Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

Tất niên cùng CadViet

27 thành viên đã bầu chọn

1. 1. Có nên tổ chức offline dịp cuối năm này không nhỉ ?

• Chắc chắn là chúng ta phải tổ chức tất niên rồi.
      24
    • Tôi nghĩ là để 1 dịp khác, có lẽ sẽ thích hợp hơn.
      1
    • Có cũng được, không cũng được, chẳng liên quan gì đến tôi cả.
      2

Các bài được khuyến nghị

Ji ơi, làm thế nào để anh em cadviet trong nam chung vui cùng với? tôi xin đề nghị bác ssg làm đại diện anh em trong nam " nhất hô bá ứng" phát động phong trào, chúc mừng sinh nhật cadviet :)

Hoan nghênh ý kiến vbao! Nhưng...

1) ssg rất dở về cái khoản tổ chức hội hè đình đám. Nếu có thể tổ chức, đề nghị vbao làm Trưởng ban?

2) Anh em trong Nam hơi bị ít, ở rải rác từ Đà Nẵng đến Sài Gòn, cách nhau cả ngàn km, đi lại rất khó khăn, nhất là mấy ngày gần Tết này.

Theo ssg, có lẽ dịp này không thực hiện được, chờ dịp khác thuận lợi hơn (số lượng members nhiều và tập trung hơn).

Dù sao cũng xin chúc mừng CADViet. chúc anh em tham gia offline vui hết mình, có gì hay thì post hình lên chia sẻ?

Riêng anh em trong Nam, có dịp đi công tác hay du lịch. Nếu có thể thì gọi nhau một tiếng, gặp nhau giao lưu để tạo mối quan hệ dần dần?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Các bác Ofline nhưng mà tận ngòai Hà Nội xa tit mù tắp, trong này cũng nhiều Cadvieter mà, hày là mình cũng làm một cái offline trong miền Nam rùi gử thông tin ra đó nhỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nào. Giờ chúng ta sẽ lầm 1 bản danh sách nha. Những bạn nào có thể đi được hãy cho 1 cái reply và viết số điện thoại của mình vào đó để tôi dễ liên lạc vào hôm tất niên :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nào. Giờ chúng ta sẽ lầm 1 bản danh sách nha. Những bạn nào có thể đi được hãy cho 1 cái reply và viết số điện thoại của mình vào đó để tôi dễ liên lạc vào hôm tất niên :)

Võ Kiên Cường - HCMC

0983616182

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vì nhiều lý do mà chúng tôi - bqt cadviet không tổ chức được cuộc gặp gỡ cuối năm nay, xin hẹn tái ngộ cùng các bạn vào dịp đầu xuân. mong các bạn thông cảm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Chủ đề này bây giờ đã bị đóng lại để trả lời thêm.
Đăng nhập để thực hiện theo