Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
kimlinh

lỗi sau khi cài 3dmax

Các bài được khuyến nghị

Mình chưa bị như này bao jờ, nhưng theo mình dự đoán thì có thể file maxstartui.mnu của bạn bị lỗi rồi

Đây là 1 file để xác định các menu giao diện trong chương trình. Bạn thử tìm theo đường dẫn mà chương trình báo, sau đó xem có file maxstartui.bak thì delete cái file maxstartui.mnu đi rồi đổi lại tên maxstartui.bak thành .mnu xem sao, nếu ko có file .bak thì copy của bạn nào có cài max 2009 - 32bit cái file .mnu đó rồi paste vào.

Tất cả những điều này chỉ là mình đoán vậy thôi, bạn thử làm xem, chúc may mắn :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình chưa bị như này bao jờ, nhưng theo mình dự đoán thì có thể file maxstartui.mnu của bạn bị lỗi rồi

Đây là 1 file để xác định các menu giao diện trong chương trình. Bạn thử tìm theo đường dẫn mà chương trình báo, sau đó xem có file maxstartui.bak thì delete cái file maxstartui.mnu đi rồi đổi lại tên maxstartui.bak thành .mnu xem sao, nếu ko có file .bak thì copy của bạn nào có cài max 2009 - 32bit cái file .mnu đó rồi paste vào.

Tất cả những điều này chỉ là mình đoán vậy thôi, bạn thử làm xem, chúc may mắn :undecided:

thank ! bạn nhiều nhé để mình thử xem sao !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo