Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
chungxdcd

Quy trình thiết kế giao thông

Các bài được khuyến nghị

Chào các bạn. Mình mới ra trường (chuyên ngành cầu đường) do đó chưa tham gia thiết kế một công trình nào. Có một thắc mắc mong muốn sự giải đáp của anh em trong diễn đàn, đặc biệt là các anh đã đi làm.

Một công trình trong thực tế từ khi công tác khảo sát bắt đầu cho tới khi thiết kế hoàn chỉnh một công trình giao cho chủ đầu tư thì người thiết kế cần phải làm những công việc gì? hồ sơ gồm có những gì?

Tức là mình muốn khái quát được chức năng và nhiệm vụ của một người thiết kế ấy mà. Nếu bạn nào có hồ sơ thiết kế một công trình trong thực tế (Tất nhiên là chỉ tóm tắt thôi VD: bảng phụ lục cuối cùng chẳng hạn) thì cho minh xin luôn.

Rất mong sự giải đáp của các bạn.

Email: d2chungxdcd@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào các bạn. Mình mới ra trường (chuyên ngành cầu đường) do đó chưa tham gia thiết kế một công trình nào. Có một thắc mắc mong muốn sự giải đáp của anh em trong diễn đàn, đặc biệt là các anh đã đi làm.

Một công trình trong thực tế từ khi công tác khảo sát bắt đầu cho tới khi thiết kế hoàn chỉnh một công trình giao cho chủ đầu tư thì người thiết kế cần phải làm những công việc gì? hồ sơ gồm có những gì?

Tức là mình muốn khái quát được chức năng và nhiệm vụ của một người thiết kế ấy mà. Nếu bạn nào có hồ sơ thiết kế một công trình trong thực tế (Tất nhiên là chỉ tóm tắt thôi VD: bảng phụ lục cuối cùng chẳng hạn) thì cho minh xin luôn.

Rất mong sự giải đáp của các bạn.

Email: d2chungxdcd@gmail.com

có rất nhiều vấn đề , ko thể nói hết trên diễn đàn được đâu , tốt nhất chú nên làm thử tại một Ct thiết kế , rùi sẽ rõ thui mà , mọi thứ ko vội vàng đ , cừ từ từ mà đi .....gluck

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo