Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Kai_16-11

Hồ sơ triển kha bản vẽ thi công Bãi rác.

Các bài được khuyến nghị

Mình đang triển khai bản vẽ thiết kế thi công bãi rác, bãi chôn lấp gồm các hạng mục như ô chôn lấp, nhà điều hành, khu ủ sinh học, trạm xử lý nước rác....Bạn nào có bản vẽ thiết kế thi công của bãi rác Nam sơn hoặc đại đồng .....có thể cho mình xin đuợc không.Bạn nào cần dự án và thiết kế cơ sở về bãi rác thì bảo mình nhé, mình sẽ up lên tinh thần share là chính mà..Cảm ơn mọi người đã đọc nhé.liên lac với mình qua mail huongvuongxd@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình đang triển khai bản vẽ thiết kế thi công bãi rác, bãi chôn lấp gồm các hạng mục như ô chôn lấp, nhà điều hành, khu ủ sinh học, trạm xử lý nước rác....Bạn nào có bản vẽ thiết kế thi công của bãi rác Nam sơn hoặc đại đồng .....có thể cho mình xin đuợc không.Bạn nào cần dự án và thiết kế cơ sở về bãi rác thì bảo mình nhé, mình sẽ up lên tinh thần share là chính mà..Cảm ơn mọi người đã đọc nhé.liên lac với mình qua mail huongvuongxd@gmail.com

Hoặc mọi người có thể xoá bớt phần công nghệ đưọc không.còn phần triểnkhai hạng mục và kết cấu thì cólẽ không cần bí mật.Mong được sự giúp đỡ của mọi người.thank!...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn cần hồ sơ triển khai bản về thì công bãi rác? Cái nầy hơi phức tạp và có nhiều phần ngành có liên quan để vấn để thiết kế, con thì công là chuyện khác nữa. Đại khái là muốn triển khai thiết kế bãi rác còn liên quan đến, rác xuất phát từ nơi nào? khu vực nào? rác công nghiệp, hoá chất và quan trọng nhất là mạnh nước ngầm như thế nào, lưu lượng nước, dòng chảy hướng nào? v.v.... thu thập được những dự kiến đó để chúng ta có thể triển khai được một bải rác đúng kỹ thuật và tiêu chuẩn VN nói chung. Cũng như dự án được cấp là bao nhiêu để chúng ta có thể dự toán cho thiết kế và thi công. bạn có thể liên lạc với tôi : tduongsi@mail.com.

Thế thì bạn đang làm cho Cty nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hiện công ty mình đang chuẩn bị thi công một công trình xử lý rác thải nhưng do chưa tưng thi công bao giờ nên mình muốn tìm kiếm thêm thông tin về việc thi công bãi rác thải. Bạn có thể giúp mình được không.

Nếu có bạn có thể bạn liện hệ Email: anhtuan8628@gmail.com cho mình xin số phone của bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo