Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
papu_carolin

Share-Chi tiết kính, khung Spider

Các bài được khuyến nghị

Ngày nay vật liệu kính được sử dụng rỗng rãi và phổ biến ở các công trình nhà cao tầng, văn phòng...và thậm chí là nhà dân dụng.

Dưới đây là một số bản vẽ Phụ kiện kính spider, nó được xem như một hệ phụ kiện chuyên dùng, được sử dụng cho các giải pháp liên kết vách kính, về hình dáng spider có rất nhiều dạng...

Mình Upload một số loại...Anh em ai có nhu cầu thì hãy Download về làm tư liệu hoặc tham khảo nhé!

MERO - Structure Inc

File bản vẽ AutoCAD:

Components & Details.rar

Glass Canophies.rar

Glass Wall.rar

SpaceFrame.rar

• Vote tăng 18
  • Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ngày nay vật liệu kính được sử dụng rỗng rãi và phổ biến ở các công trình nhà cao tầng, văn phòng...và thậm chí là nhà dân dụng.

Dưới đây là một số bản vẽ Phụ kiện kính spider, nó được xem như một hệ phụ kiện chuyên dùng, được sử dụng cho các giải pháp liên kết vách kính, về hình dáng spider có rất nhiều dạng...

Mình Upload một số loại...Anh em ai có nhu cầu thì hãy Download về làm tư liệu hoặc tham khảo nhé!

MERO - Structure Inc

File bản vẽ AutoCAD:

Components & Details.rar

Glass Canophies.rar

Glass Wall.rar

SpaceFrame.rar

cảm ơn bạn rất nhiều :P

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

MERO - Structure Inc

File bản vẽ AutoCAD:

Components & Details.rar

Glass Canophies.rar

Glass Wall.rar

SpaceFrame.rar

Thanks Bro

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

MERO - Structure Inc

File bản vẽ AutoCAD:

Components & Details.rar

Glass Canophies.rar

Glass Wall.rar

SpaceFrame.rar

bác xem lại link giúp em với. :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo