Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
noobdoon

Chương trình Hổ trợ cad 2004

Các bài được khuyến nghị

khổ thân tôi, bao nhiêu tâm huyết mà cú up được khoảng 80% là đứt. kiểu này mình phải ngồi suốt buổi chiều

Có bản nhạc nào nghe hay để giảm căng thẳng không nhỉ <_<

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tôi cũng có một bộ dạng cài đặt, nhưng không tài nào cài được cả! Mặc dù có file hướng dẫn!

Bộ của bạn tôi cũng có nhung cái đó hơi rườm rà vì trước khi cài phải remove các phiên bản của cad, sau đó phải cài đúng đường dẫn mới được, nói chung là rườm rà lắm. bộ của mình chỉ setup--> next--> OK

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bộ của bạn tôi cũng có nhung cái đó hơi rườm rà vì trước khi cài phải remove các phiên bản của cad, sau đó phải cài đúng đường dẫn mới được, nói chung là rườm rà lắm. bộ của mình chỉ setup--> next--> OK

Cố lên bạn ơi !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn down theo đường dẫn sau:

<a href="http://www.9down.com/Internet-Download-Manager-v5-12-8-Final-Incl-sinh mã-Patch-22501/" target="_blank">http://www.9down.com/Internet-Download-Man...en-Patch-22501/</a>

Đảm bảo là sạch.

(Nói chung trên 9down.com có khá nhiều phần mềm + *** và sạch sẽ, down miễn phí!)

có gì đâu bạn. kích vào link thì chỉ vào được trang chủ của 9down.com không thấy file bạn gửi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin lỗi, tôi đã sửa lại đường dẫn ngay ở mục trên. Với lại đây là "Tài nguyên". Không phải do tôi gửi lên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hú hồn, up mãi mới được.

link đây các bác: htt

rất mong các dùng thử và cho ý kiến,

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin hướng dẫn dùm mình cách sử dụng, mình cài xong nó hiện lên đầy đủ nhưng các lệnh trong hỗ trợ thì không chạy. Xin hướng dẫn mình cách chạy chương trình trên. Cám ơn!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin hướng dẫn dùm mình cách sử dụng, mình cài xong nó hiện lên đầy đủ nhưng các lệnh trong hỗ trợ thì không chạy. Xin hướng dẫn mình cách chạy chương trình trên. Cám ơn!!!

bạn dùng CAD nào vây? chương trình này chỉ dùng cho cad2004, bạn đợi thời gian các cao thủ trên diễn đàn viết lai là dùng được mà

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hú hồn, up mãi mới được.

link

rất mong các dùng thử và cho ý kiến,

sao khong thay ai noi gi cấo không thấy mọi người cho ý kiến? hay cái nay củ rồi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác up khó mà em down cũng chậm quá, có phải là do thằng MyFree... này nó vậy không?

Download đc rồi nhueng ngại cài xuông cad 2004 quá> Mà toàn file VLX nên muôn chuyển về cad cao hơn cũng khó !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ủa link mình cung cấp ở đầu trang 1 down rất ngon mà,các bạn làm đúng như hình trong file word mình kèm theo đó,đôi lúc nó nhiều lệnh nó ko tự load nên các bạn load lên nhé,mình thấy bộ phụ trợ nào khá đầy đủ

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác up khó mà em down cũng chậm quá, có phải là do thằng MyFree... này nó vậy không?

đúng là Free nên chậm. thôi chịu khó vây.

bác đã dùng thử chưa? xin cho biết ý kiến

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Download đc rồi nhueng ngại cài xuông cad 2004 quá> Mà toàn file VLX nên muôn chuyển về cad cao hơn cũng khó !

đúng là chương trình này khi cài xong toàn vlx, mà hình như bác trên diễn đàn có người converte vlx sang lisp được mà. bạn cố gắng thử xem còn mình cài cho cad204 và load vlx cho cad207 vẫn dùng được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
đúng là chương trình này khi cài xong toàn vlx, mà hình như bác trên diễn đàn có người converte vlx sang lisp được mà. bạn cố gắng thử xem còn mình cài cho cad204 và load vlx cho cad207 vẫn dùng được

tất nhiênl là đc! Nó chỉ khác ở chỗ file Acad.lsp ấy! Đó là file load tự động các file trong chương trình

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bác nhận xét thế nào về bản thống kê và tổng hợp cốt thép?

Tiếc thật. mọi người hào hứng lắm mà khi post lên xong thấy dùng tốt là im lặng hết, chẳng ai chịu cho ý kiến gì cả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chương trình này cũng được, giống anh chàng Plan14 for AutoCad14 của Hài hòa (thậm chí rất giống). Khác nhau ở chỗ một bên là *.vlx còn 1 bên là *.arx. Nếu muốn dùng cho CAD khác bạn chỉ cần rename tệp acad2004doc.lsp thành acad2005doc.lsp (CAD2005), acad2006doc.lsp (CAD2006)... (tất nhiên là file này phải nằm trong đường dẫn của Cad mình đang dùng).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn noobdoon ơi cái cua bạn hay đó mình dang học lisp bạn có thể chỉ mình cách tạo file setup như của bạn ko. mà cai thư viện ký hiệu của bạn hay đó ban cho mình lisp để mình học dc ko. trân thành cảm ơn bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chương trình này cũng được, giống anh chàng Plan14 for AutoCad14 của Hài hòa (thậm chí rất giống). Khác nhau ở chỗ một bên là *.vlx còn 1 bên là *.arx. Nếu muốn dùng cho CAD khác bạn chỉ cần rename tệp acad2004doc.lsp thành acad2005doc.lsp (CAD2005), acad2006doc.lsp (CAD2006)... (tất nhiên là file này phải nằm trong đường dẫn của Cad mình đang dùng).

nói thật mình thấy chương trình này dùng rất hay, đầy đủ tiện ích và thư viện cho kiến truc, quy hoach, kết cấu. tuy nhiên một hạn chế là nó chỉ dùng dược cho phiên bản CAD 2004, Mình chỉ biết dùng chứ không biết cách chỉnh sủa và nâng cấp phiên bản này được, có mấy lần kiêu cứu để các cao thủ giúp sức mà bất thành nên dùng chung cả cad2004 và 2007. cách chỉ đổi tên file acad2004doc.lsp thành acad2005doc.lsp (CAD2005), acad2006doc.lsp (CAD2006)... như bạn nói vẫn không được. Cao thủ nào có thể giúp được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bộ phụ trợ này khá hay,cả 3 lỉnh vực quy hoạch ,kiến trúc và kết cấu đều có.Chương t

Anh em xem hình

đây là lịnk down load,anh em nhớ đọc kỹ trong file hướng dẫn nhé,vì phải cài lại Autocad trong thư mục C://ACAD24 nhé

download: http://www.mediafire.com/?nlmztwion1y

Bạn ơi! Mình đã cài đặt 2-3 lần theo file hướng dẫn của ban nhưng không được gì cả. Set current rồi mà không thấy hiển thị công cụ. Bạn có file hướng dẫn nào cụ thể hơn Up lên với. Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nói thật mình thấy chương trình này dùng rất hay, đầy đủ tiện ích và thư viện cho kiến truc, quy hoach, kết cấu. tuy nhiên một hạn chế là nó chỉ dùng dược cho phiên bản CAD 2004, Mình chỉ biết dùng chứ không biết cách chỉnh sủa và nâng cấp phiên bản này được, có mấy lần kiêu cứu để các cao thủ giúp sức mà bất thành nên dùng chung cả cad2004 và 2007. cách chỉ đổi tên file acad2004doc.lsp thành acad2005doc.lsp (CAD2005), acad2006doc.lsp (CAD2006)... như bạn nói vẫn không được. Cao thủ nào có thể giúp được không?

Cái chương trình này là của anh Nghĩa - KTS ở Đà Nẵng, chỉ cài được cho Cad2004. Cái này đã được ông Huế (bạn học của mình) gom lại nhưng cũng chỉ xài cho Cad2004 (chỉ giảm cách cài đặt đơn giản thôi). Cái này mình đã phát triển được thành bộ cài đặt độc lập dùng cho các vesion Cad từ 2004 đến 2009. Có bổ sung thêm vài tiện ích và một số thư viện. Có điều bộ cài đặt hơi nặng, nên up lên mang cứ bị đứt nửa chừng hoài. Để hôm nào mình up lên anh em dùng thử. vì nhà mình không có mạng internet, ra tiệm net thì hơi lâu. Hiện giờ đang bận đi công tác nên sorry. Chắc cũng 1 tuần nữa là xong.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ủa, hóa ra anh MANHHUNGXDA tặng nguyên bộ IDM 5.12

Anh duongsat bảo anh manhhung up lại đi

mất tiêu rùi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh duongsat bảo anh manhhung up lại đi

mất tiêu rùi

đã có phiên bản IDM 5.14 rồi. nếu có up thì up luôn phiên bản mới nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay