Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
linhoreka

Căt vụn bản vẽ để không chỉnh sửa được nữa

Các bài được khuyến nghị

Mình dùng list đó thể cắt ra làm 20 đoạn thôi, lúc đầu định cắt ra làm 1000 đoạn để chơi nhưng cad bị đơ nên thoát ra, vì sau vào lại cắt ra 20 đoạn, xong rồi lỡ tay tắt đi nó hỏi thì lỡ tay ấn Save lại mất :leluoi:, mình đã mở cái file BAK của nó rồi mà khi mở cái file đó toàn bị đơ thôi :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình dùng list đó thể cắt ra làm 20 đoạn thôi, lúc đầu định cắt ra làm 1000 đoạn để chơi nhưng cad bị đơ nên thoát ra, vì sau vào lại cắt ra 20 đoạn, xong rồi lỡ tay tắt đi nó hỏi thì lỡ tay ấn Save lại mất :leluoi:, mình đã mở cái file BAK của nó rồi mà khi mở cái file đó toàn bị đơ thôi :cheers:

Bạn thử up file đó lên xem nào.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình dùng list đó thể cắt ra làm 20 đoạn thôi, lúc đầu định cắt ra làm 1000 đoạn để chơi nhưng cad bị đơ nên thoát ra, vì sau vào lại cắt ra 20 đoạn, xong rồi lỡ tay tắt đi nó hỏi thì lỡ tay ấn Save lại mất :leluoi:, mình đã mở cái file BAK của nó rồi mà khi mở cái file đó toàn bị đơ thôi :s_big:

Bạn đã đổi lại BAK thành DWG chưa ạ :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Dúng là cái lisp chơi xỏ nhau, bực cả mình. Xóa cái file bak đấy đi rồi còn đâu nữa mà upload. Kệ xừ nó, mình gửi cái bản vẽ đấy rồi ,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình thì nghĩ mọi thứ đơn giản hơn. Ta cứ cho đi, cần gì mong được gì. Đời đâu có để ai thiệt thòi đâu, ông trời có mắt :undecided:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo