỉa hè có vẻ không hợp lý để mọi người đăng những câu hỏi mang tính tổng hợp.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn hãy post vào câu hỏi thường gặp, mục này chính là chỗ để mọi người post câu hỏi tổng hợp.

Nếu chưa phù hợp, quản trị viên sẽ move đến chỗ phù hợp giúp bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay