Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tuanthuduc

Giup em voi'

Các bài được khuyến nghị

Em dang dung Acad2008. em lam theo loi huong dan cua bai ghidungsai. Khi vao phan Tools\autolisp\load application de load file ghidungsai.lsp nhung chuong trinh bao la : Command: _appload Unknown command "APPLOAD". Press F1 for help. xin cho em hoi cach su dung. xin cam on

Bạn là thành viên mới, xin được nhắc nhở vài điều:

1) Viết bài không dấu tiếng Việt là phạm quy diễn đàn. Tạm thời để bạn đọc được thông báo, sau đó bài này (và cả topic này) sẽ bị xoá.

2) Lẽ ra bạn nên post bài ngay trong topic "Cập nhật lại chương trình ghi dung sai". Không nên tạo topic mới.

3) Khi cần tạo topic mới, hãy đặt tên topic thể hiện rõ nội dung của topic. Không nên đặt tên dạng như "Help me", "Giúp em với"...

4) Nếu Acad báo Unknown command "APPLOAD" thì e rằng lỗi từ chính trình Cad của bạn, không phải lỗi Lisp. Chương trình Ghidungsai mặc dù cần phải tiếp tục hoàn thiện về nội dung chuyên môn, nhưng không có lỗi khi appload. Bạn thử appload một chương trình lisp thật đơn giản xem sao. Nếu vẫn như vậy thì phải cài lại Cad.

Ssg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em dang dung Acad2008. em lam theo loi huong dan cua bai ghidungsai. Khi vao phan Tools\autolisp\load application de load file ghidungsai.lsp nhung chuong trinh bao la : Command: _appload Unknown command "APPLOAD". Press F1 for help. xin cho em hoi cach su dung. xin cam on

bạn xem thêm ở đây xem có giúp ích được gì không: http://www.cadviet.com/forum/ko-mo-duoc-ho...-open-t460.html

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay