Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
anhhungpro

Chuyên xây dựng cầu đường

Các bài được khuyến nghị

Dear: Ạnh em trong 4rum

Anh em cho xin giáo trình hướng dẫn xây dựng cầu đường. " tìm mãi trong 4rum mà không thấy". Em thấy admin nên lập topic riêng về riêng từng chuyên ngành luôn, chung chung khó thảo luận lắm :)

thank!

Cung ly phát coi :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Anh em cho xin giáo trình hướng dẫn xây dựng cầu đường. " tìm mãi trong 4rum mà không thấy". Em thấy admin nên lập topic riêng về riêng từng chuyên ngành luôn, chung chung khó thảo luận lắm :)

thank!

giáo trình cầu đuờng hay những vấn đề cụ thể liên quan đến chuyên ngành xây dựng cầu đuờng đã có tuơng đối nhiều diễn đàn chuyên về lĩnh vực này rồi bạn ạ. Đây là cadviet, cái tên nó nói lên tất cả rồi. chúng ta chỉ bàn luận về autocad thôi, kiêm nhiều thứ quá loãng lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thank!

Bạn qua 1 số trang: bmcauham-gtvt.com, cauduongbkdn.com, cauduonganh.com là một số trang cho dân cầu đường

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
giáo trình cầu đuờng hay những vấn đề cụ thể liên quan đến chuyên ngành xây dựng cầu đuờng đã có tuơng đối nhiều diễn đàn chuyên về lĩnh vực này rồi bạn ạ. Đây là cadviet, cái tên nó nói lên tất cả rồi. chúng ta chỉ bàn luận về autocad thôi, kiêm nhiều thứ quá loãng lắm.

Chính là vấn đề cad đấy bạn, mình search trong 4rum mấy lần rồi mà tài liệu cho chuyên ngành cầu đường hiếm quá, toàn thấy cho bên dd với kỹ thuật, dù sao 4rum cũng rất tốt. Thank :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn qua 1 số trang: bmcauham-gtvt.com, cauduongbkdn.com, cauduonganh.com là một số trang cho dân cầu đường

Mình ý kiến thêm trang diendanxaydung.vn . Mình thấy kỹ sư trong đó nhiều với lại họ làm lâu năm rồi, có time lướt qua xem thử nha. Phí đk là 15k ==> không mắc đâu, cả một tương lai đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh em cho xin giáo trình hướng dẫn xây dựng cầu đường. " tìm mãi trong 4rum mà không thấy". Em thấy admin nên lập topic riêng về riêng từng chuyên ngành luôn, chung chung khó thảo luận lắm laugh.gif

thank!

Cung ly phát coi smile.gif

bạn ơi, nếu cần j xin cứ nói, anh em ai có se giúp cho.bạn hãy nói cụ thể.cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cho mình hỏi về tỷ lệ bình đồ và trắc dọc trong các bước lập dự án, bước thiết kế kỹ thuật và bước TKBVTC là bao nhiêu, có quy định gì về các tỷ lệ này không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo