Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Theghost

1 cuộc tranh luận hay ho

Các bài được khuyến nghị

Em biết rằng các bác tham gia vào CadViet đa số đều là Kĩ sư xây dựng cả và chắc là các bác đều biết đến ketcau.com

Tình hình là bên ket cau có 1 cuộc tranh luận mấy tháng nay vẫn chưa dứt, mà em cảm thây rất "buồn và cười ra nước mắt"(mong bác Ji đừng xoá topic này, em k0 có ý quảng cáo cho ketcau.com)

Thôi nói thế thôi, các bác vào xem và suy ngẫm:

http://ketcau.com/forum/showthread.php?t=4708

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em biết rằng các bác tham gia vào CadViet đa số đều là Kĩ sư xây dựng cả và chắc là các bác đều biết đến ketcau.com

Tình hình là bên ket cau có 1 cuộc tranh luận mấy tháng nay vẫn chưa dứt, mà em cảm thây rất "buồn và cười ra nước mắt"(mong bác Ji đừng xoá topic này, em k0 có ý quảng cáo cho ketcau.com)

Thôi nói thế thôi, các bác vào xem và suy ngẫm:

http://ketcau.com/forum/showthread.php?t=4708

Cái này để thành viên bên đó câu bài là chính ấy mà.

Vấn đề thì đơn giản, ai cũng hiểu ai cũng biết thế nào là đúng, ai muốn cãi theo kiểu gì cũng được. Và thế là mọi người đổ xô vào tham gia để câu bài. Đề tài này kiểu như "tiền có quan trọng không" ấy mà! nói là quan trọng thì viện đủ 1000 lý do, nói không quan trọng cũng có đủ 1000 lý do khác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái này để thành viên bên đó câu bài là chính ấy mà.

Vấn đề thì đơn giản, ai cũng hiểu ai cũng biết thế nào là đúng, ai muốn cãi theo kiểu gì cũng được. Và thế là mọi người đổ xô vào tham gia để câu bài. Đề tài này kiểu như "tiền có quan trọng không" ấy mà! nói là quan trọng thì viện đủ 1000 lý do, nói không quan trọng cũng có đủ 1000 lý do khác.

-------

Tình hình là mấy bố này tranh luận hơn 1 năm nay mà vẫn quanh đi quẩn lại là cãi nhau cái việc "phải đi học hay k0 phải học đại học" , bởi vì ko phải đi học mà chú Thehe8x vẫn "làm" về kết cấu ngon ơ, bó.............. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

đúng rồi. có gì quan trọng đâu nhở, bạn thích cũng làm 1 chủ đề tương tự bên cadviet được mà, bạn thử đi, nghĩ xem có cái gì mà cũng câu được nhiều bài thế hem nha :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay