Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Nguyen Hoanh

Share-Bản đồ quy hoạch chi tiết thành phố Hà Nội

Các bài được khuyến nghị

bác có bản CAD kô chứ JPG thì nhìn mờ lắm.nếu bác có bản CAD quy hoạch chi tiết quận Đống Đa thì tốt quá,cho e xin.Cảm ơn bác rất nhiều :s_dead:

Bác upload lại giúp tôi cái bản đồ QH quận Đống đa với, download file bi lỗi, thử rất nhiều lần không được, rất cám ơn, long.vuong@cbre.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

có bác nào có bản CAD của xã LIÊN HÀ huyện ĐÔNG ANH ko cho em với em đang làm đồ án về cải tạo xã đó mà ko có bản cad hiện trang huhu. Nếu ko co thì cho em xin bản Cad huyện ĐÔNG ANH cũng được .

bác nào có xin gửi giúp em qua mail o_romantic_o@yahoo.com.vn

EM ĐANG CẦN GẤP LẮM

GIÚP EM VỚI TRIỆU LẦN CẢM ƠN :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em đang làm đồ án tư cách, bác nào có file cad quy hoạch huyện từ liêm cho em xin với, em xin chân thành cảm ơn. huhuhuh. em đang cần lắm các bác ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em đang làm đồ án tư cách, bác nào có file cad quy hoạch huyện từ liêm cho em xin với, em xin chân thành cảm ơn. huhuhuh. em đang cần lắm các bác ạ

iem cũng đag làm đò án tư cách nè bác co đề tài j hay hay chỉ vảo e với :s_big: thanks nhìu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác upload lại giúp tôi cái bản đồ QH quận Đống đa với, download file bi lỗi, thử rất nhiều lần không được, rất cám ơn, long.vuong@cbre.com

iem gửi vào mail cho bác rồi đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái pass giải file nén đã được bác chủ thớt nói rồi và nó cũng nằm lù lù ngay giữa bản đồ mà các bác không để ý. Cám ơn nhiều nhá. Bác có quy hoạch Hoàng Mai không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ai có bản cad hà nội mới nhất kô mình xin với

mình có bản cad hn 60mb nhưng cũ quá rồi.

cảm ơn nhiều nhé

Chào bạn...Bạn có thể share cho minh bản cad thành phố hà nội được không..

Vô cùng cảm ơn bạn...

đia chỉ mail của mình là: vuongdc1602@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dưới đây là bản đồ quy hoạch chi tiết các quận, huyện thuộc thành phố Hà Nội. Và bản đồ quy hoạch chi tiết của toàn bộ thành phố Hà Nội

Tất cả các file ảnh lớn đã được nén dạng zip, password là www.cadviet.com

Anh Hoành có thể cho em xin file bản đồ sử dụng đất quận Tây Hồ được không ạ (File Cad). Em cần đưa bản đồ này vào luận văn ạ. Cảm ơn Bác nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tôi có down bản đồ quy hoạch hà nội nhưng ko mở được. Tôi có gõ pass: www.cadviet.com

làm sao mà tôi rất cần.Ai có bản đò quy hoạch cho tôi xin.thank ! Email: sonqc2006@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trước hết là xin cám ơn bác Hoành đã có nhã ý chia sẻ tài liệu cho mọi người. Tôi đánh giá rất cao tinh thần của bác. Nhưng mình cũng xin được góp ý nhé. Mọi người tìm bản đồ là muốn xem nội dung cần thiết trên đó. Trong khi bạn lại đè chữ Cadviet to đùng lên bản vẽ như thế thì mất hết giá trị cái bản đồ. Theo mình thì bạn đưa dòng chữ cadviet gọn gàng vào 1 chỗ chỉ nhằm mục đích quản bá trang web của mình. Đã chia sẻ rồi thì đừng nên tiếc bạn ạ. Vài lời góp ý. Thân.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào bạn...Bạn có thể share cho minh bản cad thành phố hà nội được không..

Vô cùng cảm ơn bạn...

đia chỉ mail của mình là: vuongdc1602@yahoo.com

ai có bản đồ quy hoạch hà nội mới nhất không cho tôi với mail nguyentoanpham@gmail.com xin cảm ơn các bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mọi ng cso ai có bình đồ quận đống Đa ko....share mình với mình đnag rất cần.........nếu có gởi vào mail hoa_tieuacquy@yahoo.com cho mình với......thank mọi ng nhiều nha....^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Dưới đây là bản đồ quy hoạch chi tiết các quận, huyện thuộc thành phố Hà Nội. Và bản đồ quy hoạch chi tiết của toàn bộ thành phố Hà Nội

Tất cả các file ảnh lớn đã được nén dạng zip, password là www.cadviet.com

thanks su phu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay