Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

Tất niên cùng CadViet

27 thành viên đã bầu chọn

1. 1. Có nên tổ chức offline dịp cuối năm này không nhỉ ?

• Chắc chắn là chúng ta phải tổ chức tất niên rồi.
      24
    • Tôi nghĩ là để 1 dịp khác, có lẽ sẽ thích hợp hơn.
      1
    • Có cũng được, không cũng được, chẳng liên quan gì đến tôi cả.
      2

Các bài được khuyến nghị

Cadviet có dự định tổ chức offline thành viên vào dịp trước tết nguyên đán này :) nhưng chưa biết ý kiến của thành viên thế nào. hãy cho chúng tôi ý kiến của bạn để chúng tối có thể quyết định chính xác hơn :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cadviet có dự định tổ chức offline thành viên vào dịp trước tết nguyên đán này :) nhưng chưa biết ý kiến của thành viên thế nào. hãy cho chúng tôi ý kiến của bạn để chúng tối có thể quyết định chính xác hơn :)

Các bác quyết định nhanh lên nhé!Nghe cái đã máu rồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác quyết định nhanh lên nhé!Nghe cái đã máu rồi!

Mình tin lần này nếu tổ chức sẽ đông hơn lần offline trước. Dù gì có không khí Tết sẽ khác, vả lại anh em đều đã lĩnh thưởng Tết rồi mà . . . :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ít người hưởng ứng quá :) thế này thì rất khó tổ chức :)

----------------

K0 ít đâu bác ạ, nhiều là đằng khác :)

Cái quan trọng là bác để cái topic này k0 đúng chỗ thôi.Em có góp ý thế này, bác nên đưa topic này ngay ở ngoài forum, luôn luôn để ở vị trí mà bác nào vào cũng phải nghía qua, kiểu gì cũng rất đông ae muốn được chiêm ngưỡng dung nhan của bác Hoành, bác JI, bác Bemove.......0k :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chưa, đang là dự thảo mà. Từ trẻ con đến con nít, từ phụ nữ đến đàn bà...đều được đi hết ku ạ :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình giơ tay biểu quyết tán thành luôn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình giơ tay biểu quyết tán thành luôn!

--------------

Hơ hơ, vụ này mà bác ksgia tham gia thì bao nhiêu rịu cho đủ đây

Em mà về Hà Nội, em cũng cố gắng tham gia, mong được gặp các bác trong diễn đàn quá, nhất là bác ksgia

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Định tổ chức ngày nào hả bác Ji oai?

Em chỉ có 2 tay thôi, ủng hộ luôn

Các bác xúc tiến đi nhé

lúc nào chả có mặt ở diễn đàn!

tổ chức ngày nào hả bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chúng ta sẽ cố gắng tổ chức vào chủ nhật. từ nay đến tết cũng còn 2 cái chủ nhật nữa thôi. theo ý của tôi thì là chủ nhật cuối cùng, tức là ngày 27 tết. mọi người thấy sao ?

và còn vấn đề là mọi người thích đi đâu, hãy đưa ra ý kiến để mọi người bàn bạc và thống nhất và cũng là để lên kế hoạch dự trù kinh phí đóng góp nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

"em còn trẻ con à ko về que sớm mẹ em mắng chết huhuhuhuhu" (longduonghoang)

Tôi nghĩ là địa điểm không quan trọng, miễn là anh chị em làng CADViet mình có dịp gặp mặt nhau là được. Có thể là lần trước tổ chức ở đâu thì lần này vẫn tổ chức ở đấy; hoặc chọn điểm mà mọi người tiện đường đi lại là được. Hoặc cũng có thể để sang giêng ngày rộng tháng dài tổ chức, để các bạn ở xa không không phải lăn tăn: "ra đến bến nhỡ tầu nhỡ xe" càng vui!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ý kiến của bác cũng rất đúng, nhưng có điều bqt muốn tổ chức sớm hơn vì không muốn trì hoãn sự sung sướng nữa...hì hì. vài lại, lần nay bqt muốn kết hợp để tổ chức sinh nhật cadviet, kết thúc 1 năm tất cả các anh em trong diễn đàn đã rất cố gắng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ý kiến của bác cũng rất đúng, nhưng có điều bqt muốn tổ chức sớm hơn vì không muốn trì hoãn sự sung sướng nữa...hì hì. vài lại, lần nay bqt muốn kết hợp để tổ chức sinh nhật cadviet, kết thúc 1 năm tất cả các anh em trong diễn đàn đã rất cố gắng.

Ji ơi, làm thế nào để anh em cadviet trong nam chung vui cùng với? tôi xin đề nghị bác ssg làm đại diện anh em trong nam " nhất hô bá ứng" phát động phong trào, chúc mừng sinh nhật cadviet :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mọi người hãy lên tiếng đi :)

-------

Theo ý em thì mọi người nên tổ chức ở quán bia gần trường Bách Khoa ý, ở đấy vừa rẻ lại vừa vui, lại có nhiều chú Bách Khoa ngồi nữa, "chửi nhau" cho nó tưng bừng khí thế, em k0 ưa dân Bách Khoa cho lắm :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mọi người hãy lên tiếng đi :)

Theo tôi lên Melia đi, ở đó tổ chức hội họp rất chuyên nghiệp! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-------

Theo ý em thì mọi người nên tổ chức ở quán bia gần trường Bách Khoa ý, ở đấy vừa rẻ lại vừa vui, lại có nhiều chú Bách Khoa ngồi nữa, "chửi nhau" cho nó tưng bừng khí thế, em k0 ưa dân Bách Khoa cho lắm :)

Cẩn thận không lại xảy ra chiến tranh sắc tộc đấy Theghost :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-------

em k0 ưa dân Bách Khoa cho lắm :)

Không biết Theghost là dân Kiến trúc hay Xây dựng, sao Theghost lại không ưa dân Bách khoa nhỉ? Kiến trúc hay Xây dựng thì đều từ Bách khoa mà ra cả. Theghost có biết nghề xây dựng và cơ khí vừa rồi đứng ở vị trí nào trong bảng xếp hạng về tiền thưởng tết năm nay không?

Riềng ơi thương với mẻ cùng

Tuy rằng khác nhóm nhưng chung một nồi. (Đùa tý cho vui)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Theghost có biết nghề xây dựng và cơ khí vừa rồi đứng ở vị trí nào trong bảng xếp hạng về tiền thưởng tết năm nay không?

Có phải đứng thứ bét không bác, ôi cái nghề này bạc bẽo quá, bỏ nghề thôi ! :)

Tạm gác lại, offline cùng cadviet cái đã. :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Chủ đề này bây giờ đã bị đóng lại để trả lời thêm.
Đăng nhập để thực hiện theo