Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
test1184

Mình cần tìm hiểu về BLOCK trong CAD 2004 xin được giúp đỡ

Các bài được khuyến nghị

Tui mới ra trường nên sử dụng Cad có nhiều hạn chế lắm, Xin BQT CadViệt giúp tôi hiểu thêm về BLOCK trong cad 2004 và cách quản lý BLOCK. Tui chân thành cảm tạ!

Tui là thành viên mới của Cad Việt nhưng là thành viên trung thành và rất tâm đắc với Diễn đàn

:cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tui mới ra trường nên sử dụng Cad có nhiều hạn chế lắm, Xin BQT CadViệt giúp tôi hiểu thêm về BLOCK trong cad 2004 và cách quản lý BLOCK. Tui chân thành cảm tạ!

Tui là thành viên mới của Cad Việt nhưng là thành viên trung thành và rất tâm đắc với Diễn đàn

Bạn đọc "các chủ đề tương tự" ở ngay dưới bài viết này đấy!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo blog và quản lý blog là theo quan niệm riêng của mỗi người, do vậy bạn nên sắp xếp blog của mình tùy theo ý thích của mình :blush:.. spam

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tạo blog và quản lý blog là theo quan niệm riêng của mỗi người, do vậy bạn nên sắp xếp blog của mình tùy theo ý thích của mình :blush:.. spam

??? ý của bạn kia là hỏi về BLOCK trong AUTOCAD cơ mà, sao bạn này lại nói đến Blog nhỉ? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tạo blog và quản lý blog là theo quan niệm riêng của mỗi người, do vậy bạn nên sắp xếp blog của mình tùy theo ý thích của mình :cheers:.. spam

Đúng là Spam rồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

block thì đa dạng lắm, bạn muốn hỏi cụ thể về vấn gì? tạo block, chèn block, hiểu chỉnh block, hay quản lý block. nếu bạn hỏi chung chung vậy thì tốt nhất ra nhà sách mua một cuốn sach fạy cad về học. hi hi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bạn cho mình hỏi chút nhé.

làm thế nào mà sau khi phá block mà các chữ không bị biến dạng vậy.

hoặc cách chỉnh thế nào cho nhanh nhất cũng được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em học ĐH Mỏ địa chất,em rất cần phần mềm cad hỗ trợ để thiết kế Mỏ nên anh(chi)nào có thì gửi cho em xin nhé...nếu học Mỏ thì càng tốt.Thankss

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trên diễn đàn đã có nhiều bài viết về block.Bạn hãy tận dụng triệt để chức năng tìm kiếm.VD keyword: block, Các tính năng hay của block or Block thuộc tính...bạn sẽ có đủ thông tin để tìm hiểu cả ngày :s_big:

Bạn thử tham khảo 1 topic xem và nghiên cứu thêm nha.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=6026

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác cho em hỏi, trước em dùng cad 2004 khi edit block thì các chi tiết của bản vẽ không thuộc block vẫn hiện mờ, giờ dùng cad 2007 khi edit block thì lại nhảy vào cửa sổ block editor ( ko thấy các chi tiết khác của bản vẽ nữa ) Giờ muốn chỉnh lại như khi dùng cad 2004 thì phải làm thế nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay