Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Ảnh chụp hành lạc tại nhà JIKIBO

Các bài được khuyến nghị

Hôm rồi đến nhà Jikibo được hắn thết đãi món này - Đúng là JI ........quá KIBO

Bác còn được hắn "đãi"....

Hắn hứa mời :cheers: thế mà em đã được gì đâu :blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Thật là buồn, thật là buồn, thật là buồn và buồn mũ 3 và buồn mũ 3 lập phương nữa! Khi lòng hảo tâm và tâm nguyện củ bác Jikibo bị đem ra ...hành lạc trên diễn đàn!

Nếu trong gầm giường nhà bác Jikibo có nhiều hành mà bác jikibo chỉ mang ra 3 củ hành, bảo là ... thì lại đi một nhẽ đàng này lại là sáu củ - sáu củ là ngũ hành đàng hoàng! Nếu nói về luật ăn uống thì phải gọi bác Jikibo nhà mình bằng... cụ. Vì sao, vì sao mà xưa nay người ta làm cỗ mỗi mâm chỉ đủ chỗ cho 6 người? Nếu nói về y học thì hành là vị thuốc có hàm lượng kháng sinh cao: chữa lành vết thương, cả vết thương trên cơ thể và cả vết thương lòng nữa. Còn nói theo nhà phật thì đây là món ăn chay tịnh, người ăn nhiều món chay tịnh sẽ thanh thản đi về cõi vĩnh hằng không còn vương vấn bụi trần, và không bị... hành hạ nơi cực lạc!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thấy "hành lạc " tưởng có j` abc , háo ra la` hành + với lạc , tiu ngiủ

hồi SV còn nhậu mì tôm nữa mà. Ngày ấy... bây giờ?

có mấy hạt đậu là may rồi, a` còn cả hành nữa chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mọi người hãy đón chờ, sắp có ảnh "mây mưa" chụp tại nhà Lamtecco2 rồi!?

Các Mod đang nội chiến hay sao ấy nhỉ :cheers:

Cadviet nguy rồi :blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhìn vào hình là em biết bác JIKIBO ở HN

chứ ở Sài Gòn mà nhậu vậy thì bị ăn đấm ngay (HIC)

Em không phải là người Hà nội nhưng em học tập và làm việc ở Hà nội, em biết ở Hà nội bây giờ người ta thích ăn các món dân giã chân quê ví dụ cơm niêu, cá kho tộ, cơm nắm muối vừng...Tháng trước em đến chơi nhà cô họ em đúng vào hôm cả nhà cô tổ chức ăn chay và em đã được ăn món rau láo nháo rau rền, rau rệu, rau xam luộc chấm tương! Ăn ngon lắm, khi nào ra Hà nội công tác nhắn tin cho em biết, em sẽ mời bác ăn món... hành lạc luôn đừng bảo em là 3 que xỏ lá đấy đừng đấm em mà tội nghiệp em lắm bác ơi, hi hi!

Hết ảnh "mây mưa" ở nhà bác Lamtecco2 chắc là có ảnh "Động thổ" ở nhà bác Hoành vào cuối năm đúng không? Bác khai thật ra đi em mừng cho bác đấy, hihihihihihihihi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

đợi mãi có thấy đâu, hay là bâc NH còn đắn đo, anh em cùng 1 nhà, cho xem chút coi.

Mà sao bác Jin KIBO không có phản ứng j vậy.?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em định gửi tấm hình em không mặc quần lên diễn đàn có được không

Quá hay nhưng bạn phải gửi tấm hình còn trẻ đấy. Đừng gửi hình bạn đi khám công trình phụ trên diễn đàn không có bác sĩ đâu bạn hiểu không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em định gửi tấm hình em không mặc quần lên diễn đàn có được không

hơ hơ. hay!!! chưa biết mèo nào cắn mỉu nào nhờ =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đọc tiêu đề xong làm em cứ giàu trí tưởng... bở, hóa ra là hàng với lạc thật. Bây giờ lại thấy giới thiệu "mây mưa", không biết trí tưởng bở của em đi về đâu nữa!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quá hay nhưng bạn phải gửi tấm hình còn trẻ đấy. Đừng gửi hình bạn đi khám công trình phụ trên diễn đàn không có bác sĩ đâu bạn hiểu không?

Bác gửi địa chỉ mai a gù cho em ngay đi em sẽ gửi bác tấm hình chụp lúc em vừa tròn 18 mùa lá rụngí, đây là bức ảnh em bị người ta chụp lén khi em đang giải quyết nỗi buồn bác có hiểu em buồn về chuyện gì không .em buồn buồn về cái chuyện buồn buồn củ em í ? bác không hiểu à? em đâu có bít chuyện người ta chụp lén em .Em chỉ nghe thấy tiếng rơi cái bịnh một phát em vội kéo quần không kịp thì thấy cái máy ảnh kỹ thuật số đời chót nằm lù lù cách chỗ em ngồi khoảng 7 m . em nhìn lên gốc cây đa già nua cằn cỗi thì thấy một bóng người đang núp mình vào một cành cây. rồi em vội ra nhặt cái máy ảnh và nhặt luôn cả đôi giầy đẹp chẳng hiểu củ ai bỏ quên rồi em đi từ từ đi khập khiễng như người bị đau chân không thể đi nhanh hơn lên được khi đi xa gốc cây đó khoảng 200 đủ độ an toàn em chạy thục mạng về nhà, không biết người ta có đuổi theo không vì không ngó cổ nhìn lại. nếu bác thích em gửi cho bác cả cái video quay cảnh đó để bác xem cho đỡ bùn í . bác yên tâm đi là em nói không ngửi thấy mùi gì đâu mà sợ í.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi bám nút thanh cho em rồi em không sao em không gửi lên đây?

em vừa nghe một người bạn kẻ chuyện về một nhà ngại cảm có thể đọc được ý nghĩ của người khác. nhà ngoại cảm này cho biết có rất nhiều ngưòi có ý nghĩ xấu xa không chân chính còn số nguời có ý nghĩ chân chính ngay thẳng thì ít . cùng hiện tượng có trong đời sống nhưng mỗi nguời có nhận xét đánh giá khác nhau. người đánh giá đúng người đánh giá không đúng vê bản chất và nhà ngoại cảm đã kết luân như sau :

-người có ý nghĩ xấu xa thì không ai biết và rất ít người biết . vì không ai biết nên nhũng ý nghĩ xấu xa của họ càng được nhân lên và dẫn đến việc làm xấu xa gần mưc thì đen gần đèn thì sáng mà. ngược lại người không có ý nghĩ xấu xa hoặc có rất ít ý nghĩ xấu xa thì lại có hành động xấu xa .mà hành động xấu xa thì lại nhiều người biết. sợ nhiều người biết, sợ dư luận lên án nên những người này lại không dám hành động xấu xa .không làm việc xấu xa vì ý nghĩ của họ cũng không có xấu xa.

vì thế nên em không gửi ảnh lên diễn đàn mà chỉ gửi riêng cho bác .bác cho em địa chỉ mai đi. em gủi cho. còn nếu cái máy ảnh đó và đôi giấy hôi như tổ cú ấy củ bác thì hãy quên đi , vứt ra đồng nát rồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thời buổi giá cả đang đắt đỏ mà bác!Mà em thấy thế là cũng đủ chất rồi còn gì nữa có chất bột,chất xở thêm cốc bia lên men nữa là ổn quá còn gì!thế là :cheers: . zôzô thôi! :blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em vừa nghe một người bạn kẻ chuyện về một nhà ngại cảm có thể đọc được ý nghĩ của người khác. nhà ngoại cảm này cho biết có rất nhiều ngưòi có ý nghĩ xấu xa không chân chính còn số nguời có ý nghĩ chân chính ngay thẳng thì ít . cùng hiện tượng có trong đời sống nhưng mỗi nguời có nhận xét đánh giá khác nhau. người đánh giá đúng người đánh giá không đúng vê bản chất và nhà ngoại cảm đã kết luân như sau :

-người có ý nghĩ xấu xa thì không ai biết và rất ít người biết . vì không ai biết nên nhũng ý nghĩ xấu xa của họ càng được nhân lên và dẫn đến việc làm xấu xa gần mưc thì đen gần đèn thì sáng mà. ngược lại người không có ý nghĩ xấu xa hoặc có rất ít ý nghĩ xấu xa thì lại có hành động xấu xa .mà hành động xấu xa thì lại nhiều người biết. sợ nhiều người biết, sợ dư luận lên án nên những người này lại không dám hành động xấu xa .không làm việc xấu xa vì ý nghĩ của họ cũng không có xấu xa.

vì thế nên em không gửi ảnh lên diễn đàn mà chỉ gửi riêng cho bác .bác cho em địa chỉ mai đi. em gủi cho. còn nếu cái máy ảnh đó và đôi giấy hôi như tổ cú ấy củ bác thì hãy quên đi , vứt ra đồng nát rồi!

PCCC là P - chó - có - cứt à? viết nhăng viết cuội gì tớ không hiểu. Bị đứt mất mấy cái dây thần kinh mục à. Có thích ăn ROIF CHOS THOIS thiu ko. Tớ gửi cho một rổ thao hồ mà í í í ị ị ị ha ha ha ha ha ha ha!!!

Vào đây :

http://www.cadviet.com/forum/Ve-tu-dien-ho...canh-t3651.html

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hơn 100 cái chết trong bài viết củ phankhôi cộng với hơn 50 cái chết có trong bài củ bác gp14 cũng đủ để cười được nhiều ngày , xin cảm ơn bạn đã cho mọi người đwọc thư giãn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hai bạn đang tranh luận hơi thái quá rồi.

Chỉnh sửa theo gp14

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em thấy món an gợi cảm đấy chứ; ' Dọc bằng đòn gánh củ bằng hạt xoan'.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

sao đợi mãi không thấy bác Hoành

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay