Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
nguyenhoangvuong83

Đổi font qua lại giữa TCVN3-VNI

Các bài được khuyến nghị

Cho mình hỏi có cách nào chuyển font qua lại giữa TCVN3-VNI không các ban . Chứ bản vẽ bây giờ mỗi người dùng 1 font, copy qua lại rối tung cả lên, mỗi lần DDEDIT lại phải chuyển bảng mã thì phiền quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cho mình hỏi có cách nào chuyển font qua lại giữa TCVN3-VNI không các ban . Chứ bản vẽ bây giờ mỗi người dùng 1 font, copy qua lại rối tung cả lên, mỗi lần DDEDIT lại phải chuyển bảng mã thì phiền quá

Bạn tham khảo bài viết này ở đây

Mình đã từng gặp - ko biết có đúng ý bạn không!

Chúc bạn may mắn!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn bạn nha, làm theo cái đó cũgn được mà hơi mất công. Ý mình là dùng LISP (hay gì cũng được) để chuyển trong CAD luôn chứ thông qua UNIKEY thì mất công quá.

Anh Hoành cũng pó tay luôn à? Em chưa thấy anh chịu thua bao giờ cả

mình có down 1 file *.vlx trong thư viện Cadviet về mà không biết dùng sao cả. Anh Hoành cho ý kiến đi :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm ơn bạn nha, làm theo cái đó cũgn được mà hơi mất công. Ý mình là dùng LISP (hay gì cũng được) để chuyển trong CAD luôn chứ thông qua UNIKEY thì mất công quá.

Anh Hoành cũng pó tay luôn à? Em chưa thấy anh chịu thua bao giờ cả

mình có down 1 file *.vlx trong thư viện Cadviet về mà không biết dùng sao cả. Anh Hoành cho ý kiến đi :s_big:

Giả sử có một người khác hỏi bạn "mình có down 1 file *.exe trên mạng về mà không biết dùng sao cả. Bạn cho ý kiến đi".

Ý kiến của bạn là gì?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Hoành nói thế thì hơi quá! file em down là của Cadviet đã mã hoá sang VLX, tiêu đề bảo là đổi font vni-tcvn3. mà file VLX thì đâu có đọc lệnh mà dùng.

Nhưng đó chỉ là em ghép câu hỏi vào thôi. Chủ yếu là muốn hỏi có cách nào để chuyển qua lại giữa font tcvn3 và vni không thôi anh a? và cũng muốn trao đổi các vấn đề về Cad thôi. :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh Hoành nói thế thì hơi quá! file em down là của Cadviet đã mã hoá sang VLX, tiêu đề bảo là đổi font vni-tcvn3. mà file VLX thì đâu có đọc lệnh mà dùng.

Nhưng đó chỉ là em ghép câu hỏi vào thôi. Chủ yếu là muốn hỏi có cách nào để chuyển qua lại giữa font tcvn3 và vni không thôi anh a? và cũng muốn trao đổi các vấn đề về Cad thôi. :s_big:

Đây không phải là vấn đề về cad, mà là vấn đề về cuộc sống nói chung. Chúng ta cần biết công dụng và cách dùng của thuốc trước khi mua thuốc, kẻo uổng tiền mua. Câu hỏi trước của bạn cũng giống như: "bạn ơi, tôi đang cầm 1 viên thuốc tròn tròn màu trắng, tôi muốn hỏi cách uống như thế nào" đố ai trả lời được.

Cũng như vậy, tất cả các file vlx trên CADViet đều có hướng dẫn sử dụng, bạn hãy đọc kỹ nó trước khi down về.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay