Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
pccc

Có thể lấy lại Filleđã xóa ko

Các bài được khuyến nghị

em cóp thư mục trong đó có mấyfile bản vẽ ra usb, rồi lại đánh mât usb về nhà mở máy thì lại không thấy thư mục đó nữa . có thể phần mềm nào có thể khôi phục lại đuợc bản ve đã xoá không. em nhờ các bác chỉ cách làm em cảm ơn rất nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em cóp thư mục trong đó có mấyfile bản vẽ ra usb, rồi lại đánh mât usb về nhà mở máy thì lại không thấy thư mục đó nữa . có thể phần mềm nào có thể khôi phục lại đuợc bản ve đã xoá không. em nhờ các bác chỉ cách làm em cảm ơn rất nhiều

Có nhiều phần mềm phục hồi file bị xóa, tôi biết phần mềm này bạn tìm thử nhé :

1. Easy Recover

2. Lost & Found

Lâu quá không s.dụng nên để đâu mất tiêu, bạn tìm trên mạng nhé

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mất thư mục có thể do nhầm lẫn Copi thành Cut.

Nếu đặt chế độ lưu tự động có thể tìm được bằng một cách nữa:

Vào Tools > files > Automatic save file location để biết được đường dẫn vào thư mục Temp trong ổ C :

C: \....\....\...........\Temp

TrongTemp sẽ có các file có đuôi BAK : Đổi bak = dwg là có thể cứu vãn được ít nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn bác sgia em đã làm theo cách chỉ dẫn của bác nhưng không tìm thấy cái Temp ỏ ổ c. có phải bác đùa dai em không.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

pccc ơi! Mình chỉ đùa trên thư giãn, còn các câu hỏi của thành viên, mình không đùa bao giờ. Ăn tùy nơi, chơi tùy chốn pccc hiểu chưa?

Bài viết tham khảo: pccc hãy vào đây đọc bài viết trong đó lại có tiếp bài tham khảo nữa: Hãy xem bài viết Không tìm thấy file đặt ẩn, Cách khôi phục. Trong đó có cả bài viết của bạn thoclep.

<a href="http://www.cadviet.com/forum/Lam-the-nao-d...-bak-t2889.html" target="_blank">http://www.cadviet.com/forum/Lam-the-nao-d...-bak-t2889.html</a>

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo