Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vantori

làm sao chuyển tọa độ 3d về 2d

Các bài được khuyến nghị

Mình đang vẽ trong giao diện cad 2d 2007 ,sau đó mình chuyển qua giao diện 3D Modeling,lúc này chuyển sang trục tọa dộ 3d, bây giò mún chuyển lại tọa độ 2d như trước thì phải làm sao,các bác giúp e với.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình đang vẽ trong giao diện cad 2d 2007 ,sau đó mình chuyển qua giao diện 3D Modeling,lúc này chuyển sang trục tọa dộ 3d, bây giò mún chuyển lại tọa độ 2d như trước thì phải làm sao,các bác giúp e với.

Câu hỏi của anh đã đề cập nhiều trên diễn đàn, lần sau anh vào chức năng tìm kiếm trước khi hỏi!

Có nhiều cách một trong các cách là : gõ Plan rồi Enter 2 lần là được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Câu hỏi của anh đã đề cập nhiều trên diễn đàn, lần sau anh vào chức năng tìm kiếm trước khi hỏi!

Có nhiều cách một trong các cách là : gõ Plan rồi Enter 2 lần là được.

dùng lệnh SHA có đc ko bác nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đã thử dùng lệnh plan rồi enter 2 lần mà cũng không được! mình dùng lệnh SHA thì được! thank mọi người nhiều nha!chúc mọi nguòi lun vui vẻ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

dùng lệnh SHA có đc ko bác nhỉ?

Được, quá đi sao lại không?

mình đã thử dùng lệnh plan rồi enter 2 lần mà cũng không được! mình dùng lệnh SHA thì được! thank mọi người nhiều nha!chúc mọi nguòi lun vui vẻ!

Như em đã nói ở trên: Có nhiều cách một trong các cách là : gõ Plan rồi Enter 2 lần là được.

Nếu anh “đã thử dùng lệnh plan rồi enter 2 lần mà cũng không được! mình dùng lệnh SHA thì được!”???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình chuyển từ 3d sang 2d nhưng sao cái trục tọa độ XY nó chiếm cả 1 góc cái màn hình. Có cách nào làm nó nhỏ lại không mọi người?

Thanks all

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình chuyển từ 3d sang 2d nhưng sao cái trục tọa độ XY nó chiếm cả 1 góc cái màn hình. Có cách nào làm nó nhỏ lại không mọi người?

Thanks all

Muốn UCS to hay nhỏ bạn gõ lệnh UCSICON sau đó tùy chỉnh nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay