Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nhu thanh

Mem CAD đà nẵng xin mời vào để làm wen nha !

Các bài được khuyến nghị

Bây giờ mà chạy theo 2 đầu thì không kịp. Các mem ở gần gần Đà Nẵng thì lên danh sách đi rồi bác duongsatdanang sẽ có kế hoạch trong tương lai gần được không.

Em đăng ký 1 vé. Nếu có điều kiện thì nhờ bán duongsatdanang tìm và giới thiệu luôn khách sạn hoặc nhà trọ nào gần gần nơi dự kiến để anh em ở xa như em yên tâm.

Mục tiêu gặp gỡ là chính. Không nhất thiết phải chạy theo hai đầu.

Coi như có 3 thành viên đăng ký rồi.

Nhuthanh ở Quảng Ngãi cũng máu lắm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mục tiêu gặp gỡ là chính. Không nhất thiết phải chạy theo hai đầu.

Coi như có 3 thành viên đăng ký rồi.

Nhuthanh ở Quảng Ngãi cũng máu lắm!

OK, Thế là có mem tham gia rồi.

Danh sánh cập nhập luc 16h10 ngày 18/08/2008 la:

1 - duongsatdn - Chủ trì

2 - ghost8.3 - Uỷ viên (ai có ý kiến thì bầu lại hi hi :s_big: )

3 - duy782006

4 - nhu thanh

5 - .........

Anh em khúc ruột Miền Trung tiếp tục đăng ký tham gia đi. Bạn duongsatdn sẽ có kế hoạch cụ thể. Mục tiêu gặp mặt là chính, Anh em ở xa thì khỏi cần ở khách sạn, nếu không có chỗ ở thì về nhà mình, rộng rãi lắm

Nếu anh em hưởng ứng thì sẽ tạo 1 topic riêng. mong anh em nhiệt tình đăng ký

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao Miền Trung không có ai hết à? Kiểu này mình với duongsatdn giao lưu đi? hehe :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào bro ở đà nẵng!

mình ở đà nẵng nè!

Ngô Bá Thành

0945.345.224

hôm nào rảnh cafe làm quen nha!

Chào bạn, rất hân hạnh có thêm đồng hương, hôm nào gặp mặt tán gẫu tí cho dzui :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ui gioi oi kho than cho em, bay gio moi biet öed nay rat nhieu cai bo lo, may bac trung trung bo òffline chua, ma co lan thu 2 khong ? nghe may bac noi ma thay hung thu qua , ma hình nhö chu de nay lau qua roi nhi.

Chào mừng bạn nhưng nhớ viết TV có dấu cho nghiêm ko thôi Amind xóa đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:) Á hà Cho mình đại diện anh em Cadviet miền Nam gửi lời chúc mừng đến các anh em Cadviet miền trung chuẩn bị tổ chức Offline nhé!Các bác cố gắng phát động phong trào tham gia Offline và lập luôn Ban liên lạc chính để bàn kế hoạch cụ thể đi ạ!

Anh em diễn đàn Cadviet trên toàn đất nước luôn luôn ủng hộ và theo sát phong trào Offline của các anh em miền trung. Các bác lên kế hoạch và nhờ Ban quản trị hỗ trợ đi!Anh em trong này sẽ giong trống giong cờ phát động rôm rả luôn!

Ở miền trung do các địa điểm cách xa nhau nên mình nghĩ hiện giờ các anh em ở Đà Nẵng nhiều nên chọn Đà Nẵng làm địa điểm cho lần đầu tổ chức, lên lịch chương trình cụ thể và thông báo rộng rãi để các anh em cùng được biết!

Các bác thành phần chính miền trung nè : Ssg,Duongsatdn, ghost8.3,duy782006,ngayve324,...... có thể liên lạc qua YM để lên kế hoạch luôn đi! Lần đầu sẽ gặp khó khăn nhưng sẽ là tiền đề tốt cho phong trào cadviet anh em chúng ta những lần sau!

Mình cũng là khúc ruột miền trung mà!Các anh em hãy gắng lên nhé!!! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:) Á hà Cho mình đại diện anh em Cadviet miền Nam gửi lời chúc mừng đến các anh em Cadviet miền trung chuẩn bị tổ chức Offline nhé!Các bác cố gắng phát động phong trào tham gia Offline và lập luôn Ban liên lạc chính để bàn kế hoạch cụ thể đi ạ!

Anh em diễn đàn Cadviet trên toàn đất nước luôn luôn ủng hộ và theo sát phong trào Offline của các anh em miền trung. Các bác lên kế hoạch và nhờ Ban quản trị hỗ trợ đi!Anh em trong này sẽ giong trống giong cờ phát động rôm rả luôn!

Đề nghị pác Soncad gửi bản thảo anh em offline lần 1 tại TPHCM cho pác duongsatdn.

Mong muốn của anh em trên CADViet là đoàn kết - hợp tác - cùng nhau phát triển

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đề nghị pác Soncad gửi bản thảo anh em offline lần 1 tại TPHCM cho pác duongsatdn.

Mong muốn của anh em trên CADViet là đoàn kết - hợp tác - cùng nhau phát triển

HÌ hì không thành vấn đế!Điều quan trọng là các anh em ngoài đó cần phải liên lạc với nhau để cùng đưa ra kế hoạch cụ thể , thống nhất và phân chia nhiệm vụ cho từng thành viên để tránh chồng chéo nhau rồi mới tiến hành các bước kế tiếp!

Nội dung thì trong phần Offline tại TP HCM mình đã đưa rõ ràng lên hết rồi còn cách thức, phương án tổ chức, dự trù kinh phí, chọn địa điểm.....thì mình sẽ tổng hợp lại và gửi cho Bác duongsatdn và mọi người cùng tham khảo, chúng ta sẽ cố gắng cùng nhau hợp tác,trao đổi và phát triển để tạo thành 1 phong trào truyền thống tốt đẹp,lành mạnh và mang phong cách riêng của anh em Cadviet!Các bác hãy cố gắng lên nhé!

Rất mong nhận được sự nhiệt tình của các anh em cadviet miền trung để chúng ta có được buổi họp mặt đầy ý nghĩa, đoàn kết và nêu cao tinh thần tương thân tương ái của diển đàn Cadviet!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
HÌ hì không thành vấn đế!Điều quan trọng là các anh em ngoài đó cần phải liên lạc với nhau để cùng đưa ra kế hoạch cụ thể , thống nhất và phân chia nhiệm vụ cho từng thành viên để tránh chồng chéo nhau rồi mới tiến hành các bước kế tiếp!

Nội dung thì trong phần Offline tại TP HCM mình đã đưa rõ ràng lên hết rồi còn cách thức, phương án tổ chức, dự trù kinh phí, chọn địa điểm.....thì mình sẽ tổng hợp lại và gửi cho Bác duongsatdn và mọi người cùng tham khảo, chúng ta sẽ cố gắng cùng nhau hợp tác,trao đổi và phát triển để tạo thành 1 phong trào truyền thống tốt đẹp,lành mạnh và mang phong cách riêng của anh em Cadviet!Các bác hãy cố gắng lên nhé!

Rất mong nhận được sự nhiệt tình của các anh em cadviet miền trung để chúng ta có được buổi họp mặt đầy ý nghĩa, đoàn kết và nêu cao tinh thần tương thân tương ái của diển đàn Cadviet!

Chà chà, anh SONCAD làm em "khoái" rồi đó nha. Mình cũng muốn kuấy động phong trào offline Miền Trung mà thành phần chả có ai hết, (ngoại trừ mấy thành viên) -> Pùn, pùn :)

Đà Nẵng thì cũng chỉ thấy anh duongsatdn thôi. Hai anh em lực bất "thành" tâm :) . Anh duongsatdn ơi, anh có ýa kiến gì không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chà chà, anh SONCAD làm em "khoái" rồi đó nha. Mình cũng muốn kuấy động phong trào offline Miền Trung mà thành phần chả có ai hết, (ngoại trừ mấy thành viên) -> Pùn, pùn :)

Đà Nẵng thì cũng chỉ thấy anh duongsatdn thôi. Hai anh em lực bất "thành" tâm :) . Anh duongsatdn ơi, anh có ýa kiến gì không?

Got 83 ơi

cho tớ dc YM đi _ chat cho máu

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

MÌnh nghĩ quan trọng nhất là sự nhiệt tình của các anh em chúng ta chứ đừng quan tâm quá về số lượng!

Các bạn cố gắng chọn thời gian thích hợp nhất(rất quan trọng)+phương án di chuyển cụ thể(đối với các anh em ở xa) để khớp với thời gian tổ chức và ra kế hoạch chi tiết để thông báo rộng rãi lên diễn đàn(Nhờ sự trợ giúp của BQT Cadviet) để các mem miền trung kịp thời theo dõi và đăng ký tham gia!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Got 83 ơi

cho tớ dc YM đi _ chat cho máu

he hé

đây: vuonhoang3183

"chat" it thôi không sếp "quýnh" chảy "máu" đó

hi hi :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:) Tin tức đây! "Đạn dược" (Các file tổ chức Offline) đã bắn đầy đủ cho bác duongsatdn rồi!

Anh em cadviet miền trung hãy nghiên cứu và khởi động cho nóng sân đi .

==>>> Các bác hội họp bàn bạc để "khai sinh" thêm 1 topic mới trong mục họp mặt nhé!!! :)

Xin gửi tới anh em Cadviet miền Trung những lời chúc tốt đẹp nhất!

"CHÚC ANH EM TỔ CHỨC THÀNH CÔNG OFFLINE LẦN 1 KHU VỰC MIỀN TRUNG"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các anh em trên diễn đàn không phân biệt ở vùng nào, tỉnh nào, lúc nào cũng sẵn lòng giúp đỡ nhau, bạn lo cái gì chứ, không phải ĐN thì sao, chẳng lẽ lại có mà không giúp

Yên tâm đi, trên này có tới 98% là thành viên nhiệt tình đấy!

Bác ' MANHHUNGXDA' nói phải do. mình mới tham gia diễn đàn nhưng thấy anh em nhiệt tình quá . lên đây chỉ để giao lưu học hỏi và giúp đỡ nhau trong nghề thì đâu phân biệt là ở đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào cả nhà nhé.

Miềng cũng dân ĐN nè.

Híc, biết CADVIET đã lâu nhưng hum ni miềng mới tham gia.

Chúc Cả Nhà vui vẻ.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

phải đó các bác ah.đừng có phân biệt vùng miền gì cả.e thấy các bác trên diễn đàn rất nhiệt tình.

có gì cùng nhau trao đổi có zui hơn không:) học hỏi nhau là chính nũa mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phải đó các bác ah.đừng có phân biệt vùng miền gì cả.e thấy các bác trên diễn đàn rất nhiệt tình.

có gì cùng nhau trao đổi có zui hơn không:) học hỏi nhau là chính nũa mà.

Không phải đơn thuần là vùng miền. Vấn đề chính là anh em ở cùng khu vực dễ dàng gặp nhau hơn.

Đề nghị các bạn cho SĐT và tên (nếu không tiện post lên thì xin gửi qua tin nhắn cho mình). Lâu lâu mình alô cafe sáng chủ nhật chẳng hạn. :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mời các bạn ở Đà Nẵng và gần ĐN tham gia buổi gặp mặt vào chủ nhật 26-9 ngày mai! Mọi thông tin về buổi gặp mặt và ban tổ chức xin vào topic

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình là một mem ở đà nẵng nhưng hiện đang làm ở quảng trị ! nhưng tìm mỏi mắt trên diễn đàn ko thấy ai ở đà nẵng vậy mình nhờ bài này đẻ tìm kiếm anh em đồng hương mai mốt còn giúp đỡ lẫn nhau . cùng vào và trao đổi nha ! thân chào !

dân nào cũng là dân bạn ah, mình là người cùng chung 1 đất nước đăc biệt người dân MIỀN TRUNG đừng có phân biệt như thế bạn ah, Bạn hiểu mình mà răng bạn lại làm giống mấy bạn kia thế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo