Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thanhvvd

Hỏi về lỗi ARX load khi cài nova

Các bài được khuyến nghị

Chào các pro trong diễn đàn.Mình đang cài đặt Nova tdn 16 để làm đồ án.Tuy nhiên trong quá trình cài đặt nảy sinh ra lỗi.Mình đã gỡ ra cài lại nhiều lần nhưng vẫn chưa được.Mong các pro có kinh nghiệm chỉ giáo,giúp đỡ cho e.Hiện giờ em đang xài win XP 32 bit.và bản cad 2005,nova tdn16

Và sau đây là hình ảnh về lỗi của em:

Sauk hi crack thì nó hiện thông báo như sau:

Sau đó thì trên dòng lệnh xuất hiện câu như trong hình.

Các pro nào biết có thể giải đáp giúp.Trả lời qua topic này hay nếu có tâm huyết hơn có thể nhắn tin cho e.E sẽ gọi lại hỏi trực tiếp.

Số máy e là : 0973669248

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tôi cũng gặp tình trạng tương tự như thanhvvd, đang khi xây dựng mô hình lưới bề mặt tới chọn lỗ thủng thì màn hình hiện thông báo như vậy, tôi đã làm lại nhiều lần nhưng vẫn bị như vậy. Mong các a,e trong diễn đàn giúp đỡ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi cũng gặp tình trạng tương tự như thanhvvd, đang khi xây dựng mô hình lưới bề mặt tới chọn lỗ thủng thì màn hình hiện thông báo như vậy, tôi đã làm lại nhiều lần nhưng vẫn bị như vậy. Mong các a,e trong diễn đàn giúp đỡ

up up ........ Có ai trả lời dùm điiiiiiiiii

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào các pro trong diễn đàn.Mình đang cài đặt Nova tdn 16 để làm đồ án.Tuy nhiên trong quá trình cài đặt nảy sinh ra lỗi.Mình đã gỡ ra cài lại nhiều lần nhưng vẫn chưa được.Mong các pro có kinh nghiệm chỉ giáo,giúp đỡ cho e.Hiện giờ em đang xài win XP 32 bit.và bản cad 2005,nova tdn16

Và sau đây là hình ảnh về lỗi của em:

Sauk hi crack thì nó hiện thông báo như sau:

Sau đó thì trên dòng lệnh xuất hiện câu như trong hình.

Các pro nào biết có thể giải đáp giúp.Trả lời qua topic này hay nếu có tâm huyết hơn có thể nhắn tin cho e.E sẽ gọi lại hỏi trực tiếp.

Số máy e là : 0973669248

Bản cài của bạn bị lỗi crack rồi. Tải bản khác tin tưởng hơn về cài lại theo trình tự sau:

- Cài Cad 2004

- Cài Cad 2005

- Cài Nova

- Cài Driver Khóa cứng\ Khóa ảo.

Khi chạy NOVA thì trước tiên cắm khóa cứng (bản quyền) vào. Nếu bản Crack thì kích hoạt khóa ảo: Con cóc nhái gì đó. Sau đó mới khởi động thằng NOVA. Bản CRack hên xui thôi, thích hợp với SV làm đồ án. Chúc bạn thành công

Riêng cái lỗi tạo lưới tam giác thường hay bị với nhiều lý do. Máy yếu cũng treo, Crack cũng lỗi tùm lum. Nên chạy NOVA 3.1 trên CAD 14 ổn định hơn. Chúc các bạn thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quá trình cài Nova4.01 chạy trên nền Cad2002 rất là ok, khóa ảo cũng hoạt động bình thường, nhưng vẫn có lỗi. Khi chạy file TEXT đó nhưng thay đổi số đo của góc chắn cung thì lại ko bị lỗi nữa, mong các a,e chỉ giáo. Tuyến của mình có 140m thôi, đường nội bộ trong khu dân cư. Mình đã thử nhiểu cách nhưng ko được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay