Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
myme

lỗi FATAL ERROR: unhandled access violation của phần mềm cad 2004

Các bài được khuyến nghị

chào các bạn, mình có một thắc mắc mong bạn nào bít thì chỉ giùm cho mình. khi mình gõ lệnh ở bàn phím, vì quên để unikey ở chế độ english, nên lệnh biến thành các ký tự lạ. Và CAD 2004 xuất hiện hộp thoại này, khi nhấn ok thì nó tự đóng chương trình cad luôn.

FATAL ERROR: unhandled access violation writing ox2350000 exception at 41721ah

Mong các pro chỉ giùm xem lỗi này là lỗi j. thanks a lot

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

lỗi này có xuất hiện khi bạn đã khởi động lại CAD sau khi CAD gặp nỗi này không ? Nếu không thì chẳng có gì để trả lời, nếu có thì không phải lỗi do bạn đánh sai tên lệnh đâu. Bạn nên cài lại bản CAD của bạn, tôi nghĩ sẽ hết

p/s: tôi đã search theo từ khóa là lỗi của bạn nhưng hoàn toàn không có kết quả...điều này rất lạ đối với 1 lỗi của cad thường gặp. bạn hãy thử với đường link sau:

http://www.google.com/search?hl=en&q=F...amp;btnG=Search

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng hay bị thế, chả hiểu xung đột gì khi gõ tiếng việt là Cad out ngay. Nhiều khi quên tắt chế độ gõ tiếng việt nên bị đóng mất file rất bực mình <_<

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cũng hay bị thế, chả hiểu xung đột gì khi gõ tiếng việt là Cad out ngay. Nhiều khi quên tắt chế độ gõ tiếng việt nên bị đóng mất file rất bực mình <_<

Híc, của mình cũng giống hệt của bạn. máy mình vừa cài lại win xong. ra tiệm mua đĩa cad 2004 thì bị như vậy, trước kia không bao giờ xảy ra như thế. chắc bộ cài này bị lỗi roài.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cũng không phải là do bộ cài đặt CAD. Tôi dùng một đĩa CD cài cho 8 máy trong phòng, có 3 máy bị như vậy, 5 máy kia thì chẳng sao????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo