Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
bocaugai

Xin pro giúp lỗi Solid (khi cick vào "Hole Wizad")

Các bài được khuyến nghị

Khi em cick vào "Hole Wizad" thì báo lôi như trong ảnh. Vậy em phải khắc phục lỗi này như thế nào ah?

có ai biết chỉ em cách khắc phục vơi. Em thử gơ ra cài lại cũng không đươc. Thiếu fire đúng không ah? ai có send em với. EM dang dung bản solid 2009

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình cũng bị giống như bạn.mà mình cũng không làm sao nữa.các pác nào biết thì giúp tụi em với.e đang sài solid2009.

Cảm ơn các pác nhiều.Chúc các pác sức khoẻ dồi dào.mong sớm nhận được hồi âm từ các pác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khi em cick vào "Hole Wizad" thì báo lôi như trong ảnh. Vậy em phải khắc phục lỗi này như thế nào ah?

có ai biết chỉ em cách khắc phục vơi. Em thử gơ ra cài lại cũng không đươc. Thiếu fire đúng không ah? ai có send em với. EM dang dung bản solid 2009

Cái này là do virut rồi bạn ah! đợt trước mình cũng bị như thế! Bạn gỡ bỏ nó đi sau đó vào ổ C tìm những từ khóa liên quan đến solidworks thì xóa hết sau đó cài lại để tránh cài đè lên file hỏng là được thôi. Nếu đĩa cài cũng nhiễm virut thì vất đi, cái đĩa của mình cũng phải vất đi rồi. :) cài được nhưng thiếu file. do mình dùng phần mềm diệt virut để quét .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo