Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
romeo1982

Lỗi không hiện hatch

Các bài được khuyến nghị

cad cua tôi đang xài thì tất cả hatch trên bảng vẽ đều bị mất có cách nào tìm lại ko, ngay cả vẽ đường pline có độ dày thì nó cũng chỉ hiện như Mline không có hatch ở trong(có đôi lúc nó hatch bằng hatch gạch hoặc các laọi hatch khác). tất cả text đều bị mất font chữ tiếng việt phải vào các style trên bản vẽ để đổi thành 1 font VN khác thì nó mới chịu hiện ra( tôi nghĩ là nó bị chạy font hoặc mất font trong một số style. Bản vẽ của tôi thường có nhiều font chữ và nhiều style khác nhau, có cách nào nhanh để chuyển tất cả text trên bản vẽ về 1 style và 1 font chữ ko.Mong các cao thủ chỉ sớm dùm vì tôi mở bản vẽ nào thì nó cũng y như vậy(ngay cả bv đã vẽ lâu rổi khi mở lên cũng gặp cảch tương tự), cám ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cad cua tôi đang xài thì tất cả hatch trên bảng vẽ đều bị mất có cách nào tìm lại ko, ngay cả vẽ đường pline có độ dày thì nó cũng chỉ hiện như Mline không có hatch ở trong(có đôi lúc nó hatch bằng hatch gạch hoặc các laọi hatch khác). tất cả text đều bị mất font chữ tiếng việt phải vào các style trên bản vẽ để đổi thành 1 font VN khác thì nó mới chịu hiện ra( tôi nghĩ là nó bị chạy font hoặc mất font trong một số style. Bản vẽ của tôi thường có nhiều font chữ và nhiều style khác nhau, có cách nào nhanh để chuyển tất cả text trên bản vẽ về 1 style và 1 font chữ ko.Mong các cao thủ chỉ sớm dùm vì tôi mở bản vẽ nào thì nó cũng y như vậy(ngay cả bv đã vẽ lâu rổi khi mở lên cũng gặp cảch tương tự), cám ơn

sao chưa thấy có cao thủ nào giúp mình nhỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sao chưa thấy có cao thủ nào giúp mình nhỉ

Bạn thủ copy 2 file này vào support xem sao:

http://www.cadviet.com/upfiles/New_Folder_1.rar

đwờng dẫn cần copy

C:\Documents and Settings\**tên admin**\Application Data\Autodesk\AutoCAD 2007\R17.0\enu\Support

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay