Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Happyfeet

MẶT TRỜI MỌC Ở HƯỚNG ĐÔNG HAY TÂY ?

Các bài được khuyến nghị

Chỉ một câu hỏi để biết ngay bạn gái ấy ( bạn trai ấy) là người như thế nào?

Các bạn nam thân mến, những lần đấu tiếp xúc với một áo dài mới chắc chắn là các bạn sẽ rất phân vân về tính tình của cô

ta. Các bạn tự hỏi không biết cô ta thuộc dạng " nói giận là... giận thật" hay không để cư xử cho đúng, phải vậy không? Dưới

đây là một trắc nghiệm suy đoán hết sức nhanh chóng, chỉ cần một câu hỏi. Trước khi hỏi bạn hãy làm ra vẻ nghiêm chỉnh,

nhưng đừng làm khuôn mặt hình sự vì con gái nếu không sợ cũng rất ghét. Bạn hãy làm như mình không biết thật tình, dù

câu hỏi đó là :" Mặt trời mọc ở hớng Đông hay hướng Tây vậy?".

Sau đây là kết quả suy đoán dựa trên câu trả lời :

1. Hướng Tây:

Tình hình áo dài này này thuộc dạng " con gái nói có là không, con gái nói không là có..." chỉ cần nghĩ ngược lại những gì cô

ta nói. Con gái kiểu này thix nhõng nhẽo, thix được chiều chuộng.

2. Hướng Đông:

Cẩn thận đấy, girl này không hẳn là người thật thà đâu. Rất khó phán đoán những người như vậy.

3. Anh hỏi làm chi vậy?, Không biết!, Hết chuyện hỏi rồi hay sao?, Tại sao em phải trả lời anh?.

Nếu áo dài nói một cách vui vẻ thì cô ấy là người lanh lợi khôn khóe, còn nếu hỏi cắc cớ thì cô ấy có tính cẩn trọng không thix

những yếu tố bất ngờ, nhiều lúc hay làm khó dễ, bạn đừng tìm cách làm cho họ ngạc nhiên, lợi sẽ bất cập hại. Các girl này

cũng khá bướng bỉnh và chủ quan.

4. Anh hỏi vậy có ý gì?, Tại sao anh hỏi như vậy?, Anh nghĩ nó mọc hướng nào?.

Có thể girl này là người thẳng thắn đáng tin, cũng có thể là người khôn ngoan. Các girl như vậy làm việc rất chu đáo, cẩn

thận. Khi nói chuyện với các girl này bạn nên đi vào vấn đề ột cách nhanh chóng, họ không thix lòng vòng. Họ rất tôn trọng

bạn bè và dĩ nhiên cũng thix được tôn trọng.

5. Anh khùng rồi!, Anh có bị khùng không?

Nếu cô ấy nói một cách không vui vẻ thì bạn nên xin lỗi ngay sau khi hỏi, cô này không thix đùa. Con ngược lại thì thuộc

dạng hòa nhã, dễ mến, dễ gần.

6. Thôi đừng giỡn!, Đùa hoài !

Cô này có tính hiền dịu, nhẹ nhàng, rất dặc trưng cho phái nữ. Đa số các girl này rất được các bạn trai mến thix, girl này

cũng dễ kết bạn, miễn bạn là người đàng hoàn là được rùi.

7. Anh không biết thiệt hả?

Đây là một con ngừoi chân thật, dễ thông cảm nhất đấy, không có gì hay hơn được làm bạn với girl này, họ rất tốt, đừng lạm

dụng lòng tốt của người ta đấy!

8. Hướng nào mà chả được!

Con người khá thờ ơ, sống nội tâm nhiều, bạn đừng tỏ ra quan tâm quá nhiều đến người ta, có thể sẽ phản tác dụng, girl này

cũng không phải là chỗ để bạn tâm sự.

9. Trả lời một hướng nào đó linh tinh hoặc không vào đề:

Có thể họ thix đùa, nếu không cười trong lúc trả lời thì girl này tính tình hơi linh tinh, lại thix giả nai, hãy thận trọng khi giao

tiếp hay làm việc với girl này.

10. Không trả lời, chỉ đối thoại bằng cách:

Mỉm cười :

Con người chuẩn mực tự tin, không thix lãng phí, dễ tha thứ, đáng yêu, đầy nữ tính. Thật hạnh phúc nếu có tình cảm bạn bè

hoặc... trên bạn bè với những người như vậy. Nếu bạn là kẻ ba lăng nhăng thì nên biến sớm, không đủ tiêu chuẩn làm bạn

với cô ta đâu.

Cười nhiều hoặc cười lớn:

Tính tình phóng khoáng, hoạt bát, có nghị lực, thuộc phái đẹp nhưng không thuộc phái yếu. Nếu họ có hơi tự cao thì bạn nên

thông cảm. Kết bạn với những ngời này bạn có thể nhận được sự trợ giúp khi gặp rắc rối.

Trố mắt ngạc nhiên:

Bạn ấy là một người nhạy cảm yếu đuối, phản ứng kém trong cuộc sống, bạn phải đối xử khéo léo không thì làm tổn thương

người ta.

Bực mình:

Họ quá khắc khe, khó thân, Những người này ít gặp ở nữ, phải tìm hiểu kỹ hơn trước khi có kết luận khác.

Chống chỉ định:

Bạn phải hỏi trong những điều kiện bình thường thì kết quả mới đáng tin ( chứ giả sử người ta đang... bực mìnhmà ạn hỏi thử

xem, lãnh hậu quả ngay). Cũng đừng áp dụng khi người ta đã... quá quen với bạn. Khi hỏi phải làm như câu hỏi bình thường,

không được ...run hoặc... cười :) .

:) :) :) :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tôi hòi nhờ Happyfet câu này cái (nghiêm túc đó nghen): Mặt trời mọc ở hớng Đông hay hướng Tây vậy?.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi hòi nhờ Happyfet câu này cái (nghiêm túc đó nghen): Mặt trời mọc ở hớng Đông hay hướng Tây vậy?.

Chào pác Duy782006 :) thứ nhất tên tôi là " Happyfeet" không fải là " happyfet" !!! :), thứ hai ai lại không biết Mặt trời mọc ở hướng Đông nhỉ? :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào pác Duy782006 :) thứ nhất tên tôi là " Happyfeet" không fải là " happyfet" !!! :), thứ hai ai lại không biết Mặt trời mọc ở hướng Đông nhỉ? :)

1. Xin lổi HAPPYFEET vì nhầm tên :)

2. Hướng Đông:

Cẩn thận đấy, girl này không hẳn là người thật thà đâu. Rất khó phán đoán những người như vậy. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tui thí girl nì dữ ác luôn đóa :)

Tui có làm gì đâu mà Rockncad nói tui "dữ ác" :) ? Một con kiến tui còn ko giết nữa mà :) ? Lần đầu có người nói tui dữ, bùn wé bùn wé :) :) :) :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tui có làm gì đâu mà Rockncad nói tui "dữ ác" :) ? Một con kiến tui còn ko giết nữa mà :) ? Lần đầu có người nói tui dữ, bùn wé bùn wé :) :) :) :) :)

--------------

Chi Happyfeet a, sau gan 3 tuan k0 gap chi

Chi van danh da nhu nagy nao! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

trời, 1 người như bạn theghost lại có 1 bài viết không dấu sao? đây không phải là phong cách của bạn theghost rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chỉ một câu hỏi để biết ngay bạn gái ấy ( bạn trai ấy) là người như thế nào?

Các bạn nam thân mến, những lần đấu tiếp xúc với một áo dài mới chắc chắn là các bạn sẽ rất phân vân về tính tình của cô

ta. Các bạn tự hỏi không biết cô ta thuộc dạng " nói giận là... giận thật" hay không để cư xử cho đúng, phải vậy không? Dưới

đây là một trắc nghiệm suy đoán hết sức nhanh chóng, chỉ cần một câu hỏi. Trước khi hỏi bạn hãy làm ra vẻ nghiêm chỉnh,

nhưng đừng làm khuôn mặt hình sự vì con gái nếu không sợ cũng rất ghét. Bạn hãy làm như mình không biết thật tình, dù

câu hỏi đó là :" Mặt trời mọc ở hớng Đông hay hướng Tây vậy?".

Sau đây là kết quả suy đoán dựa trên câu trả lời :

1. Hướng Tây:

Tình hình áo dài này này thuộc dạng " con gái nói có là không, con gái nói không là có..." chỉ cần nghĩ ngược lại những gì cô

ta nói. Con gái kiểu này thix nhõng nhẽo, thix được chiều chuộng.

2. Hướng Đông:

Cẩn thận đấy, girl này không hẳn là người thật thà đâu. Rất khó phán đoán những người như vậy.

3. Anh hỏi làm chi vậy?, Không biết!, Hết chuyện hỏi rồi hay sao?, Tại sao em phải trả lời anh?.

Nếu áo dài nói một cách vui vẻ thì cô ấy là người lanh lợi khôn khóe, còn nếu hỏi cắc cớ thì cô ấy có tính cẩn trọng không thix

những yếu tố bất ngờ, nhiều lúc hay làm khó dễ, bạn đừng tìm cách làm cho họ ngạc nhiên, lợi sẽ bất cập hại. Các girl này

cũng khá bướng bỉnh và chủ quan.

4. Anh hỏi vậy có ý gì?, Tại sao anh hỏi như vậy?, Anh nghĩ nó mọc hướng nào?.

Có thể girl này là người thẳng thắn đáng tin, cũng có thể là người khôn ngoan. Các girl như vậy làm việc rất chu đáo, cẩn

thận. Khi nói chuyện với các girl này bạn nên đi vào vấn đề ột cách nhanh chóng, họ không thix lòng vòng. Họ rất tôn trọng

bạn bè và dĩ nhiên cũng thix được tôn trọng.

5. Anh khùng rồi!, Anh có bị khùng không?

Nếu cô ấy nói một cách không vui vẻ thì bạn nên xin lỗi ngay sau khi hỏi, cô này không thix đùa. Con ngược lại thì thuộc

dạng hòa nhã, dễ mến, dễ gần.

6. Thôi đừng giỡn!, Đùa hoài !

Cô này có tính hiền dịu, nhẹ nhàng, rất dặc trưng cho phái nữ. Đa số các girl này rất được các bạn trai mến thix, girl này

cũng dễ kết bạn, miễn bạn là người đàng hoàn là được rùi.

7. Anh không biết thiệt hả?

Đây là một con ngừoi chân thật, dễ thông cảm nhất đấy, không có gì hay hơn được làm bạn với girl này, họ rất tốt, đừng lạm

dụng lòng tốt của người ta đấy!

8. Hướng nào mà chả được!

Con người khá thờ ơ, sống nội tâm nhiều, bạn đừng tỏ ra quan tâm quá nhiều đến người ta, có thể sẽ phản tác dụng, girl này

cũng không phải là chỗ để bạn tâm sự.

9. Trả lời một hướng nào đó linh tinh hoặc không vào đề:

Có thể họ thix đùa, nếu không cười trong lúc trả lời thì girl này tính tình hơi linh tinh, lại thix giả nai, hãy thận trọng khi giao

tiếp hay làm việc với girl này.

10. Không trả lời, chỉ đối thoại bằng cách:

Mỉm cười :

Con người chuẩn mực tự tin, không thix lãng phí, dễ tha thứ, đáng yêu, đầy nữ tính. Thật hạnh phúc nếu có tình cảm bạn bè

hoặc... trên bạn bè với những người như vậy. Nếu bạn là kẻ ba lăng nhăng thì nên biến sớm, không đủ tiêu chuẩn làm bạn

với cô ta đâu.

Cười nhiều hoặc cười lớn:

Tính tình phóng khoáng, hoạt bát, có nghị lực, thuộc phái đẹp nhưng không thuộc phái yếu. Nếu họ có hơi tự cao thì bạn nên

thông cảm. Kết bạn với những ngời này bạn có thể nhận được sự trợ giúp khi gặp rắc rối.

Trố mắt ngạc nhiên:

Bạn ấy là một người nhạy cảm yếu đuối, phản ứng kém trong cuộc sống, bạn phải đối xử khéo léo không thì làm tổn thương

người ta.

Bực mình:

Họ quá khắc khe, khó thân, Những người này ít gặp ở nữ, phải tìm hiểu kỹ hơn trước khi có kết luận khác.

Chống chỉ định:

Bạn phải hỏi trong những điều kiện bình thường thì kết quả mới đáng tin ( chứ giả sử người ta đang... bực mìnhmà ạn hỏi thử

xem, lãnh hậu quả ngay). Cũng đừng áp dụng khi người ta đã... quá quen với bạn. Khi hỏi phải làm như câu hỏi bình thường,

không được ...run hoặc... cười :) .

:) :) :) :) :)

tìm mãi mà chẳng thấy có phương án trả lời là "Anh bảo nó mọc hướng nào thì nó mọc hướng đó ạ" =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
--------------

Chi Happyfeet a, sau gan 3 tuan k0 gap chi

Chi van danh da nhu nagy nao! :)

Chào em The Ghót :) ! Bao lâu rùi ko gặp nhỉ?( già rùi lẩm cẩm ko nhớ rõ ngày tháng nữa). Người ta chẳng bảo là : " Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời" sao? Mới gặp lại là em " móc" chị rùi quả ko hổ danh " ghót" :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tìm mãi mà chẳng thấy có phương án trả lời là "Anh bảo nó mọc hướng nào thì nó mọc hướng đó ạ" =))

Theo tôi thì trường hợp của pác Ji đưa ra là có thể liệt vào " Chống chỉ định" đấy vì nếu con gái trả lời một cách nũng nịu như thế này thì mối quan hệ không thể chỉ qua vài lần gặp mặt :) !!! Nhưng biết đâu một cô gái nào đó mà "định mệnh" đã xuôi khiến gặp pác JI (hay sẽ gặp trong tương lai gần) trả lời như pác nói thì sao? Trong trường hợp đó tôi nghĩ cô ấy thuộc về dự đoán số 9 :) . Giờ thì phần còn lại là của pác nhé, quan sát thái độ của cô ấy khi trả lời thế nào mà đoán tip nhé :) .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo