Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
maihanh191

nhờ các anh xem lỗi này

Các bài được khuyến nghị

em dùng cad 2007, hay sử dụng cac nhóm lệnh thay đổi thứ tự sắp xếp trên dưới của các layer' giờ hay bị lỗi ko thực hiện được: Command: ; error: no function definition: AI_DRAWORDER

mong các anh nào gặp trường hợp này chỉ giúp' em đã tìm kiếm trên diễn đàn mà chưa co câu trả lời a!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em dùng cad 2007, hay sử dụng cac nhóm lệnh thay đổi thứ tự sắp xếp trên dưới của các layer' giờ hay bị lỗi ko thực hiện được: Command: ; error: no function definition: AI_DRAWORDER

mong các anh nào gặp trường hợp này chỉ giúp' em đã tìm kiếm trên diễn đàn mà chưa co câu trả lời a!

Mình chưa thấy lệnh AI_DRAWORDER bao giờ!

Để dùng lệnh DRAWORDER chỉ cần dùng lệnh tắt nguyên bản của Cad là DR.

Hay có thể dùng bằng cách sổ menu TOOL/Draworder và lựa chọn.....

Nếu TH mà bạn dùng DR một thời gian không được nữa thì bạn đã bị lỗi Cad.Để khắc fục bạn chỉ cần COPY Suport Cad 07 của người không vị lỗi về C:\Program Files\AutoCAD 2007 của mình là được.

Nếu không được nữa có lẽ nên cài lại Cad or win...Nếu bạn bị thế nhiều hãy kiểm tra xem vì có thể máy bạn đang nhiễm virut.Hãy làm sạch máy và thử lại mình nghĩ là OK

:leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình chưa thấy lệnh AI_DRAWORDER bao giờ!

Để dùng lệnh DRAWORDER chỉ cần dùng lệnh tắt nguyên bản của Cad là DR.

Hay có thể dùng bằng cách sổ menu TOOL/Draworder và lựa chọn.....

Nếu TH mà bạn dùng DR một thời gian không được nữa thì bạn đã bị lỗi Cad.Để khắc fục bạn chỉ cần COPY Suport Cad 07 của người không vị lỗi về C:\Program Files\AutoCAD 2007 của mình là được.

Nếu không được nữa có lẽ nên cài lại Cad or win...Nếu bạn bị thế nhiều hãy kiểm tra xem vì có thể máy bạn đang nhiễm virut.Hãy làm sạch máy và thử lại mình nghĩ là OK

:leluoi:

thanks!

cũng nghĩ là virut. a` tiện em hỏi anh luôn xem em thi thoảng em bị bỏ hết bắt điểm thí sao a. bt em chọn hết các bắt điểm, đang vẽ làm thao tác gì đấy sau thấy mất hết. chọn lại được ngay thôi nhưng không biết tại sao. thanks anh lần nữa vì anh là người đầu tiên trả lời câu hỏi của em trên diễn đàn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo