Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Ảnh chụp hành lạc tại nhà JIKIBO

Các bài được khuyến nghị

Hai bạn đang tranh luận hơi thái quá rồi.

-đầu têu vụ này là bác lamtepcơ2 chắc bác tá lả ác lắm nên đã ù được con 2 tép và 2 cơ đúng chưa, nhận đi cho tiến bộ! thấy bác colonbay nói ảnh chụp ở nhà Dũng râu em biết bác chỉ nói đùa. nhưng chắc là bác jikibo nhà mình cũng có kibo thì bác mới viết vậy phải không bác lamtepcơ!

-bác sgia sao bác lại cho hàn the vào dồi chó, phankhôi gửi cho em một rổ em mới ngậm thử một đoạn thấy ghê quá vội nhổ ra ngay, thế mà bụng cũng đang trương mỗi ngày một to .em sợ bị dịch tả quá em bắt đền bác sgia đấy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
chúng ta trên diễn đàn nên nói chuyện có văn hoá một chút

đừng viết những gì không cần thiết như kiểu PCCC thì mình cho không hay lắm, lúc đó các bác trên diễn đàn cũng buồn

vì vậy nên VĂN MINH LỊCH SỰ - NÓI LỜI HAY - CỬ CHỈ ĐẸP ngay trên diễn đàn

Nếu đồng ý mấy bác hãy vỗ tay :cheers: :lol: :blush: và cho ý kiến ha

Có gì không phải mong các bác tha tội chêt em đã đùa dai quá trớn em xin lỗi các bác! Em sẽ sưa lại bài đã viết và phan khoi cũng phải sửa lại đi

-em đã sưa rồi đấy bác văndương cũng sửa phần bác đã trích dẫn đi nói đi thì nhẹ nhưng trích dẫn lại có khi lạc nặng hơn nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái chi chứ "mây-mưa" chẳng lẽ bác chưa nhìn thấy bao giờ hay sao mà sốt sắng thế! :blush:

cái từ "mây - mưa" này thấy có nhiều "ý nghĩa" quá :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-đầu têu vụ này là bác lamtepcơ2 chắc bác tá lả ác lắm nên đã ù được con 2 tép và 2 cơ đúng chưa, nhận đi cho tiến bộ! thấy bác colonbay nói ảnh chụp ở nhà Dũng râu em biết bác chỉ nói đùa. nhưng chắc là bác jikibo nhà mình cũng có kibo thì bác mới viết vậy phải không bác lamtepcơ!

Oé! Dũng râu là quán bia mà bác ơi! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

rích dẫn(phankhoi @ Apr 29 2008, 06:54 PM) *

PCCC là P - chó - có - cứt à? viết nhăng viết cuội gì tớ không hiểu. Bị đứt mất mấy cái dây thần kinh mục à. Có thích ăn ROIF CHOS THOIS thiu ko. Tớ gửi cho một rổ thao hồ mà í í í ị ị ị ha ha ha ha ha ha ha!!!

Vào đây :

<a href="http://www.cadviet.com/forum/Ve-tu-dien-ho...canh-t3651.html" target="_blank">http://www.cadviet.com/forum/Ve-tu-dien-ho...canh-t3651.html</a>

đừng viết những gì không cần thiết như kiểu PCCC thì mình cho không hay lắm, lúc đó các bác trên diễn đàn cũng buồn

Nếu đồng ý mấy bác hãy vỗ tay cheers.gif s_big.gif cheers.gif và cho ý kiến ha

-Bác vanduong :ở trên bác trích lời phankhoi. ở dưới bác viết đừng viết những gì không cần thiết như kiểu PCCC là do lí do ra làm sao?

- em chỉ mong bài viết nào củ em làm các bác trên diễn đàn buồn thì được các bác chủ diễn đàn xóa đi cho em thôi để em đỡ phải lăn tăn thôi. em chỉ mong được một đêm ngủ ngon như một nhân vật trên truyền hình đã nói thôi hu hủ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
rích dẫn(phankhoi @ Apr 29 2008, 06:54 PM) *

PCCC là P - chó - có - cứt à? viết nhăng viết cuội gì tớ không hiểu. Bị đứt mất mấy cái dây thần kinh mục à. Có thích ăn ROIF CHOS THOIS thiu ko. Tớ gửi cho một rổ thao hồ mà í í í ị ị ị ha ha ha ha ha ha ha!!!

Vào đây :

<a href="http://www.cadviet.com/forum/Ve-tu-dien-ho...canh-t3651.html" target="_blank">http://www.cadviet.com/forum/Ve-tu-dien-ho...canh-t3651.html</a>

Nếu đồng ý mấy bác hãy vỗ tay cheers.gif s_big.gif cheers.gif và cho ý kiến ha

-Bác vanduong :ở trên bác trích lời phankhoi. ở dưới bác viết đừng viết những gì không cần thiết như kiểu PCCC là do lí do ra làm sao?

- em chỉ mong bài viết nào củ em làm các bác trên diễn đàn buồn thì được các bác chủ diễn đàn xóa đi cho em thôi để em đỡ phải lăn tăn thôi. em chỉ mong được một đêm ngủ ngon như một nhân vật trên truyền hình đã nói thôi hu hủ

Hôm nay AE bàn luận sôi nổi nhỉ,

Còn Bác vhuyên nhậu " Dồi Chó " dâu rồi sao chua tháy xuất hiẹn nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhậu dồi chó thì tuyệt cú mèo rồi

hic

rất tiếc mình lại ở SG

mà đại gia đình ta thì hầu như ở HN

:cheers:

em co y kien the nì mí bác xem thu­­­­ đcj ko nha :mình tổ chu­cs lâu gạp nhau ỏ một vùng miền nào đó đi nha !

thịt chó là numberone

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhậu dồi chó thì tuyệt cú mèo rồi

hic

rất tiếc mình lại ở SG

mà đại gia đình ta thì hầu như ở HN

:cheers:

Nhậu doi cho xui lam,

AE chuyen chuyen sang nhau cay huong di

Mà noi gi thi noi chu nhau cai do van thich hon các Bác ah

ko bit các Bac tháy htế nào

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các cụ đã nói: bước hụt thì có thể rút chân lại được; một khi đã nhỡ lời nói thì không thể thu được lời nói ấy.

Chính vì thế, khi đã chót nhỡ nói với ai đó, ta phải tìm cách tháo gỡ. Còn khi ta nhận được một lời nói của ai đó với mình; mình cũng nên tìm hiểu ngữ cảnh của lời nói đó, truy xét sâu xa cội rễ... Và nói chung là nên độ lượng với những lời nói có thể vô tình làm đau lòng mình...

- Trong thực tế, tôi có nhiều bạn rất thân, trong đó có những bạn mà ngay từ buổi đầu bỡ ngỡ làm quen, bạn tôi đã có những lời nói làm đau lòng và buồn bực... Rồi những ấn tượng không hay về bạn ấy, cũng nhanh chóng qua đi... "trong gian nguy mới biết bạn tốt; đến tháng 11 mới biết ... da mình đẹp hay không"...

Thức đêm để làm việc gì đó, mới thấy là đêm quá ư là... ngắn ngủi; khi chợt thấy mặt trời thức dậy, tôi mới ngỡ ngàng thoảng thốt: Đêm ơi, đêm! sao đêm ngắn ngủi thế?. Cuộc đời của con người ta cũng như vậy thôi. Vì thế tôi và các bạn, chúng ta hãy mỉm cười lên đê! Hãy" ném" thẳng nụ cười vào mặt tất cả mọi người đê...! Chỉ có nụ cười mới san lấp và xóa nhòa được những "dấu chân" của thời gian đang hằn sâu trên khuôn mặt của mọi người; hãy cười lên cho thời gian trôi chậm lại đê...!

Lời nói đâu mất tiền mua

Sao không lựa kỹ để dưa hóa dòi

Lời nói không mất tiền toi

Sao không giữ miệng cho lòi tiền ra ...

(Đây là khổ thơ đầu của một bài thơ buồn mà tôi đã viết cách nay tròn một năm, đưa hết cả lên đây không tiện.)

Bài viết tham khảo:

<a href="http://www.cadviet.com/forum/2D-tu-khong-gian-3d-t2542.html" target="_blank">http://www.cadviet.com/forum/2D-tu-khong-gian-3d-t2542.html</a>

@: pccc và phankhoi : xơi cho lắm dồi chó vào rồi rửng mỡ!

....Giờ đây CADViet thân yêu

Đã thu hút được khá nhiều thành viên

Bắc- Trung- Nam đủ mọi miền

Đều về xum họp trong niềm hân hoan!

Tay trong tay hãy kết đoàn...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không ngờ KSgià lại có thể làm thơ hay như vậy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin được phép tiếp lởi bác ksgia

Tay trong tay hãy kết đoàn

Chung lòng chung sức không mòn tuổi xanh

Đừng như vị ngọt bồ hòn

Đừng như trái ấu khi tròn khi vuông

Hãy Group như đã từng Group

Hãy Extrude như đã từng Extrude

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

[/b]

Tôi xin được phép tiếp lời bạn leolas:

Tay trong tay hãy kết đoàn

Chung lòng chung sức không màng nút thanhs

Dăm ba củ lạc cọng hành

Nâng ly chén chú chén anh xuề xoà

Hỏi rằng bạn ở đâu xa

Trăng tròn hay chếch mẹ cha thế nào?

Nước cờ đoán thấp hay cao

Gió đông đâu đã lọt vào vườn xuân?

Move ta dịch lại gần

Cùng vui thư giãn đâu cần dùng... trim.........................................Lệnh cắt đối tượng thừa.

Hãy cho tôi biết đường "lin" ----------------------------------------------------Link

Để tôi "đao loát"... cái nhìn 3D-----------------------------------------Download[/color]

Tôi cũng bị nhầm đề nghị ban quản trị xoá giúp, tôi copi bài viết của bạn leolas sang mục thơ cây nhà lá vườn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm rồi đến nhà Jikibo được hắn thết đãi món này - Đúng là JI ........quá KIBO

bác lâm đúng là Siêu lừa

đọc bài này mới biết http://www.chf.com.vn/?cmd=act:news|newsid:17993

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác lâm đúng là Siêu lừa

đọc bài này mới biết http://www.chf.com.vn/?cmd=act:news|newsid:17993

Em bấm nút Thanks rồi mà vẫn cảm thấy còn chưa đủ.

Cảm ơn bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xem ra mình có duyên với nhau quá. nhất định vào khi nào vào DN sẽ gọi bác

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mấy hôm rày xem ra anh em ta tán mãi chủ đề này làm bác Lamtecco cười khoái tỉ đây!

hèn gì Jikibo không lộ mặt, AE toàn là những người nhẹ dạ cả tin

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hèn gì Jikibo không lộ mặt, AE toàn là những người nhẹ dạ cả tin

ơ hơ! Thế mà tôi tưởng .........thậy

Nay thì mới biết thêm bác Ji KIBo cũng không KI BO lắm!

Được trận thoải mái!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Và gây bao phiền toái khác dẫn đến việc pccc và phankhoi đã đối đầu chứ không đối thoại như xu thế chung của thế giới trong giai đoạn hiện nay. Đến nỗi bạn Gp14 đã hỏi tôi pccc và phankhoi có phải là bạn của nhau không? Tôi đã gửi tin nhắn di động hỏi pccc, kết quả là pccc và phankhoi không quen biết nhau.

Dù sao thì tôi cũng cảm ơn:"Siêu lừa đảo" vì trên mục: thơ cây nhà lá vườn đê đã có thêm 3 bài thơ nữa, đọc cũng tạm được- thơ cây nhà lá vườn mà!

Khổ thân pccc và phankhoi vì tôi đã nói trong bài viết ở trang 2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ngayve324 có số Mobile đẹp ha

thanks vanduong đã khen. bạn lên www.viettelmobile.com.vn tìm được rất nhiều số đẹp lắm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Và gây bao phiền toái khác dẫn đến việc pccc và phankhoi đã đối đầu chứ không đối thoại như xu thế chung của thế giới trong giai đoạn hiện nay. Đến nỗi bạn Gp14 đã hỏi tôi pccc và phankhoi có phải là bạn của nhau không? Tôi đã gửi tin nhắn di động hỏi pccc, kết quả là pccc và phankhoi không quen biết nhau.

Dù sao thì tôi cũng cảm ơn:"Siêu lừa đảo" vì trên mục: thơ cây nhà lá vườn đê đã có thêm 3 bài thơ nữa, đọc cũng tạm được- thơ cây nhà lá vườn mà!

thì ra mấy bác bây giờ mới vở lẽ trò lừa của lamteco a? theo mấy bác vụ này nên xử thế nào? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thì ra mấy bác bây giờ mới vở lẽ trò lừa của lamteco a? theo mấy bác vụ này nên xử thế nào? :cheers:

Interpol đang truy nã!

Vụ này căng đấy!

Vớ vẩn lại lên TV ấy chứ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bản thân tôi khi đưa ra tấm hình & lời chú thích cũng ko nghĩ lại được mọi người đưa vấn đề đi quá xa đến vậy , lúc đầu tôi cũng như mọi người , cũng giật mình vì 1 cái tít và vào xem rồi lại thấy buồn cười khi nội dung ko phải như mình nghĩ , đơn giản vậy thôi , trong mục thư giãn này phần lớn các câu chuyện đều là không có thật ( chuyện cười mà) nếu nó ko gây nguy hại đến ai thì xin cũng đừng đưa quan điểm quá nặng nề , Với Jikibo tôi cũng không cần nói gì thêm vì hắn cũng quá hiểu câu chuyện chỉ dừng lại ở mức độ thư giãn mà chẳng quan tâm đến cái thông tin đưa ra thế nào .

Vấn đề tranh luận của pccc và phankhoi không liên quan đến tôi trong topic này đó là cách ứng xử riêng của mỗi người ,tuy vậy tôi cũng xin rút kinh nghiệm về topic này cho các lần sau .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Oan quá !!!

Trời cao có thấu không hả trời???

Trời ơi! Mọi người đang đùa vui đấy chứ, làm gì có "quan điểm quá nặng nề" ở trong bài viết này?

Chỉ có pccc và phankhoi là "Hai bạn đang tranh luận hơi thái quá rồi."( gp14), thôi mà! Tôi đã nhắc nhở pccc việc này trong bài viết: Chuyện vui dân gian + hiện đại Việt Nam).

Khi ngayve324 viết "bác lâm đúng là Siêu lừa" Tôi đã phải chua thể chữ "đảo" có nghĩa là đảo lại- đảo nghĩa mà?- Chẳng lẽ "Siêu lừa đảo" lại không nhận ra điều này sao? Tôi tin là"Mấy hôm rày xem ra anh em ta tán mãi chủ đề này làm bác Lamtecco cười khoái tỉ đây!"(duongsatdn).

"Vấn đề tranh luận của pccc và phankhoi không liên quan đến tôi" ai chẳng biết là như thế , sao"SLĐ" lại "xin rút kinh nghiệm về topic này cho các lần sau", tôi cảm thấy buồn về chuyện này đấy, trên diễn đàn mình có mục tin nhắn có điều gì cần trao đổi, tôi sẽ gửi tin nhắn trực tiếp trao đổi, đâu cần phải viết trên diễn đàn cho tốn mồi ra.

Khi gửi bài cho "Một đoạn phim tai nạn" tôi đã gửi tin nhắn:

Mình mới chỉnh sửa lại bài viết hôm nay trong mục thư giãn.

Chào tạm biệt , hẹn gặp lại!

Chào bác !

Bài viết bác chỉnh sửa thế nào là quyền của bác mà ( he he...) Chán nhất là 1 bài viết Post lên mà chẳng ai phản hồi,em nghĩ thông tin trên diễn đàn là đa chiều có thể chỉ có 1 chân lý hoặc có nhiều chân lý vì mỗi người có 1 quan niệm riêng mà , nói vậy thì hơi lý thuyết túm lại là bác cứ thoải mái đi nhé , hẹn gặp lại bác trong một ngày gần đây sẽ có dịp nói chuyện nhiều hơn. Tạm biệt bác !

Các bài viết của tôi trên diễn đàn đa số là bịa đặt, tiểu số là có thật.

Chỉ có bài viết Giai thoại làng CADViet và Tình ngay lý gian là có thật.

Tôi sẽ tiếp tục viết Tình ngay lý gian, trong tay tôi có hơn chục tình huống có thật mà tôi đã gặp trong cuộc sống.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay