Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
dragontalon0802

Ai sửa mình lỗi không fillet được - hình như không cùng tọa độ z thì phải!

Các bài được khuyến nghị

@ Anh Kẹt xu:

Anh hỏi: ” Hề hề, vì cái đoạn trích nên hok biết bạn khuyến khích hay đá xoáy mình ^^,”

Em không trả lời câu hỏi ứ của anh đâu, anh tự hiểu nhé!

Quan niệm của em vào diễn đàn để học hỏi là chính thư giãn là phụ, có gì chưa rõ thì hỏi và tranh luận đến cùng.

Khi mở bản vẽ của anh dragontalon0802, em chưa đụng tới cái phần anh đã đụng tới nên đã hỏi vậy thôi.

Em đã từng gặp trường hợp PE các đối tượng riêng lẻ Arc, line thành một đối tượng LWPOLYLINE, không fillet được, mà chưa rõ nguyên nhân???

Bài học tạm thời chấp nhận được ở đây là : Nên Fiilet các đối tượng Arc và Line trước khi PE nó thành LWPOLYLINE

Rất chuẩn xác :)) Có mỗi câu đầu là phải chỉnh ngay thôi, mềnh là Két Xù, Két Xù, Két Xù (nhân vật trong phim Ông trùm ứ) nhé, hok phải Kẹt xu đâu nhá ^^, vì hiện tại ví mềnh rỗng, hok có xu nào kẹt trong đó cả ^^

Hề hề, mà có xoáy cúng hok sao, có thế mới vỡ ra được chứ, mềnh hok ngại bị chê..

Hề hề, cái hề hề học của bác Bình..Hề hề

Hề, cái trường hợp của bạn cũng chính là trường hợp chúng ta đang đề cập đây ^^ K fillet đoạn arc của LWPolyline ngay đc, hoặc có fillet thì nó sẽ chọn đầu anh Line để Phin ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo