Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vndesperados

Coffee với anh em CADVIET Miền Nam - Chủ Nhật (2/4/2011)

Các bài được khuyến nghị

Thông báo với anh em CADVIET là ngày 8/5/2011 này mình cưới vợ. Anh em có rảnh thì CN ngày 3/4/2011 mình gặp nhau di coffee nhé, nhân tiện mình gửi thiệp mời luôn. Cung muốn nhân dịp anh em CADCVIET miền Nam mình giao lưu luôn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

cưới vợ ma biết chia sẻ ...niềm vui với anh em như vậy thì thật là tốt đó.hihi.nhưng cũng phải cho cái địa chỉ cafe cụ thể để ae biết ma đến giao lưu chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thông báo với anh em CADVIET là ngày 8/5/2011 này mình cưới vợ. Anh em có rảnh thì CN ngày 2/4/2011 mình gặp nhau di coffee nhé, nhân tiện mình gửi thiệp mời luôn. Cung muốn nhân dịp anh em CADCVIET miền Nam mình giao lưu luôn

Chúc anh em CADVIET miền Nam có buổi giao lưu vui vẻ!

Chúc anh chị vndesperados trăm năm hạnh phúc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cưới vợ ma biết chia sẻ ...niềm vui với anh em như vậy thì thật là tốt đó.hihi.nhưng cũng phải cho cái địa chỉ cafe cụ thể để ae biết ma đến giao lưu chứ.

OK, mình cũng dang chọn địa điểm dể anh em di cho tiện đây, Sẽ có địa điểm sớm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thông báo với anh em CADVIET là ngày 8/5/2011 này mình cưới vợ. Anh em có rảnh thì CN ngày 3/4/2011 mình gặp nhau di coffee nhé, nhân tiện mình gửi thiệp mời luôn. Cung muốn nhân dịp anh em CADCVIET miền Nam mình giao lưu luôn

Chúc mừng bác Vndesperados thông báo tin hỷ!!! :D

Anh em cadviet miền Nam bỏ chút thời gian giao lưu càfe và chúc mừng đám cưới của bác Cường nhé...

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

OK, mình cũng dang chọn địa điểm dể anh em di cho tiện đây, Sẽ có địa điểm sớm

Thật vui khi được gặp gỡ anh em.Mong rằng 1 tháng có một bác lấy vợ như bác Vndesperados thì vui biết mấy.hihì.Nhân đây mình cũng xin chúc bác Vndesperados trăm năm hạnh phúc với co vợ hiền xinh đẹp.Và năm sau có một tiểu Vndesperados nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng bác Vndesperados thông báo tin hỷ!!! :D

Anh em cadviet miền Nam bỏ chút thời gian giao lưu càfe và chúc mừng đám cưới của bác Cường nhé...

Hề hề hề,

Có ngay có ngay. Xin đăng ký cả hai suất cà phê và đám cưới hỉ. Chúc bác Vn....dos trăm năm hạnh phúc tới lúc con cháu răng long đầu bạc hỉ.

Hề hề hề....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng anh lên xe bông nhé, tiếc quá ngày 3-4 em bận rồi nên không off cafe với mọi người được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng anh lên xe bông nhé, tiếc quá ngày 3-4 em bận rồi nên không off cafe với mọi người được.

Hề hề hề,

Ngày 3/4 đến đít rồi mà chửa biết gặp nhau ở đâu hè????

Hay là bác Vn...dos đang vui ....mới mà quên nhiệm vụ chăng???

Mà sao thấy mấy bác thành phố đìu hiu quá nhấy.

Tháng 5 đã có bác Vn...dos, tháng 6 có ai chưa hè???

Không nhanh chân lên là sắp động đất rồi đó. Hề hề hề......

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Bác bình cứ phải bình tĩnh xếp hàng đi chứ chưa đên lượt bác đâu ah. :))

Mà Việt nam mình có động đất đâu chỉ có bên Nhật thôi sợ cái gì chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Để thuận lợi cho các anh enh vừa ở thành phố, vừa ở Bình Dương, Biên Hoà, mời anh em CN này mình gặp nhau ở quán Coffee AMY ngay góc ngã tư Bình Phước nhé, vào lúc 9h.

Hề hề hề, ngày đó mình xin phép gửi thiệ[ luôn. Rất muốn anh em CADVIET đi đông đông cho khí thế.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Để thuận lợi cho các anh enh vừa ở thành phố, vừa ở Bình Dương, Biên Hoà, mời anh em CN này mình gặp nhau ở quán Coffee AMY ngay góc ngã tư Bình Phước nhé, vào lúc 9h.

Hề hề hề, ngày đó mình xin phép gửi thiệ[ luôn. Rất muốn anh em CADVIET đi đông đông cho khí thế.

Quán AMY mới xây gần nhà mình nè :)

bác thật là khéo chọn quán à nha

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chờ 2 năm mới có dịp

9h sẽ có mặt

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quán Amy góc ngã tư Bình Phước em ở gần đó mà sao không biết nhể!!!

Bác Bình ơi! Hay anh em mình đi quán Army ở Libya để rửa cái bằng lái xe tăng của bác đi... :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quán Amy góc ngã tư Bình Phước em ở gần đó mà sao không biết nhể!!!

Bác Bình ơi! Hay anh em mình đi quán Army ở Libya để rửa cái bằng lái xe tăng của bác đi... :lol:

Hề hề hề,

Có ngay, có ngay.

9h sáng chủ nhật, 3/4/2011. đề nghị anh em có mặt đông đủ, khỏi cần mamg Giầy mới hỉ. Nhưng nhớ mang theo túi bự để còn đựng quà nhé.....

Hề hề hề,

@ Bác Soncad: Bằng xe tăng bị Liên quân trưng dụng rùi, còn cái bằng xe con thì vẫn chửa tậu được. Cái ni mà có thì phải gọi là tắm chớ rửa sao sạch hỉ????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Miền Nam lại ăn chơi r.. Miền Bắc thì.. ôi thôi.. Các bác mãi mê yêu đương và kiếm tiền quá :|

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Miền Nam lại ăn chơi r.. Miền Bắc thì.. ôi thôi.. Các bác mãi mê yêu đương và kiếm tiền quá :|

Hề hề hề,

Không phải đâu là không phải đâu,

Miền Nam yêu hăng hơn nên có đám cưới rùi nè.... Miền Bắc chửa thấy cưới xin chi cả hè....

Miền Nam kiếm nhiều tiền hơn nên lại ăn chơi rùi nè.... Miền Bắc tiết kiệm quá....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Miền Nam sống thoải mái hơn, không bon chen như miền Bắc. Anh vào đấy gặp mấy bác ấy rồi, bác nào cũng nhiệt tình phóng xe đến tận chỗ mình để uống cà phê. Bác SonCad này vui tính lắm ấy nha. Hi. À quên mất đó, congratulation bác vndesperados. Hic, biết bao giờ em mới lấy vợ đây. Lấy vợ rồi lại hối hận vì biết trước lấy vợ sướng như thế thì mình cưới vợ cách đây 10 năm. :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Âý da...sao trong lòng em háo hức quá đi.Sáng chủ nhật em có trận đá bóng nhưng cancel để gặp anh em cadviet đây.Nhưng khôgn biết tới đó rồi có ai biết mình không đây,cũng khôgn biết tới nơi rồi phải gọi ai để tới bàn nữa chứ.Thật là buồn quá đi.Vậy mà em khôgn thấy anh chủ xị lên danh sách gì hết trơn.Những người mới như em đây thấy thật là bơ vơ...hic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Âý da...sao trong lòng em háo hức quá đi.Sáng chủ nhật em có trận đá bóng nhưng cancel để gặp anh em cadviet đây.Nhưng khôgn biết tới đó rồi có ai biết mình không đây,cũng khôgn biết tới nơi rồi phải gọi ai để tới bàn nữa chứ.Thật là buồn quá đi.Vậy mà em khôgn thấy anh chủ xị lên danh sách gì hết trơn.Những người mới như em đây thấy thật là bơ vơ...hic

Cái này là coffee gặp mặt để mình báo tin vui. Anh em nào có rảnh thì đi cho vui, làm sao lên danh sách được.Mời hết anh em CADVIET luôn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này là coffee gặp mặt để mình báo tin vui. Anh em nào có rảnh thì đi cho vui, làm sao lên danh sách được.Mời hết anh em CADVIET luôn.

Chủ nhật em hơi bận 1 tý, tuy nhiên sẽ tranh thủ đến lãnh thưởng

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Chuyện nhỏ ấy mà,

Vô quán cứ thấy anh nào đẹp giai, lại có bên cạnh một cô xinh xinh là lướt đến tán chuyện, ắt hẳn sẽ biết mà.

Còn nếu thấy ngại ngùng, xấu hổ (vụ này ở CADviet là hơi hiếm đó nghen) thì bốc máy alo cho bác Soncad số máy là 0918144003.

Hề hề hề.....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Úi, chúc mừng bác VNDESPERADOS nhé. Ngày mai mình đi ăn đám cưới liên tỉnh rôì :lol: (Bình Phước). Bác gửi quà cho Đương giùm mình nhé. Mình sẽ gặp Đương để nhận sau

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng anh vndesperados!

Nhân dịp này em cũng gửi lời chúc mừng tới anh daotukl.

Anh daotukl tổ chức đám cưới ngày hôm nay 03/04/2011.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay