Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
zdp284

Thành viên thứ 727 xin ra mắt anh chị

Các bài được khuyến nghị

Em là thành viên thứ 727 của Đại gia đình Cadviet ta. Một thành viên tương đối già so với hơn 8k rưỡi bây giờ. Vậy mà em mới post dc có hơn chục bài <_<. Do bận bịu cộng với trình độ còi nên không dám " Múa rìu qua mắt thợ ", chỉ đọc là chính.

Nay ra mắt, gửi lời chúc sức khỏe đến tòan thể gia đình Cadviet nhà ta. Chúc Cadviet ngày càng trở thành một sân chơi lớn, bổ ích cho mọi người.

Em xin hết:D.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em là thành viên thứ 727 của Đại gia đình Cadviet ta. Một thành viên tương đối già so với hơn 4k rưỡi bây giờ. Vậy mà em mới post dc có hơn chục bài <_<. Do bận bịu cộng với trình độ còi nên không dám " Múa rìu qua mắt thợ ", chỉ đọc là chính.

Nay ra mắt, gửi lời chúc sức khỏe đến tòan thể gia đình Cadviet nhà ta. Chúc Cadviet ngày càng trở thành một sân chơi lớn, bổ ích cho mọi người.

Em xin hết:D.

Rất cảm ơn lời chúc của bạn!

theo tôi, ngưòi sợ nói là người sợ chết, Như tôi đây này, chẳng biết gì mấy mà cứ nói, có thể sai, các Pro khác sẽ sửa. Mình sẽ học hỏi đưọc nhiều, (thỉnh thoảng nói leo tý). điều quan trọng là mình phải biết mình nói gì.

Mong bác hãy đóng góp nhiều ý kiến để Trang Cadviet sẽ ngày càng lớn mạnh!

Chúc sức khoẻ bác!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Công nhận hai bác này đúng là spam cao thủ. Lập hẳn 1 topic ra để ra mắt anh em, oách thật :cheers:. Kiểu này em cũng ghóp vui, chào bác. Bác có thâm niên hơn em nữa nên em ko dám nhận. CHắc ngày mai em cũng lập hẳn 1 topic ra mắt anh em cho bằng anh bằng chị chứ. Spam tí bác Hoành đừng trách nha :blush:.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Công nhận hai bác này đúng là spam cao thủ. Lập hẳn 1 topic ra để ra mắt anh em, oách thật :cheers:. Kiểu này em cũng ghóp vui, chào bác. Bác có thâm niên hơn em nữa nên em ko dám nhận. CHắc ngày mai em cũng lập hẳn 1 topic ra mắt anh em cho bằng anh bằng chị chứ. Spam tí bác Hoành đừng trách nha :blush:.

Ồ ồ, đây là Quán vỉa hè mà, có vi phạm nội quy đây mà gọi là spam.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo