Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
fxgen

Tìm đối tác nhận cảnh 3D cho căn phòng & nội thất (Interior design)

Các bài được khuyến nghị

Các bác có biết khu nào ở SG chuyên nhận làm phối cảnh 3D không ?

Nếu được xin giới thiệu dùm luôn một số công ty hay một số nhóm hay cá nhân nhận làm dùm ?

Cảm ơn các bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Nếu được xin giới thiệu dùm luôn một số công ty hay một số nhóm hay cá nhân nhận làm dùm ?

Cảm ơn các bác

Theo tôi thì không nhất thiết đối tác bạn cẩn phải ở Sài Gòn, vì "thế giới phẳng" mà. hè hè. Bạn chuyển ra ngoài này giá cả sẽ khác hẳn vì dù sao, mức sống ngoài hà nội cũng ko đắt đỏ như trong đó. bạn hãy suy nghĩ thử xem nhé <_<

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thì còn ý gì nữa hả bạn. mình đề cập thẳng vào vấn đề rồi còn gì. nếu cấn cộng tác thì đội 3d của cadviet hoàn toàn có thể đảm nhận được mà <_< có lẽ thời gian tới chúng tôi se xây dựng hệ thống profile cho khách xem trước các sản phẩm của chúng tôi. có lẽ sẽ làm cho những người chưa biết đến chúng tôi có thể nhanh chóng hơn khi tiếp cận :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn các bác

Xin giới thiệu bác ksgia, một 3D Man lão làng của cadviet.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có một cách để bản vẽ trở nên cực nhẹ và vô cùng "độc" đáo. Bạn hãy gõ những phím tắt sau... Ctrl+A - E - enter - Alt+F4 - enter !!!! :cheers: Xin lưu ý đừng để mất file .bak <_<

K rất thích những bài viết như trên của bạn. Thỉnh thoảng đùa vui tếu táo một tý nó cũng làm cho đầu óc được thư giản. Đọc bài viết của bạn, K thấy vui hẳn lên đấy. Dù sao thì "Tổng thống" đã mỉm cười với mình. Về cái khoản vẽ, K còn phải học tập trên diễn đàn nhiều lắm. Học để biết thôi, chứ chỉ trông mong vào mấy cái lệnh vẽ để làm kinh tế thì không ổn tẹo nào.

K thấy ý tưởng của bạn J rất hay đấy, nếu có mở ... thì tôi sẽ là khách hàng đầu tiên đến đặt hàng đấy. Thỉnh thoảng lại có người nhờ K thiết kế nhà, nhưng bận nhiều việc, không thể làm được. Mới lại cái chính là mình không có nghề nghiệp và không có tư cách pháp nhân để làm việc đó nên thường tìm cách từ chối khéo để họ thông cảm. K chỉ vẽ cho chỗ bạn bèn thân thiết không thể từ chối đựơc thôi. Rồi người nọ cứ mách mối lan truyền nhau để quảng cáo giúp K mới khổ chứ. Bởi toàn là những người eo hẹp về kinh tế họ mới nhờ đến mình...mà từ chối, K ái ngại lắm. Dân trí còn thấp, nhiều người không đến với những nhà thiết kế, mà thường phó mặc chỗ che mưa che nắng của mình cho những cai thầu xây dựng. Tôi đã uống rượu với rất nhiều cai thầu XD rồi, tôi thấy buồn là họ chẳng hiểu khái niệm mô men âm và mô men dương cái cái gì. Thật là buồn cho cung cách quản lý xây dựng ở nước ta...

Mong luôn nhận được những nụ cười thân thiện của bemove qua người đại diện của bạn là tổng thống Bush đấy.

(K thấy J là người đã ít nhiều nghĩ về hướng phát triển của CADViet! Đến một lúc nào đó chắc chắn CADViet sẽ hoạt động khác nhiều so với gian đoạn còn non trẻ này. Khi mà các câu hỏi và giải đáp đã đầy giỏ rồi thì cũng phải nghĩ đến việc sắp xếp lại cho gọn gàng, ngăn nắp để xây dựng thành một cuốn đại từ điển CADViet là điều mà Nguyen Hoanh ấp ủ bấy lâu và đang thử nghiệm...Chúc Nguyen Hoanh cùng tất cả bà con làng CADViet thành công trong lĩnh vực ưa thích của mình!

Còn tôi, mệt mỏi với công việc vẽ lắm rồi! Sau khi đã học mót được tươm tươm các chiêu vẽ trên diễn đàn, tôi sẽ rẽ sang hưóng khác là đi buôn ... phi thương bất phú mà!)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo