Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
phantuhuong

Chúc mừng hạnh phúc!

Các bài được khuyến nghị

Theo thông tin mới nhất từ Facebook anh nataca thì ngày 30/04/2012 anh sẽ lập gia đình với con cô giáo chủ nhiệm cấp 3.

Em thấy thật là thiếu sót nếu không lên tiếng chúc mừng. Vì vậy mạn phép đăng ảnh cưới của anh nataca lên đây.

Xin chúc mừng Nataca nhé! Chúc bạn trăm năm hạnh phúc

Rất vui nếu được xem ảnh cưới của Nataca.

Xin chúc mừng!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chúc bác nataca không đầu chưa bạc mà răng đã long. Trăm năm hạnh phúc

Ảnh đâu miss Khuyên ơi ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ảnh đây ạ! Em định hỏi ý kiến anh ấy trước đã. Nhưng thôi, anh ấy post lên facebook rồi mà

Ôi! Thật là xứng đôi. Chúc mừng, chúc mừng Nataca! Chúc bạn trăm năm hạnh phúc bên người mình yêu!

.........

Cảm ơn em svba rất nhiều.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Theo thông tin mới nhất từ Facebook anh nataca thì ngày 30/04/2012 anh sẽ lập gia đình với con cô giáo chủ nhiệm cấp 3.

Em thấy thật là thiếu sót nếu không lên tiếng chúc mừng. Vì vậy mạn phép đăng ảnh cưới của anh nataca lên đây.

Hề hề hề.

Lạ thiệt, lạ thiệt.......

Ngày 30/4/2012 sẽ lập gia đình. Vậy mà ngày 25/4/2012 đã có ảnh cưới???? Vậy ra là cưới chui à??? Hay bác SVBA1608 nhầm ảnh của bác ấy ???

Thôi thì chui lủi chi cũng vô Facebook rùi. Đành là cứ hoan hô theo vậy.

Chúc vợ chồng bác Nataca hạnh phúc, sống lâu trăm tuổi, răng không long, đầu không bạc.

Hề hề hề,

Phải công nhận bác Nataca này đẹp .... dai ra phết. Mà cũng nhiều dũng cảm ra trò.

Hề hề hề,.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời!!!. Em svba1608 post bài từ 25/4/2012 mà đến hum nay là 24/4/2013 Nataca mới được đọc bài này. Gần 1 năm rồi. Đã xa các bạn cadviet quá lâu. Cám ơn tình cảm của các bạn đã dành cho Nataca. Xúc động quá!!!

Chúc các bạn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, tràn ngập tình yêu và niềm đam mê Autocad

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay