Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
httrungcad

Cách gửi mail chèn hình ảnh vào soạn thảo không cần file đính kàm.

Các bài được khuyến nghị

Mình muốn gửi mail ma` nguoi đọc mở thư ra là đọc được nội dung kèm với hình ảnh chứ không cần phải mở file đính kèm.Anh em nào biết cách chỉ mình với.xin lỗi vì đã không đúng nội dung của cadviet nhưng mình bí quá nên mong anh em bỏ qua.Mình cảm ơn nhiều lắm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn có thể vào một trang web hỗ trợ upload. Chẳng hạn như cadviet, vào phần upload, browse và chỉ vào file cần up, sau đó cóp đường link chỉ vào phần nội dung thư.

Hướng dẫn của CV: (Mẹo: Khi bài viết của bạn cần phải có file đi kèm, hãy vào phần upload của diễn đàn để upload file. Sau đó, copy và paste đường link vào bài viết (kể cả với file ảnh). )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn có thể vào một trang web hỗ trợ upload. Chẳng hạn như cadviet, vào phần upload, browse và chỉ vào file cần up, sau đó cóp đường link chỉ vào phần nội dung thư.

Hướng dẫn của CV: (Mẹo: Khi bài viết của bạn cần phải có file đi kèm, hãy vào phần upload của diễn đàn để upload file. Sau đó, copy và paste đường link vào bài viết (kể cả với file ảnh). )

thanks ban nhiu nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Gmail cho phép chèn trực tiếp ảnh vào nội dung mail. Có thể chọn ảnh từ máy tính hoặc 1 đường link.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình muốn gửi mail ma` nguoi đọc mở thư ra là đọc được nội dung kèm với hình ảnh chứ không cần phải mở file đính kèm.Anh em nào biết cách chỉ mình với.xin lỗi vì đã không đúng nội dung của cadviet nhưng mình bí quá nên mong anh em bỏ qua.Mình cảm ơn nhiều lắm!

Similar topics from web:

Bạn được cái hóng gió có xin phép .... :D  :D  :D  :D  :D  :D  :D  :D  :D  :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bạn nào có tài liệu học cad 2010 cho mình xin tham khảo, mình thấy giao diện của cad 2010 rất thuận tiện

Hì hì hì .... ( cái Topic này dề bị dời đi lắm )

Cùa bạn đây : ( chỉ có tiếng Anh thôi )

https://docs.google.com/file/d/0B5xs3eEexommMzlua3RycTNoZlU/edit?usp=sharing

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn ơi cho hỏi vào phần upload của diễn đàn thế nào vậy? mình mới tham gia diễn đàn tìm mãi k thấy đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay