Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nhu thanh

Mem CAD đà nẵng xin mời vào để làm wen nha !

Các bài được khuyến nghị

mình là một mem ở đà nẵng nhưng hiện đang làm ở quảng trị ! nhưng tìm mỏi mắt trên diễn đàn ko thấy ai ở đà nẵng vậy mình nhờ bài này đẻ tìm kiếm anh em đồng hương mai mốt còn giúp đỡ lẫn nhau . cùng vào và trao đổi nha ! thân chào !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
MÌNH LÀ MỘT MEM Ở ĐÀ NẴNG NHƯNG HIỆN ĐANG LÀM Ở QUẢNG TRỊ ! NHƯNG TÌM MỎI MẮT TRÊN DIỄN ĐÀN KO THẤY AI Ở ĐÀ NẴNG VẬY MÌNH NHỜ BÀI NÀY ĐẺ TÌM KIẾM ANH EM ĐỒNG HƯƠNG MAI MỐT CÒN GIÚP ĐỠ LẪN NHAU . CÙNG VÀO VÀ TRAO ĐỔI NHA ! THÂN CHÀO !

vào mấy trang kết bạn ấy bạn ah

ở đó nhiều lắm

o đây không có đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
MÌNH LÀ MỘT MEM Ở ĐÀ NẴNG NHƯNG HIỆN ĐANG LÀM Ở QUẢNG TRỊ ! NHƯNG TÌM MỎI MẮT TRÊN DIỄN ĐÀN KO THẤY AI Ở ĐÀ NẴNG VẬY MÌNH NHỜ BÀI NÀY ĐẺ TÌM KIẾM ANH EM ĐỒNG HƯƠNG MAI MỐT CÒN GIÚP ĐỠ LẪN NHAU . CÙNG VÀO VÀ TRAO ĐỔI NHA ! THÂN CHÀO !

Các anh em trên diễn đàn không phân biệt ở vùng nào, tỉnh nào, lúc nào cũng sẵn lòng giúp đỡ nhau, bạn lo cái gì chứ, không phải ĐN thì sao, chẳng lẽ lại có mà không giúp

Yên tâm đi, trên này có tới 98% là thành viên nhiệt tình đấy!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các anh em trên diễn đàn không phân biệt ở vùng nào, tỉnh nào, lúc nào cũng sẵn lòng giúp đỡ nhau, bạn lo cái gì chứ, không phải ĐN thì sao, chẳng lẽ lại có mà không giúp

Yên tâm đi, trên này có tới 98% là thành viên nhiệt tình đấy!

phải chăng ý bạn nói 2% còn lại là những thành viên cực nhiệt tình :-?

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Jikibôbô nói chí phải, phải thank bác 1 cái

hông phải ý em là phân biệt vùng nào tỉnh nào vì về sự giúp đỡ thì các bác wá nhiệt tình , ý em ở đây là muốn biết các bác cung wê hương để có gì rủ nhau đi nhậu cho nó dễ ấy mà . các bác cứ hay trach oan em ...... <_<

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hông phải ý em là phân biệt vùng nào tỉnh nào vì về sự giúp đỡ thì các bác wá nhiệt tình , ý em ở đây là muốn biết các bác cung wê hương để có gì rủ nhau đi nhậu cho nó dễ ấy mà . các bác cứ hay trach oan em ...... <_<

Ơ cái ông này, thế không cùng quê thì không rủ nhau đi nhậu đwọc à, thế trong ông có món gì? Hôm nào anh em ngoài Bắc vào thăm, xin ông chén rưọu vậy! Sãn lòng không???????????????????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ cái ông này, thế không cùng quê thì không rủ nhau đi nhậu đwọc à, thế trong ông có món gì? Hôm nào anh em ngoài Bắc vào thăm, xin ông chén rưọu vậy! Sãn lòng không???????????????????????

EM TƯỞNG CÁC BÁC THICH GÌ CHỨ XIN CHÉN RƯỢU EM MỜI NGUYÊN CẢ CHAI NHÁ , CÁC BAC CÓ ĐIỀU KIỆN CỨ GHÉ NHÁ ? TỨ HẢI GIAI HINH ĐỆ MÀ !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
EM TƯỞNG CÁC BÁC THICH GÌ CHỨ XIN CHÉN RƯỢU EM MỜI NGUYÊN CẢ CHAI NHÁ , CÁC BAC CÓ ĐIỀU KIỆN CỨ GHÉ NHÁ ? TỨ HẢI GIAI HINH ĐỆ MÀ !

Nói là mời mà chẳng cho số diện thoại gì cả, chán.!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Người Việt mình cứ thích lôi đồng hương ra nói chuyện với nhau, cái này là tàn dư của chủ nghĩa địa phương cục bộ.

Và cái này làm hạn chế nhận thức...

Cần phải loại bỏ

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em wên sđt của em là 0974066717 nếu bác nào có dịp vào trong này cứ liên lạc với em nha !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Người Việt mình cứ thích lôi đồng hương ra nói chuyện với nhau, cái này là tàn dư của chủ nghĩa địa phương cục bộ.

Và cái này làm hạn chế nhận thức...

Cần phải loại bỏ

Vụ này đâu phải là tìm đồng hương. Anh em gặp nhau trên mạng rồi. Thứ bảy, chủ nhật mà gặp nhay ra Quán vỉa hè làm ly cafe, vài chén ruợu thì cũng hay chớ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vụ này đâu phải là tìm đồng hương. Anh em gặp nhau trên mạng rồi. Thứ bảy, chủ nhật mà gặp nhay ra Quán vỉa hè làm ly cafe, vài chén ruợu thì cũng hay chớ!
BÁC duongsatdn noi chính xác đấy ! có như vậy anh em mới hiểu và giúp đỡ nhau nhiệt tình hơn đúng ko nào ?

ah mà bác ở đâu vậy ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khà khà, đương nhiên là ở Đà Nẵng rồi!!!!!!!! Tên đăng nhập của em xin diễn giải là "làm nghề sửa đường sắt, ngụ ở Đà Nẵng". (Chứ không phải là Đồng Nai). Khi nào bác hồi hương, xin liên lạc với em cái!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khà khà, đương nhiên là ở Đà Nẵng rồi!!!!!!!! Tên đăng nhập của em xin diễn giải là "làm nghề sửa đường sắt, ngụ ở Đà Nẵng". (Chứ không phải là Đồng Nai). Khi nào bác hồi hương, xin liên lạc với em cái!

hôm wa reply ko được hôm nay fải vào sớm đây ? bác ở đà nẵng thì fải cho em xin cái số di động khi lào em về thì mới liên lạc với bác được chứ ?

mần bữa cầy tơ nhá !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hôm wa reply ko được hôm nay fải vào sớm đây ? bác ở đà nẵng thì fải cho em xin cái số di động khi lào em về thì mới liên lạc với bác được chứ ?

mần bữa cầy tơ nhá !

Quảng Ngãi đây cũng gần gần nhỉ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác nào có năng khiếu tổ chức, xin đứng ra lập hội CADViet offline Trung Trung Bộ!!! Em xin đăng ký một chân.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quảng Ngãi đây cũng gần gần nhỉ!

uhm

neu lúc nào bác có điều kiện ghé đà nẵng anh em chúng em sẵn sàng đón tiếp bác ! nhớ ghé bác nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
uhm

neu lúc nào bác có điều kiện ghé đà nẵng anh em chúng em sẵn sàng đón tiếp bác ! nhớ ghé bác nha

mấy ngày nay cái model hư ko online được nhớ các bác wá ! thế này nhé em xin đứng ra tổ chức được ko ? nói là làm liền đi nha ! hiện giờ em đang ở đà nẵng bác nào thích cứ fone cho em có nhiều thì vui mà ít cũng vui dúng ko ?

chờ tin các bác ! fone của em : 0974066717

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời, tui tìm topic này lâu lắm rồi đây! :s_big: Giờ mới tìm ra, rất hân hạnh làm quen với các mem ở Đà Nẵng. Khi nào offline 1 bưũa cho dzui chứ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác nào có năng khiếu tổ chức, xin đứng ra lập hội CADViet offline Trung Trung Bộ!!! Em xin đăng ký một chân.

Ai tham gia thì cho mình tham gia với, chứ làm chủ trì thì mình xin bầu duongsatdn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ai tham gia thì cho mình tham gia với, chứ làm chủ trì thì mình xin bầu duongsatdn

Hay quá! Bây giờ mới thấy một người hưởng ứng!

Chính vậy nên hai đầu Hà Nội - Sài Gòn rôm rả thế mà Miền Trung cứ im re!

Bàn tiếp đi bác ghost8.3 ơi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay quá! Bây giờ mới thấy một người hưởng ứng!

Chính vậy nên hai đầu Hà Nội - Sài Gòn rôm rả thế mà Miền Trung cứ im re!

Bàn tiếp đi bác ghost8.3 ơi!

Bây giờ mà chạy theo 2 đầu thì không kịp. Các mem ở gần gần Đà Nẵng thì lên danh sách đi rồi bác duongsatdanang sẽ có kế hoạch trong tương lai gần được không.

Em đăng ký 1 vé. Nếu có điều kiện thì nhờ bán duongsatdanang tìm và giới thiệu luôn khách sạn hoặc nhà trọ nào gần gần nơi dự kiến để anh em ở xa như em yên tâm.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo